Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phú Hòa Đông như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 7 nhà thầu.
- Đã công bố 14 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 34 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 100 gói thầu, trong đó có 6 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 0 gói (với 0 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 8 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 89 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 89 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 983.455.586 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 983.453.916 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,00%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phú Hòa Đông như sau:
- Có quan hệ với 7 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 983.455.586 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 983.453.916 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,00%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phú Hòa Đông như sau:
- Là chủ đầu tư của 14 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 34 KHLCNT trong đó có 34 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 4 TBMT trong đó tự mời thầu 0 TBMT, có 4 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phú Hòa Đông đã đăng tải kết quả gói thầu Lập đồ án quy hoạch của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phú Hòa Đông.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN QUY HOẠCH - PHÁT TRIỂN ĐÔ THỊ H.C.M.C
13/02/2025 18:45
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phú Hòa Đông đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu đồ án: Điều chỉnh cục bộ đề án quy hoạch chi tiết xây dựng tỷ lệ 1/2000 - điểm dân cư nông thôn số 3, xã Phú Hòa Đông, huyện Củ Chi, Thành phố Hồ Chí Minh (Quy mô 21,36ha) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phú Hòa Đông với 1 gói thầu.
13/02/2025 18:41
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phú Hòa Đông đã đăng tải KHLCNT Điều chỉnh cục bộ Đồ án quy hoạch chi tiết xây dựng tỷ lệ 1/2000 - điểm dân cư nông thôn số 3, xã Phú Hòa Đông, huyện Củ Chi, thành phố Hồ Chí Minh (Quy mô 21,36 ha) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phú Hòa Đông với 1 gói thầu.
12/02/2025 08:45
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phú Hòa Đông đã đăng tải kết quả gói thầu Giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phú Hòa Đông.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CƠ KHÍ VÀ TƯ VẤN XÂY DỰNG GIA PHÚC
10/01/2025 15:03
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG H&K đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phú Hòa Đông.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG AG
26/12/2024 15:31
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG H&K đã đăng tải TBMT Xây lắp của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phú Hòa Đông với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
09/12/2024 14:12
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phú Hòa Đông đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu gói thầu xây lắp của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phú Hòa Đông.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư vấn xây dựng Uyên Châu Phát
06/12/2024 16:09
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phú Hòa Đông đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập hồ sơ mời thầu và đánh giá hồ sơ dự thầu gói thầu xây lắp của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phú Hòa Đông.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG H&K
06/12/2024 15:59
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phú Hòa Đông đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án Nâng cấp sửa chữa các tuyến đường giao thông xã Phú Hòa Đông:- Hẻm 132 đường Nguyễn Thị Thôn (điểm đầu đường Nguyễn Thị Thôn-Điểm cuối đường Huỳnh Thị Bẳng); - Hẻm 172 đường Nguyễn Thị Nê (điểm đầu Nguyễn Thị Nê-Điểm cuối Hẻm 216); - Hẻm 32 đường Nguyễn Thị Chắc (điểm đầu đường Nguyễn Thị Chắc-Điểm cuối đường Huỳnh Thị Bẳng); - Hẻm 25 đường Nguyễn Văn Khạ (điểm đầu đường Nguyễn Văn Khạ-Điểm cuối đường 438) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phú Hòa Đông với 4 gói thầu.
03/12/2024 08:07
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phú Hòa Đông đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nâng cấp sửa chữa các tuyến đường giao thông xã Phú Hòa Đông:- Hẻm 132 đường Nguyễn Thị Thôn (điểm đầu đường Nguyễn Thị Thôn-Điểm cuối đường Huỳnh Thị Bằng); - Hẻm 172 đường Nguyễn Thị Nê (điểm đầu Nguyễn Thị Nê-Điểm cuối Hẻm 216); - Hẻm 32 đường Nguyễn Thị Chắc (điểm đầu đường Nguyễn Thị Chắc-Điểm cuối đường Huỳnh Thị Bẳng); - Hẻm 25 đường Nguyễn Văn Khạ (điểm đầu đường Nguyễn Văn Khạ-Điểm cuối đường 438).
03/12/2024 07:07
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ủy ban nhân dân xã Phú Hòa Đông công bố kết quả gói thầu Lập đồ án quy hoạch.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN QUY HOẠCH - PHÁT TRIỂN ĐÔ THỊ H.C.M.C
13/02/2025 18:45
Ủy ban nhân dân xã Phú Hòa Đông công bố kết quả gói thầu Giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CƠ KHÍ VÀ TƯ VẤN XÂY DỰNG GIA PHÚC
10/01/2025 15:03
Ủy ban nhân dân xã Phú Hòa Đông công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu gói thầu xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư vấn xây dựng Uyên Châu Phát
06/12/2024 16:09
Ủy ban nhân dân xã Phú Hòa Đông công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập hồ sơ mời thầu và đánh giá hồ sơ dự thầu gói thầu xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG H&K
06/12/2024 15:59
Ủy ban nhân dân xã Phú Hòa Đông đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án Nâng cấp sửa chữa các tuyến đường giao thông xã Phú Hòa Đông:- Hẻm 132 đường Nguyễn Thị Thôn (điểm đầu đường Nguyễn Thị Thôn-Điểm cuối đường Huỳnh Thị Bẳng); - Hẻm 172 đường Nguyễn Thị Nê (điểm đầu Nguyễn Thị Nê-Điểm cuối Hẻm 216); - Hẻm 32 đường Nguyễn Thị Chắc (điểm đầu đường Nguyễn Thị Chắc-Điểm cuối đường Huỳnh Thị Bẳng); - Hẻm 25 đường Nguyễn Văn Khạ (điểm đầu đường Nguyễn Văn Khạ-Điểm cuối đường 438) với 4 gói thầu.
03/12/2024 08:07
Ủy ban nhân dân xã Phú Hòa Đông công bố kết quả gói thầu Tư vấn Thẩm tra báo cáo kinh tế kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CƠ KHÍ VÀ TƯ VẤN XÂY DỰNG GIA PHÚC
21/10/2024 15:40
Ủy ban nhân dân xã Phú Hòa Đông công bố kết quả gói thầu Tư vấn khảo sát địa hình và lập báo cáo kinh tế kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG PHÚ THÀNH
21/10/2024 15:38
Ủy ban nhân dân xã Phú Hòa Đông công bố kết quả gói thầu Quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT KẾ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG PHÚ THỊNH
21/10/2024 15:35
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phú Hòa Đông đã đăng tải kết quả gói thầu Lập đồ án quy hoạch của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phú Hòa Đông.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN QUY HOẠCH - PHÁT TRIỂN ĐÔ THỊ H.C.M.C
13/02/2025 18:45
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phú Hòa Đông đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu đồ án: Điều chỉnh cục bộ đề án quy hoạch chi tiết xây dựng tỷ lệ 1/2000 - điểm dân cư nông thôn số 3, xã Phú Hòa Đông, huyện Củ Chi, Thành phố Hồ Chí Minh (Quy mô 21,36ha) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phú Hòa Đông với 1 gói thầu.
13/02/2025 18:41
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phú Hòa Đông đã đăng tải KHLCNT Điều chỉnh cục bộ Đồ án quy hoạch chi tiết xây dựng tỷ lệ 1/2000 - điểm dân cư nông thôn số 3, xã Phú Hòa Đông, huyện Củ Chi, thành phố Hồ Chí Minh (Quy mô 21,36 ha) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phú Hòa Đông với 1 gói thầu.
12/02/2025 08:45
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phú Hòa Đông đã đăng tải kết quả gói thầu Giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phú Hòa Đông.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CƠ KHÍ VÀ TƯ VẤN XÂY DỰNG GIA PHÚC
10/01/2025 15:03
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG H&K đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phú Hòa Đông.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG AG
26/12/2024 15:31
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG H&K đã đăng tải TBMT Xây lắp của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phú Hòa Đông với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
09/12/2024 14:12
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phú Hòa Đông đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu gói thầu xây lắp của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phú Hòa Đông.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư vấn xây dựng Uyên Châu Phát
06/12/2024 16:09
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phú Hòa Đông đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập hồ sơ mời thầu và đánh giá hồ sơ dự thầu gói thầu xây lắp của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phú Hòa Đông.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG H&K
06/12/2024 15:59
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phú Hòa Đông đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án Nâng cấp sửa chữa các tuyến đường giao thông xã Phú Hòa Đông:- Hẻm 132 đường Nguyễn Thị Thôn (điểm đầu đường Nguyễn Thị Thôn-Điểm cuối đường Huỳnh Thị Bẳng); - Hẻm 172 đường Nguyễn Thị Nê (điểm đầu Nguyễn Thị Nê-Điểm cuối Hẻm 216); - Hẻm 32 đường Nguyễn Thị Chắc (điểm đầu đường Nguyễn Thị Chắc-Điểm cuối đường Huỳnh Thị Bẳng); - Hẻm 25 đường Nguyễn Văn Khạ (điểm đầu đường Nguyễn Văn Khạ-Điểm cuối đường 438) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phú Hòa Đông với 4 gói thầu.
03/12/2024 08:07
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phú Hòa Đông đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nâng cấp sửa chữa các tuyến đường giao thông xã Phú Hòa Đông:- Hẻm 132 đường Nguyễn Thị Thôn (điểm đầu đường Nguyễn Thị Thôn-Điểm cuối đường Huỳnh Thị Bằng); - Hẻm 172 đường Nguyễn Thị Nê (điểm đầu Nguyễn Thị Nê-Điểm cuối Hẻm 216); - Hẻm 32 đường Nguyễn Thị Chắc (điểm đầu đường Nguyễn Thị Chắc-Điểm cuối đường Huỳnh Thị Bẳng); - Hẻm 25 đường Nguyễn Văn Khạ (điểm đầu đường Nguyễn Văn Khạ-Điểm cuối đường 438).
03/12/2024 07:07
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phú Hòa Đông đã đăng tải 34 KHLCNT, trong đó có 100 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phú Hòa Đông đã đăng tải 8 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 8 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phú Hòa Đông có quan hệ với 7 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phú Hòa Đông có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Chúng ta không thể xóa đi nguy hiểm, nhưng chúng ta có thể xóa đi nỗi sợ. Chúng ta không được hạ thấp sự sống bằng việc đứng choáng ngợp nhìn cái chết. "
David Sarnoff