Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phương Viên như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 12 nhà thầu.
- Đã công bố 4 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 9 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 23 gói thầu, trong đó có 5 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 8 gói (với 8 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 8 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 14 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 14 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,29 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 37,50%, Xây lắp 62,50%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 22.133.160.500 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 21.463.528.354 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,03%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phương Viên như sau:
- Có quan hệ với 12 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,29 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 37,50%, Xây lắp 62,50%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 22.133.160.500 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 21.463.528.354 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,03%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phương Viên như sau:
- Là chủ đầu tư của 4 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 7 KHLCNT trong đó có 7 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 8 TBMT trong đó tự mời thầu 8 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phương Viên đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu xây dựng công trình: Nâng cấp, cải tạo đường GTNT liên xã Phương Viên - Yên Kỳ (từ QL70B đi khu 12 xã Yên Kỳ) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phương Viên với 6 gói thầu.
05/03/2025 15:14
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phương Viên đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nâng cấp, cải tạo đường GTNT liên xã Phương Viên - Yên Kỳ (từ QL70B đi khu 12 xã Yên Kỳ).
05/03/2025 13:13
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phương Viên đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Nâng cấp hệ thống thông tin và truyền thông cơ sở xã Phương Viên của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phương Viên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ CÔNG NGHỆ GHD
29/11/2024 11:13
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phương Viên đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Nâng cấp hệ thống thông tin và truyền thông cơ sở xã Phương Viên của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phương Viên với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
14/11/2024 15:31
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phương Viên đã đăng tải KHLCNT Nâng cấp hệ thống thông tin và truyền thông cơ sở xã Phương Viên của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phương Viên với 3 gói thầu.
04/11/2024 15:11
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phương Viên đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phương Viên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HƯƠNG LINH
16/09/2024 16:44
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phương Viên đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phương Viên với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
24/08/2024 14:19
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phương Viên đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch tổ chức lựa chọn nhà thầu các gói thầu xây dựng công trình: Nâng cấp, cải tạo đường GTNT xã Phương Viên (đoạn từ QL70B đi xã Gia Điền) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phương Viên với 5 gói thầu.
21/08/2024 14:32
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phương Viên đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nâng cấp, cải tạo đường GTNT xã Phương Viên (đoạn từ QL70B đi xã Gia Điền).
21/08/2024 13:13
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phương Viên đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phương Viên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN GIANG TRƯỜNG
23/12/2022 15:30
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ủy ban nhân dân xã Phương Viên đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu xây dựng công trình: Nâng cấp, cải tạo đường GTNT liên xã Phương Viên - Yên Kỳ (từ QL70B đi khu 12 xã Yên Kỳ) với 6 gói thầu.
05/03/2025 15:14
Ủy ban nhân dân xã Phương Viên công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Nâng cấp hệ thống thông tin và truyền thông cơ sở xã Phương Viên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ CÔNG NGHỆ GHD
29/11/2024 11:13
Ủy ban nhân dân xã Phương Viên công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 01: Nâng cấp hệ thống thông tin và truyền thông cơ sở xã Phương Viên với 1 nhà thầu tham gia.
22/11/2024 16:44
Ủy ban nhân dân xã Phương Viên đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Nâng cấp hệ thống thông tin và truyền thông cơ sở xã Phương Viên theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
14/11/2024 15:31
Ủy ban nhân dân xã Phương Viên đăng tải KHLCNT Nâng cấp hệ thống thông tin và truyền thông cơ sở xã Phương Viên với 3 gói thầu.
04/11/2024 15:11
Ủy ban nhân dân xã Phương Viên công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HƯƠNG LINH
16/09/2024 16:44
Ủy ban nhân dân xã Phương Viên công bố KQMT gói thầu Thi công xây dựng công trình với 1 nhà thầu tham gia.
04/09/2024 16:22
Ủy ban nhân dân xã Phương Viên đăng tải TBMT Thi công xây dựng công trình theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
24/08/2024 14:19
Ủy ban nhân dân xã Phương Viên đăng tải KHLCNT Kế hoạch tổ chức lựa chọn nhà thầu các gói thầu xây dựng công trình: Nâng cấp, cải tạo đường GTNT xã Phương Viên (đoạn từ QL70B đi xã Gia Điền) với 5 gói thầu.
21/08/2024 14:32
Ủy ban nhân dân xã Phương Viên công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN GIANG TRƯỜNG
23/12/2022 15:30
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phương Viên đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu xây dựng công trình: Nâng cấp, cải tạo đường GTNT liên xã Phương Viên - Yên Kỳ (từ QL70B đi khu 12 xã Yên Kỳ) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phương Viên với 6 gói thầu.
05/03/2025 15:14
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phương Viên đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nâng cấp, cải tạo đường GTNT liên xã Phương Viên - Yên Kỳ (từ QL70B đi khu 12 xã Yên Kỳ).
05/03/2025 13:13
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phương Viên đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Nâng cấp hệ thống thông tin và truyền thông cơ sở xã Phương Viên của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phương Viên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ CÔNG NGHỆ GHD
29/11/2024 11:13
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phương Viên đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Nâng cấp hệ thống thông tin và truyền thông cơ sở xã Phương Viên của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phương Viên với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
14/11/2024 15:31
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phương Viên đã đăng tải KHLCNT Nâng cấp hệ thống thông tin và truyền thông cơ sở xã Phương Viên của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phương Viên với 3 gói thầu.
04/11/2024 15:11
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phương Viên đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phương Viên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HƯƠNG LINH
16/09/2024 16:44
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phương Viên đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phương Viên với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
24/08/2024 14:19
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phương Viên đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch tổ chức lựa chọn nhà thầu các gói thầu xây dựng công trình: Nâng cấp, cải tạo đường GTNT xã Phương Viên (đoạn từ QL70B đi xã Gia Điền) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phương Viên với 5 gói thầu.
21/08/2024 14:32
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phương Viên đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nâng cấp, cải tạo đường GTNT xã Phương Viên (đoạn từ QL70B đi xã Gia Điền).
21/08/2024 13:13
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phương Viên đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phương Viên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN GIANG TRƯỜNG
23/12/2022 15:30
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phương Viên đã đăng tải 9 KHLCNT, trong đó có 23 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phương Viên đã đăng tải 8 TBMT trong 8 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 8 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phương Viên đã đăng tải 8 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 8 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phương Viên có quan hệ với 12 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phương Viên có quan hệ với 12 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phương Viên có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Người phụ nữ cảm và nói theo trực giác của con tim nên chẳng bao giờ sai lầm. Không ai biết nói những lời sâu sắc và êm ái cho bằng người phụ nữ. Êm ái và sâu sắc, đó chính là con người họ. "
Victor Hugo