Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Ninh Thượng như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 25 nhà thầu.
- Đã công bố 27 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 31 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 90 gói thầu, trong đó có 5 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 0 gói (với 0 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 89 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 10 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 10 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 25.608.205.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 25.581.477.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,10%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Ninh Thượng như sau:
- Có quan hệ với 25 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 25.608.205.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 25.581.477.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,10%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Ninh Thượng như sau:
- Là chủ đầu tư của 27 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 29 KHLCNT trong đó có 29 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 0 TBMT trong đó tự mời thầu 0 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Ninh Thượng đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Ninh Thượng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG MẠNH TRUNG NH
30/06/2025 16:07
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Ninh Thượng đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Ninh Thượng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI VIỆT THÔNG NINH HÒA
30/06/2025 16:04
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Ninh Thượng đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Ninh Thượng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN GIÁM SÁT XÂY DỰNG BẢO LỘC
30/06/2025 16:02
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Ninh Thượng đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Ninh Thượng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG TUẤN QUỲNH NH
30/06/2025 15:59
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Ninh Thượng đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Ninh Thượng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN GIÁM SÁT XÂY DỰNG BẢO LỘC
30/06/2025 15:57
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Ninh Thượng đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Ninh Thượng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG MẠNH TRUNG NH
30/06/2025 15:54
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Ninh Thượng đã đăng tải KHLCNT Hệ thống điện chiếu sáng đoạn từ nhà SHCĐ Đồng Xuân đến đường liên xã Thôn Tân Lâm, xã Ninh Thượng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Ninh Thượng với 3 gói thầu.
30/06/2025 15:48
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Ninh Thượng đã đăng tải KHLCNT Hệ thống điện chiếu sáng đoạn từ đường liên xã thôn Tân Tứ đến nhà ông Ẩn thôn Tân Hiệp, xã Ninh Thượng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Ninh Thượng với 3 gói thầu.
30/06/2025 15:39
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Ninh Thượng đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Hệ thống điện chiếu sáng đoạn từ nhà SHCĐ Đồng Xuân đến đường liên xã Thôn Tân Lâm, xã Ninh Thượng.
30/06/2025 15:15
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Ninh Thượng đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Hệ thống điện chiếu sáng đoạn từ đường liên xã thôn Tân Tứ đến nhà ông Ẩn thôn Tân Hiệp, xã Ninh Thượng.
30/06/2025 15:15
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ủy ban nhân dân xã Ninh Thượng công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG MẠNH TRUNG NH
30/06/2025 16:07
Ủy ban nhân dân xã Ninh Thượng công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI VIỆT THÔNG NINH HÒA
30/06/2025 16:04
Ủy ban nhân dân xã Ninh Thượng công bố kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN GIÁM SÁT XÂY DỰNG BẢO LỘC
30/06/2025 16:02
Ủy ban nhân dân xã Ninh Thượng công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG TUẤN QUỲNH NH
30/06/2025 15:59
Ủy ban nhân dân xã Ninh Thượng công bố kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN GIÁM SÁT XÂY DỰNG BẢO LỘC
30/06/2025 15:57
Ủy ban nhân dân xã Ninh Thượng công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG MẠNH TRUNG NH
30/06/2025 15:54
Ủy ban nhân dân xã Ninh Thượng đăng tải KHLCNT Hệ thống điện chiếu sáng đoạn từ nhà SHCĐ Đồng Xuân đến đường liên xã Thôn Tân Lâm, xã Ninh Thượng với 3 gói thầu.
30/06/2025 15:48
Ủy ban nhân dân xã Ninh Thượng đăng tải KHLCNT Hệ thống điện chiếu sáng đoạn từ đường liên xã thôn Tân Tứ đến nhà ông Ẩn thôn Tân Hiệp, xã Ninh Thượng với 3 gói thầu.
30/06/2025 15:39
Ủy ban nhân dân xã Ninh Thượng đăng tải KHLCNT Hệ thống điện chiếu sáng đoạn từ đường liên xã thôn Tân Tứ đến nhà ông Ẩn thôn Tân Hiệp, xã Ninh Thượng với 3 gói thầu.
25/06/2025 18:35
Ủy ban nhân dân xã Ninh Thượng đăng tải KHLCNT Hệ thống điện chiếu sáng đoạn từ nhà SHCĐ Đồng Xuân đến đường liên xã Thôn Tân Lâm, xã Ninh Thượng với 3 gói thầu.
25/06/2025 17:40
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Ninh Thượng đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Ninh Thượng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG MẠNH TRUNG NH
30/06/2025 16:07
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Ninh Thượng đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Ninh Thượng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI VIỆT THÔNG NINH HÒA
30/06/2025 16:04
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Ninh Thượng đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Ninh Thượng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN GIÁM SÁT XÂY DỰNG BẢO LỘC
30/06/2025 16:02
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Ninh Thượng đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Ninh Thượng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG TUẤN QUỲNH NH
30/06/2025 15:59
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Ninh Thượng đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Ninh Thượng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN GIÁM SÁT XÂY DỰNG BẢO LỘC
30/06/2025 15:57
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Ninh Thượng đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Ninh Thượng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG MẠNH TRUNG NH
30/06/2025 15:54
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Ninh Thượng đã đăng tải KHLCNT Hệ thống điện chiếu sáng đoạn từ nhà SHCĐ Đồng Xuân đến đường liên xã Thôn Tân Lâm, xã Ninh Thượng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Ninh Thượng với 3 gói thầu.
30/06/2025 15:48
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Ninh Thượng đã đăng tải KHLCNT Hệ thống điện chiếu sáng đoạn từ đường liên xã thôn Tân Tứ đến nhà ông Ẩn thôn Tân Hiệp, xã Ninh Thượng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Ninh Thượng với 3 gói thầu.
30/06/2025 15:39
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Ninh Thượng đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Hệ thống điện chiếu sáng đoạn từ nhà SHCĐ Đồng Xuân đến đường liên xã Thôn Tân Lâm, xã Ninh Thượng.
30/06/2025 15:15
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Ninh Thượng đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Hệ thống điện chiếu sáng đoạn từ đường liên xã thôn Tân Tứ đến nhà ông Ẩn thôn Tân Hiệp, xã Ninh Thượng.
30/06/2025 15:15
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Ninh Thượng đã đăng tải 31 KHLCNT, trong đó có 90 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Ninh Thượng đã đăng tải 89 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 89 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Ninh Thượng có quan hệ với 25 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Ninh Thượng có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Nên nói thế nào về cơn đói kinh niên. Có lẽ có cơn đói có thể khiến bạn đổ bệnh vì đói. Nó đến thêm vào cơn đói mà bạn đã cảm thấy sẵn. Có cơn đói luôn luôn mới, bành trướng không thể thỏa mãn, vồ lấy cơn đói cũ chẳng bao giờ kết thúc mà bạn đã phải quằn quại để chế ngự. Làm sao bạn có thể đối mặt với thế giới nếu tất cả những gì bạn có thể nói về bản thân là bạn đang đói. "
Herta Müller
Sự kiện trong nước: Tối mồng 3-9-1960, Chủ tịch Hồ Chí Minh cùng các Trưởng đoàn đại biểu các Đảng Cộng sản và công nhân dự Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ ba của Đảng Lao động Việt Nam, tham dự dạ hội thanh niên tại vườn Bách Thảo, do Đoàn thanh niên Hà Nội tổ chức, để kỷ niệm lần thứ 15 ngày thành lập nước Việt Nam Dân chủ Cộng hoà và Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ 3 của Đảng. Bác Hồ ân cần hỏi thăm các diễn viên, nhạc công, rồi bước lên sân khấu. Bác đề nghị chuyển cho Bác chiếc "đũa" chỉ huy của nhạc trưởng rồi nói: "Trước khi các đại biểu ra về, chúng ta hãy cùng các vị hát bài Kết đoàn". Bác Hồ giơ cao chiếc đũa, bắt nhịp cho cả dàn đồng ca gồm hơn một ngàn thanh niên.