Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NÔNG TRƯỜNG như sau:
- Có quan hệ với 2 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 16 nhà thầu.
- Đã công bố 4 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 13 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 57 gói thầu, trong đó có 0 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 13 gói (với 14 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 10 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 2 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 43 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 39 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,25 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 20.196.754.234 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 20.175.350.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,11%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NÔNG TRƯỜNG như sau:
- Có quan hệ với 16 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,25 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 20.196.754.234 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 20.175.350.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,11%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NÔNG TRƯỜNG như sau:
- Là chủ đầu tư của 4 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 4 KHLCNT trong đó có 3 KHLCNT tự đăng tải, có 1 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 4 TBMT trong đó tự mời thầu 3 TBMT, có 1 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NÔNG TRƯỜNG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn thẩm định HSMT và kết quả LCNT của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NÔNG TRƯỜNG.
06/10/2022 14:34
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NÔNG TRƯỜNG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lựa chọn nhà thầu xây dựng của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NÔNG TRƯỜNG.
06/10/2022 14:31
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NÔNG TRƯỜNG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NÔNG TRƯỜNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI- DU LỊCH- VẬN TẢI LƯƠNG TIẾN ĐẠT
06/10/2022 14:18
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NÔNG TRƯỜNG đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NÔNG TRƯỜNG với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
08/09/2022 17:42
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NÔNG TRƯỜNG đã đăng tải KHLCNT Trường mầm non xã Nông Trường, huyện Triệu Sơn, tỉnh Thanh Hóa. Hạng mục: Nhà lớp học 2 tầng 6 phòng học. của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NÔNG TRƯỜNG với 5 gói thầu.
08/09/2022 17:28
Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NÔNG TRƯỜNG đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Trường mầm non xã Nông Trường, huyện Triệu Sơn, tỉnh Thanh Hóa. Hạng mục: Nhà lớp học 2 tầng 6 phòng học..
08/09/2022 07:00
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NÔNG TRƯỜNG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Thi công xây dựng (bao gồm bảo hiểm công trình) của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NÔNG TRƯỜNG.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH tư vấn và xây lắp Miền Trung
07/09/2022 10:24
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NÔNG TRƯỜNG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói số 02: Xây dựng công trình của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NÔNG TRƯỜNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI KHT
23/08/2022 09:14
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NÔNG TRƯỜNG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Thi công xây dựng + thiết bị (bao gồm chi phí NT đóng điện) của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NÔNG TRƯỜNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐTTM - XD TRƯỜNG SƠN
19/08/2022 15:38
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NÔNG TRƯỜNG đã đăng tải KHLCNT Xây dựng vỉa hè, cây xanh và mở rộng mặt đường giao thông trục xã Nông Trường, huyện Triệu Sơn, tỉnh Thanh Hóa của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NÔNG TRƯỜNG với 5 gói thầu.
24/06/2022 18:35
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NÔNG TRƯỜNG công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn thẩm định HSMT và kết quả LCNT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI ĐẠI PHÚC LÂM
06/10/2022 14:34
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NÔNG TRƯỜNG công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lựa chọn nhà thầu xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI TRƯỜNG LỘC
06/10/2022 14:31
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NÔNG TRƯỜNG công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI- DU LỊCH- VẬN TẢI LƯƠNG TIẾN ĐẠT
06/10/2022 14:18
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NÔNG TRƯỜNG công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 04: Thi công xây dựng (bao gồm bảo hiểm công trình) với 1 nhà thầu tham gia.
22/09/2022 10:04
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NÔNG TRƯỜNG công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình với 1 nhà thầu tham gia.
20/09/2022 21:11
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NÔNG TRƯỜNG công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình với 1 nhà thầu tham gia.
19/09/2022 10:31
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NÔNG TRƯỜNG đăng tải TBMT Gói thầu số 04: Thi công xây dựng (bao gồm bảo hiểm công trình) theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
15/09/2022 09:32
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NÔNG TRƯỜNG đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
13/09/2022 16:42
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NÔNG TRƯỜNG đăng tải KHLCNT Nâng cấp mở rộng đường GTNT thôn 1, thôn 2 xã Nông Trường, huyện Triệu Sơn với 4 gói thầu.
13/09/2022 16:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NÔNG TRƯỜNG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn thẩm định HSMT và kết quả LCNT của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NÔNG TRƯỜNG.
06/10/2022 14:34
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NÔNG TRƯỜNG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lựa chọn nhà thầu xây dựng của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NÔNG TRƯỜNG.
06/10/2022 14:31
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NÔNG TRƯỜNG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NÔNG TRƯỜNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI- DU LỊCH- VẬN TẢI LƯƠNG TIẾN ĐẠT
06/10/2022 14:18
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NÔNG TRƯỜNG đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NÔNG TRƯỜNG với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
08/09/2022 17:42
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NÔNG TRƯỜNG đã đăng tải KHLCNT Trường mầm non xã Nông Trường, huyện Triệu Sơn, tỉnh Thanh Hóa. Hạng mục: Nhà lớp học 2 tầng 6 phòng học. của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NÔNG TRƯỜNG với 5 gói thầu.
08/09/2022 17:28
Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NÔNG TRƯỜNG đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Trường mầm non xã Nông Trường, huyện Triệu Sơn, tỉnh Thanh Hóa. Hạng mục: Nhà lớp học 2 tầng 6 phòng học..
08/09/2022 07:00
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NÔNG TRƯỜNG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Thi công xây dựng (bao gồm bảo hiểm công trình) của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NÔNG TRƯỜNG.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH tư vấn và xây lắp Miền Trung
07/09/2022 10:24
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NÔNG TRƯỜNG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói số 02: Xây dựng công trình của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NÔNG TRƯỜNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI KHT
23/08/2022 09:14
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NÔNG TRƯỜNG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Thi công xây dựng + thiết bị (bao gồm chi phí NT đóng điện) của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NÔNG TRƯỜNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐTTM - XD TRƯỜNG SƠN
19/08/2022 15:38
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NÔNG TRƯỜNG đã đăng tải KHLCNT Xây dựng vỉa hè, cây xanh và mở rộng mặt đường giao thông trục xã Nông Trường, huyện Triệu Sơn, tỉnh Thanh Hóa của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NÔNG TRƯỜNG với 5 gói thầu.
24/06/2022 18:35
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NÔNG TRƯỜNG đã đăng tải 13 KHLCNT, trong đó có 57 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NÔNG TRƯỜNG đã đăng tải 14 TBMT trong 13 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 3 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 11 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NÔNG TRƯỜNG đã đăng tải 10 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 10 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 2 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NÔNG TRƯỜNG có quan hệ với 16 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NÔNG TRƯỜNG có quan hệ với 6 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NÔNG TRƯỜNG có quan hệ với 4 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
"Sự cẩu thả trong bất cứ nghề gì cũng là một sự bất lương rồi, nhưng sự cẩu thả trong văn chương thì thật là đê tiện. "
Nam Cao
Sự kiện trong nước: Ngày 5-9-1954, tại Đại Từ (tỉnh Thái Nguyên), Hồ Chủ tịch đã nói chuyện với cán bộ, nhân viên, các cơ quan Trung ương, các đơn vị bộ đội, công an và thanh niên xung phong chuẩn bị về tiếp quản thủ đô Hà Nội. Người nói: "Bom đạn của địch không nguy hiểm bằng "đạn bọc đường" vì nó làm hại mình mà mình không trông thấy. Muốn giữ vững nhân cách, cán bộ chiến sĩ phải luôn luôn gương mẫu trong mọi việc, phải cần, kiệm, liêm, chính".