Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phú Nhuận như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 11 nhà thầu.
- Đã công bố 5 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 4 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 17 gói thầu, trong đó có 0 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 4 gói (với 4 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 9 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 5 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 8 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 8 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,25 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 12.955.525.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 12.947.025.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,07%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phú Nhuận như sau:
- Có quan hệ với 11 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,25 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 12.955.525.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 12.947.025.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,07%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phú Nhuận như sau:
- Là chủ đầu tư của 5 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 7 KHLCNT trong đó có 2 KHLCNT tự đăng tải, có 5 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 7 TBMT trong đó tự mời thầu 4 TBMT, có 3 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phú Nhuận đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Thi công xây dựng và mua sắm, lắp đặt vật tư, thiết bị công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phú Nhuận.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH NAM DƯƠNG.
15/02/2025 22:02
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phú Nhuận đã đăng tải TBMT Gói thầu số 04: Thi công xây dựng và mua sắm, lắp đặt vật tư, thiết bị công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phú Nhuận với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
16/01/2025 15:46
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phú Nhuận đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Nâng cấp Trung tâm văn hóa xã Phú Nhuận, huyện Như Thanh của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phú Nhuận với 5 gói thầu.
08/01/2025 10:35
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phú Nhuận đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nâng cấp Trung tâm văn hóa xã Phú Nhuận, huyện Như Thanh.
08/01/2025 10:10
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phú Nhuận đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nâng cấp Trung tâm văn hóa xã Phú Nhuận, huyện Như Thanh.
08/01/2025 09:09
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phú Nhuận đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn thẩm định HSMT, thẩm định kết quả LCNT của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phú Nhuận.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI ĐẠI PHÚC LÂM
29/08/2023 10:47
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phú Nhuận đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lựa chọn nhà thầu xây lắp của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phú Nhuận.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI TRƯỜNG LỘC
29/08/2023 10:15
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phú Nhuận đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Giám sát thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phú Nhuận.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ LAM SƠN
29/08/2023 10:06
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phú Nhuận đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn thẩm định HSMT, thẩm định kết quả LCNT của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phú Nhuận.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI ĐẠI PHÚC LÂM
29/08/2023 09:57
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phú Nhuận đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lựa chọn nhà thầu thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phú Nhuận.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ ĐẤU THẦU HỒNG PHÁT
29/08/2023 09:53
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ủy ban nhân dân xã Phú Nhuận công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Thi công xây dựng và mua sắm, lắp đặt vật tư, thiết bị công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH NAM DƯƠNG.
15/02/2025 22:02
Ủy ban nhân dân xã Phú Nhuận công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 04: Thi công xây dựng và mua sắm, lắp đặt vật tư, thiết bị công trình với 1 nhà thầu tham gia.
23/01/2025 15:52
Ủy ban nhân dân xã Phú Nhuận đăng tải TBMT Gói thầu số 04: Thi công xây dựng và mua sắm, lắp đặt vật tư, thiết bị công trình theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
16/01/2025 15:46
Ủy ban nhân dân xã Phú Nhuận đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Nâng cấp Trung tâm văn hóa xã Phú Nhuận, huyện Như Thanh với 5 gói thầu.
08/01/2025 10:35
Ủy ban nhân dân xã Phú Nhuận công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn thẩm định HSMT, thẩm định kết quả LCNT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI ĐẠI PHÚC LÂM
29/08/2023 10:47
Ủy ban nhân dân xã Phú Nhuận công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lựa chọn nhà thầu xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI TRƯỜNG LỘC
29/08/2023 10:15
Ủy ban nhân dân xã Phú Nhuận công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Giám sát thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ LAM SƠN
29/08/2023 10:06
Ủy ban nhân dân xã Phú Nhuận công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn thẩm định HSMT, thẩm định kết quả LCNT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI ĐẠI PHÚC LÂM
29/08/2023 09:57
Ủy ban nhân dân xã Phú Nhuận công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lựa chọn nhà thầu thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ ĐẤU THẦU HỒNG PHÁT
29/08/2023 09:53
Ủy ban nhân dân xã Phú Nhuận công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Đầu tư Xây dựng và Tư vấn Thiết kế Phú Thịnh
29/08/2023 08:46
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phú Nhuận đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Thi công xây dựng và mua sắm, lắp đặt vật tư, thiết bị công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phú Nhuận.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH NAM DƯƠNG.
15/02/2025 22:02
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phú Nhuận đã đăng tải TBMT Gói thầu số 04: Thi công xây dựng và mua sắm, lắp đặt vật tư, thiết bị công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phú Nhuận với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
16/01/2025 15:46
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phú Nhuận đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Nâng cấp Trung tâm văn hóa xã Phú Nhuận, huyện Như Thanh của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phú Nhuận với 5 gói thầu.
08/01/2025 10:35
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phú Nhuận đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nâng cấp Trung tâm văn hóa xã Phú Nhuận, huyện Như Thanh.
08/01/2025 10:10
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phú Nhuận đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nâng cấp Trung tâm văn hóa xã Phú Nhuận, huyện Như Thanh.
08/01/2025 09:09
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phú Nhuận đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn thẩm định HSMT, thẩm định kết quả LCNT của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phú Nhuận.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI ĐẠI PHÚC LÂM
29/08/2023 10:47
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phú Nhuận đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lựa chọn nhà thầu xây lắp của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phú Nhuận.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI TRƯỜNG LỘC
29/08/2023 10:15
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phú Nhuận đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Giám sát thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phú Nhuận.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ LAM SƠN
29/08/2023 10:06
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phú Nhuận đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn thẩm định HSMT, thẩm định kết quả LCNT của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phú Nhuận.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI ĐẠI PHÚC LÂM
29/08/2023 09:57
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phú Nhuận đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lựa chọn nhà thầu thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phú Nhuận.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ ĐẤU THẦU HỒNG PHÁT
29/08/2023 09:53
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phú Nhuận đã đăng tải 4 KHLCNT, trong đó có 17 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phú Nhuận đã đăng tải 4 TBMT trong 4 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 4 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phú Nhuận đã đăng tải 9 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 9 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 5 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phú Nhuận có quan hệ với 11 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phú Nhuận có quan hệ với 8 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phú Nhuận có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
"Giá trị của một ý tưởng nằm ở cách sử dụng nó. "
Thomas Edison
Sự kiện trong nước: Trước tình hình thực dân Pháp bám gót quân Anh trở lại xâm chiếm Nam Bộ, Ngày 5-9-1945, Hồ Chủ tịch đã viết lời "Kêu gọi quốc dân", trong đó có đoạn: "Nhân dân Việt Nam hoan nghênh quân đồng minh kéo vào Việt Nam để tước khí giới quân Nhật, nhưng cương quyết phản đối quân Pháp kéo vào Việt Nam, vì mục đích của chúng là hãm dân tộc Việt Nam vào vòng nô lệ lần nữa".