Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ PỐ LỒ như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 2 nhà thầu.
- Đã công bố 4 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 5 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 5 gói thầu, trong đó có 1 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 1 gói (với 1 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 3 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 2 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 2 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 2 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 885.018.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 882.878.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,24%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ PỐ LỒ như sau:
- Có quan hệ với 2 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 885.018.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 882.878.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,24%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ PỐ LỒ như sau:
- Là chủ đầu tư của 4 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 5 KHLCNT trong đó có 5 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 1 TBMT trong đó tự mời thầu 1 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ PỐ LỒ đã đăng tải KHLCNT Tu sửa các tuyến đường giao thông xã quản lý khắc phục thiệt hại thiên tai năm 2024, xã Pố Lồ của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ PỐ LỒ với 1 gói thầu.
17/03/2025 16:01
Chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ PỐ LỒ đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Tu sửa các tuyến đường giao thông xã quản lý khắc phục thiệt hại thiên tai năm 2024, xã Pố Lồ.
17/03/2025 15:15
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ PỐ LỒ đã đăng tải kết quả gói thầu gói thầu số 01 của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ PỐ LỒ.
- Nhà thầu trúng thầu: Nguyễn Văn Tám
23/12/2024 09:37
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ PỐ LỒ đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa, duy tu bảo dưỡng tuyến kênh mương từ khe thôn Cao Sơn Hạ đến khu ruộng lúa (Na Liếng) thôn Cóc Sọc, xã Pố Lồ của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ PỐ LỒ với 1 gói thầu.
03/12/2024 19:45
Chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ PỐ LỒ đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sửa chữa, duy tu bảo dưỡng tuyến kênh mương từ khe thôn Cao Sơn Hạ đến khu ruộng lúa (Na Liếng) thôn Cóc Sọc, xã Pố Lồ.
03/12/2024 19:19
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ PỐ LỒ đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa Trường PTDTBT tiểu học Pố Lồ, huyện Hoàng Su Phì. Hạng mục: Sửa chữa nhà lớp học 01 tầng 07 gian + Sửa chữa nhà lớp học 01 tầng 05 gian + Sân trường của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ PỐ LỒ với 1 gói thầu.
02/12/2024 21:07
Chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ PỐ LỒ đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sửa chữa Trường PTDTBT tiểu học Pố Lồ, huyện Hoàng Su Phì. Hạng mục: Sửa chữa nhà lớp học 01 tầng 07 gian + Sửa chữa nhà lớp học 01 tầng 05 gian + Sân trường.
02/12/2024 20:20
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ PỐ LỒ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01 của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ PỐ LỒ.
- Nhà thầu trúng thầu: Lù Đức Hai
14/11/2024 15:18
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ PỐ LỒ đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa tuyến đường từ km 10 đường Vinh Quang – Thàng Tín đi thôn Cóc Mưi Thượng, xã Pố Lồ. Hạng mục: Đường bê tông + rãnh thoát nước của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ PỐ LỒ với 1 gói thầu.
31/10/2024 17:02
Chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ PỐ LỒ đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sửa chữa tuyến đường từ km 10 đường Vinh Quang – Thàng Tín đi thôn Cóc Mưi Thượng, xã Pố Lồ. Hạng mục: Đường bê tông + rãnh thoát nước.
31/10/2024 16:16
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ PỐ LỒ đăng tải KHLCNT Tu sửa các tuyến đường giao thông xã quản lý khắc phục thiệt hại thiên tai năm 2024, xã Pố Lồ với 1 gói thầu.
17/03/2025 16:01
UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ PỐ LỒ công bố kết quả gói thầu gói thầu số 01.
- Nhà thầu trúng thầu: Nguyễn Văn Tám
23/12/2024 09:37
UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ PỐ LỒ đăng tải KHLCNT Sửa chữa, duy tu bảo dưỡng tuyến kênh mương từ khe thôn Cao Sơn Hạ đến khu ruộng lúa (Na Liếng) thôn Cóc Sọc, xã Pố Lồ với 1 gói thầu.
03/12/2024 19:45
UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ PỐ LỒ đăng tải KHLCNT Sửa chữa Trường PTDTBT tiểu học Pố Lồ, huyện Hoàng Su Phì. Hạng mục: Sửa chữa nhà lớp học 01 tầng 07 gian + Sửa chữa nhà lớp học 01 tầng 05 gian + Sân trường với 1 gói thầu.
02/12/2024 21:07
UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ PỐ LỒ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01.
- Nhà thầu trúng thầu: Lù Đức Hai
14/11/2024 15:18
UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ PỐ LỒ đăng tải KHLCNT Sửa chữa tuyến đường từ km 10 đường Vinh Quang – Thàng Tín đi thôn Cóc Mưi Thượng, xã Pố Lồ. Hạng mục: Đường bê tông + rãnh thoát nước với 1 gói thầu.
31/10/2024 17:02
UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ PỐ LỒ công bố kết quả gói thầu Cung cấp và lắp đặt bồn nước.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY LẮP VÀ CUNG ỨNG VẬT TƯ THIẾT BỊ KHÁNH AN
14/06/2024 14:31
UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ PỐ LỒ công bố KQMT gói thầu Cung cấp và lắp đặt bồn nước với 1 nhà thầu tham gia.
10/06/2024 08:00
UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ PỐ LỒ đăng tải TBMT Cung cấp và lắp đặt bồn nước theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
03/06/2024 15:24
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ PỐ LỒ đã đăng tải KHLCNT Tu sửa các tuyến đường giao thông xã quản lý khắc phục thiệt hại thiên tai năm 2024, xã Pố Lồ của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ PỐ LỒ với 1 gói thầu.
17/03/2025 16:01
Chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ PỐ LỒ đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Tu sửa các tuyến đường giao thông xã quản lý khắc phục thiệt hại thiên tai năm 2024, xã Pố Lồ.
17/03/2025 15:15
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ PỐ LỒ đã đăng tải kết quả gói thầu gói thầu số 01 của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ PỐ LỒ.
- Nhà thầu trúng thầu: Nguyễn Văn Tám
23/12/2024 09:37
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ PỐ LỒ đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa, duy tu bảo dưỡng tuyến kênh mương từ khe thôn Cao Sơn Hạ đến khu ruộng lúa (Na Liếng) thôn Cóc Sọc, xã Pố Lồ của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ PỐ LỒ với 1 gói thầu.
03/12/2024 19:45
Chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ PỐ LỒ đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sửa chữa, duy tu bảo dưỡng tuyến kênh mương từ khe thôn Cao Sơn Hạ đến khu ruộng lúa (Na Liếng) thôn Cóc Sọc, xã Pố Lồ.
03/12/2024 19:19
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ PỐ LỒ đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa Trường PTDTBT tiểu học Pố Lồ, huyện Hoàng Su Phì. Hạng mục: Sửa chữa nhà lớp học 01 tầng 07 gian + Sửa chữa nhà lớp học 01 tầng 05 gian + Sân trường của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ PỐ LỒ với 1 gói thầu.
02/12/2024 21:07
Chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ PỐ LỒ đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sửa chữa Trường PTDTBT tiểu học Pố Lồ, huyện Hoàng Su Phì. Hạng mục: Sửa chữa nhà lớp học 01 tầng 07 gian + Sửa chữa nhà lớp học 01 tầng 05 gian + Sân trường.
02/12/2024 20:20
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ PỐ LỒ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01 của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ PỐ LỒ.
- Nhà thầu trúng thầu: Lù Đức Hai
14/11/2024 15:18
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ PỐ LỒ đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa tuyến đường từ km 10 đường Vinh Quang – Thàng Tín đi thôn Cóc Mưi Thượng, xã Pố Lồ. Hạng mục: Đường bê tông + rãnh thoát nước của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ PỐ LỒ với 1 gói thầu.
31/10/2024 17:02
Chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ PỐ LỒ đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sửa chữa tuyến đường từ km 10 đường Vinh Quang – Thàng Tín đi thôn Cóc Mưi Thượng, xã Pố Lồ. Hạng mục: Đường bê tông + rãnh thoát nước.
31/10/2024 16:16
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ PỐ LỒ đã đăng tải 5 KHLCNT, trong đó có 5 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ PỐ LỒ đã đăng tải 1 TBMT trong 1 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 1 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ PỐ LỒ đã đăng tải 3 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 3 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 2 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ PỐ LỒ có quan hệ với 2 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ PỐ LỒ có quan hệ với 3 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ PỐ LỒ có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Đức tin là trông vào những điều không chắc chắn với niềm tin sâu sắc. "
Soren Kierkegaard