Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phú Xuyên như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 8 nhà thầu.
- Đã công bố 6 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 10 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 29 gói thầu, trong đó có 3 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 5 gói (với 5 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 8 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 2 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 22 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 22 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,20 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 80,00%, Tư vấn 20,00%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 9.665.108.236 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 9.635.410.437 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,31%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phú Xuyên như sau:
- Có quan hệ với 8 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,20 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 80,00%, Tư vấn 20,00%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 9.665.108.236 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 9.635.410.437 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,31%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phú Xuyên như sau:
- Là chủ đầu tư của 6 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 9 KHLCNT trong đó có 9 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 5 TBMT trong đó tự mời thầu 5 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phú Xuyên đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị âm thanh nhà văn hoá UBND xã Phú Xuyên – huyện Đại Từ của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phú Xuyên.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ Kinh doanh Vũ Thế Anh
31/12/2024 07:16
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phú Xuyên đã đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị âm thanh nhà văn hoá UBND xã Phú Xuyên – huyện Đại Từ của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phú Xuyên với 1 gói thầu.
30/12/2024 22:02
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phú Xuyên đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp công trình: Sửa chữa nhà làm việc 2 tầng, hàng rào bảo vệ xung quanh UBND xã Phú Xuyên của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phú Xuyên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VIỆT CHIỀU
20/12/2024 16:46
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phú Xuyên đã đăng tải TBMT Xây lắp công trình: Sửa chữa nhà làm việc 2 tầng, hàng rào bảo vệ xung quanh UBND xã Phú Xuyên của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phú Xuyên với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
07/12/2024 13:55
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phú Xuyên đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa nhà làm việc 2 tầng, hàng rào bảo vệ xung quanh UBND xã Phú Xuyên của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phú Xuyên với 3 gói thầu.
05/12/2024 11:04
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phú Xuyên đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phú Xuyên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH GIANG BẢO ANH
12/11/2024 13:40
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phú Xuyên đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, nâng cấp nhà văn hóa xã Phú Xuyên của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phú Xuyên với 2 gói thầu.
12/11/2024 13:32
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phú Xuyên đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, nâng cấp Nhà văn hóa xã Phú Xuyên.
12/11/2024 11:11
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phú Xuyên đã đăng tải kết quả gói thầu Khảo sát địa hình, cắm mốc quy hoạch + Lập nhiệm vụ quy hoạch + Lập đồ án quy hoạch của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phú Xuyên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH EWD
26/01/2024 14:54
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phú Xuyên đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phú Xuyên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VIỆT CHIỀU
22/12/2023 16:05
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ủy ban nhân dân xã Phú Xuyên công bố kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị âm thanh nhà văn hoá UBND xã Phú Xuyên – huyện Đại Từ.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ Kinh doanh Vũ Thế Anh
31/12/2024 07:16
Ủy ban nhân dân xã Phú Xuyên đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị âm thanh nhà văn hoá UBND xã Phú Xuyên – huyện Đại Từ với 1 gói thầu.
30/12/2024 22:02
Ủy ban nhân dân xã Phú Xuyên công bố kết quả gói thầu Xây lắp công trình: Sửa chữa nhà làm việc 2 tầng, hàng rào bảo vệ xung quanh UBND xã Phú Xuyên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VIỆT CHIỀU
20/12/2024 16:46
Ủy ban nhân dân xã Phú Xuyên công bố KQMT gói thầu Xây lắp công trình: Sửa chữa nhà làm việc 2 tầng, hàng rào bảo vệ xung quanh UBND xã Phú Xuyên với 1 nhà thầu tham gia.
14/12/2024 10:57
Ủy ban nhân dân xã Phú Xuyên đăng tải TBMT Xây lắp công trình: Sửa chữa nhà làm việc 2 tầng, hàng rào bảo vệ xung quanh UBND xã Phú Xuyên theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
07/12/2024 13:55
Ủy ban nhân dân xã Phú Xuyên đăng tải KHLCNT Sửa chữa nhà làm việc 2 tầng, hàng rào bảo vệ xung quanh UBND xã Phú Xuyên với 3 gói thầu.
05/12/2024 11:04
Ủy ban nhân dân xã Phú Xuyên công bố kết quả gói thầu Xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH GIANG BẢO ANH
12/11/2024 13:40
Ủy ban nhân dân xã Phú Xuyên đăng tải KHLCNT Cải tạo, nâng cấp nhà văn hóa xã Phú Xuyên với 2 gói thầu.
12/11/2024 13:32
Ủy ban nhân dân xã Phú Xuyên công bố kết quả gói thầu Khảo sát địa hình, cắm mốc quy hoạch + Lập nhiệm vụ quy hoạch + Lập đồ án quy hoạch.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI VÀ BẢN ĐỒ THĂNG LONG, CÔNG TY TNHH EWD
26/01/2024 14:54
Ủy ban nhân dân xã Phú Xuyên công bố KQMT gói thầu Khảo sát địa hình, cắm mốc quy hoạch + Lập nhiệm vụ quy hoạch + Lập đồ án quy hoạch với 1 nhà thầu tham gia.
10/01/2024 10:12
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phú Xuyên đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị âm thanh nhà văn hoá UBND xã Phú Xuyên – huyện Đại Từ của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phú Xuyên.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ Kinh doanh Vũ Thế Anh
31/12/2024 07:16
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phú Xuyên đã đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị âm thanh nhà văn hoá UBND xã Phú Xuyên – huyện Đại Từ của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phú Xuyên với 1 gói thầu.
30/12/2024 22:02
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phú Xuyên đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp công trình: Sửa chữa nhà làm việc 2 tầng, hàng rào bảo vệ xung quanh UBND xã Phú Xuyên của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phú Xuyên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VIỆT CHIỀU
20/12/2024 16:46
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phú Xuyên đã đăng tải TBMT Xây lắp công trình: Sửa chữa nhà làm việc 2 tầng, hàng rào bảo vệ xung quanh UBND xã Phú Xuyên của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phú Xuyên với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
07/12/2024 13:55
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phú Xuyên đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa nhà làm việc 2 tầng, hàng rào bảo vệ xung quanh UBND xã Phú Xuyên của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phú Xuyên với 3 gói thầu.
05/12/2024 11:04
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phú Xuyên đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phú Xuyên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH GIANG BẢO ANH
12/11/2024 13:40
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phú Xuyên đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, nâng cấp nhà văn hóa xã Phú Xuyên của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phú Xuyên với 2 gói thầu.
12/11/2024 13:32
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phú Xuyên đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, nâng cấp Nhà văn hóa xã Phú Xuyên.
12/11/2024 11:11
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phú Xuyên đã đăng tải kết quả gói thầu Khảo sát địa hình, cắm mốc quy hoạch + Lập nhiệm vụ quy hoạch + Lập đồ án quy hoạch của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phú Xuyên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH EWD
26/01/2024 14:54
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phú Xuyên đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phú Xuyên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VIỆT CHIỀU
22/12/2023 16:05
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phú Xuyên đã đăng tải 10 KHLCNT, trong đó có 29 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phú Xuyên đã đăng tải 5 TBMT trong 5 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 5 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phú Xuyên đã đăng tải 8 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 8 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 2 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phú Xuyên có quan hệ với 8 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phú Xuyên có quan hệ với 15 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phú Xuyên có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Ta sẽ cảm thấy có gì như sự hổ thẹn nếu ta hạnh phúc giữa những nỗi bất hạnh của kẻ khác. "
La Bruyere
Sự kiện trong nước: Tháng 8-1961, nhân dịp nhà danh họa Picátxô 80 tuổi Chủ tịch Hồ Chí Minh đã gửi tới người bạn hoạ sĩ bức thư chúc mừng. Trong thư Người viết: "Đồng chí Picátxô thuộc vào những con người luôn luôn trẻ, bởi vì những người ấy sôi nổi trong tâm hồn và một tình yêu say mê cái thiện, cái mỹ, với hoà bình và nhân đạo. Tình yêu ấy đã dẫn dắt Picátxô đên với chủ nghĩa cộng sản, và vì thế, hoạ sĩ mãi mãi giữ được tuổi xuân. Con chim bồ câu hoà bình Picátxô vẽ, rất quen thuộc với nhân dân Việt Nam và nhân dân khắp thế giới, đã thể hiện một cách rực rỡ lòng tin mãnh liệt của nhà nghệ sĩ lớn ấy là sự vươn tới hoà bình không gì có thể ngǎn cản nổi của nhân dân các dân tộc".