Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Quảng Hưng như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 4 nhà thầu.
- Đã công bố 22 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 7 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 18 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 40 gói thầu, trong đó có 6 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 1 gói (với 1 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 4 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 3 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 33 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 33 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.485.853.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.483.613.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,15%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Quảng Hưng như sau:
- Có quan hệ với 4 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.485.853.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.483.613.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,15%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Quảng Hưng như sau:
- Là chủ đầu tư của 22 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 17 KHLCNT trong đó có 17 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 6 TBMT trong đó tự mời thầu 1 TBMT, có 5 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Quảng Hưng đã đăng tải kết quả gói thầu Kiểm kê đất đai và lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất, kiểm kê chuyên đề năm 2024 tại xã Quảng Hưng, huyện Quảng Trạch của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Quảng Hưng.
- Nhà thầu trúng thầu: Văn phòng đăng ký đất đai tỉnh Quảng Bình
31/05/2025 10:43
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Quảng Hưng đã đăng tải KHLCNT Kiểm kê đất đai và lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất, kiểm kê chuyên đề năm 2024 tại xã Quảng Hưng, huyện Quảng Trạch của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Quảng Hưng với 1 gói thầu.
31/05/2025 10:39
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Quảng Hưng đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp thiết bị cho trường THCS Quảng Hưng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Quảng Hưng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG TỔNG HỢP XUÂN TRƯỜNG
23/05/2025 10:19
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Quảng Hưng đã đăng tải KHLCNT Bàn ghế học sinh và giáo viên, tủ tài liệu, thiết bị trường THCS Quảng Hưng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Quảng Hưng với 1 gói thầu.
07/05/2025 08:58
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Quảng Hưng đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Bàn ghế học sinh và giáo viên, tủ tài liệu, thiết bị trường THCS Quảng Hưng.
07/05/2025 08:08
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Quảng Hưng đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Quảng Hưng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG MINH QUÂN
10/04/2025 16:53
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Quảng Hưng đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, sửa chữa nhà lớp học 3 phòng và bếp ăn trường MN Quảng Hưng, điểm trường thôn Tú Loan của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Quảng Hưng với 3 gói thầu.
10/04/2025 16:45
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Quảng Hưng đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, sửa chữa nhà lớp học 3 phòng và bếp ăn trường MN Quảng Hưng, điểm trường thôn Tú Loan.
10/04/2025 16:16
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG NGUYỄN GIA đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp giống lúa HN6 XN1 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Quảng Hưng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ Phần Giống cây trồng Vật nuôi Thừa Thiên Huế
28/12/2024 20:07
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG NGUYỄN GIA đã đăng tải TBMT Cung cấp giống lúa HN6 XN1 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Quảng Hưng với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
17/12/2024 08:39
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ủy ban nhân dân xã Quảng Hưng công bố kết quả gói thầu Kiểm kê đất đai và lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất, kiểm kê chuyên đề năm 2024 tại xã Quảng Hưng, huyện Quảng Trạch.
- Nhà thầu trúng thầu: Văn phòng đăng ký đất đai tỉnh Quảng Bình
31/05/2025 10:43
Ủy ban nhân dân xã Quảng Hưng đăng tải KHLCNT Kiểm kê đất đai và lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất, kiểm kê chuyên đề năm 2024 tại xã Quảng Hưng, huyện Quảng Trạch với 1 gói thầu.
31/05/2025 10:39
Ủy ban nhân dân xã Quảng Hưng công bố kết quả gói thầu Cung cấp thiết bị cho trường THCS Quảng Hưng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG TỔNG HỢP XUÂN TRƯỜNG
23/05/2025 10:19
Ủy ban nhân dân xã Quảng Hưng đăng tải KHLCNT Bàn ghế học sinh và giáo viên, tủ tài liệu, thiết bị trường THCS Quảng Hưng với 1 gói thầu.
07/05/2025 08:58
Ủy ban nhân dân xã Quảng Hưng công bố kết quả gói thầu Xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG MINH QUÂN
10/04/2025 16:53
Ủy ban nhân dân xã Quảng Hưng đăng tải KHLCNT Cải tạo, sửa chữa nhà lớp học 3 phòng và bếp ăn trường MN Quảng Hưng, điểm trường thôn Tú Loan với 3 gói thầu.
10/04/2025 16:45
Ủy ban nhân dân xã Quảng Hưng đăng tải KHLCNT Nạo vét các tuyến kênh mương chính tưới tiêu và trục vớt bèo Lục Bình trên địa bàn xã Quảng Hưng với 2 gói thầu.
14/12/2024 06:58
Ủy ban nhân dân xã Quảng Hưng đăng tải KHLCNT Mua sắm dụng cụ văn phòng tại nhà văn hóa thôn Tú Loan 3, xã Quảng Hưng với 2 gói thầu.
13/12/2024 11:14
Ủy ban nhân dân xã Quảng Hưng đăng tải KHLCNT Các gói thầu mua giống lúa vụ Đông Xuân 2024-2025 thực hiện chính sách phát triển đất trồng lúa năm 2024 với 4 gói thầu.
10/12/2024 06:31
Ủy ban nhân dân xã Quảng Hưng đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình Sửa chữa, nâng cấp nhà xe, sân chơi trường mầm non khu vực Tú Loan, Quảng Hưng với 3 gói thầu.
15/08/2024 22:59
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Quảng Hưng đã đăng tải kết quả gói thầu Kiểm kê đất đai và lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất, kiểm kê chuyên đề năm 2024 tại xã Quảng Hưng, huyện Quảng Trạch của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Quảng Hưng.
- Nhà thầu trúng thầu: Văn phòng đăng ký đất đai tỉnh Quảng Bình
31/05/2025 10:43
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Quảng Hưng đã đăng tải KHLCNT Kiểm kê đất đai và lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất, kiểm kê chuyên đề năm 2024 tại xã Quảng Hưng, huyện Quảng Trạch của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Quảng Hưng với 1 gói thầu.
31/05/2025 10:39
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Quảng Hưng đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp thiết bị cho trường THCS Quảng Hưng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Quảng Hưng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG TỔNG HỢP XUÂN TRƯỜNG
23/05/2025 10:19
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Quảng Hưng đã đăng tải KHLCNT Bàn ghế học sinh và giáo viên, tủ tài liệu, thiết bị trường THCS Quảng Hưng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Quảng Hưng với 1 gói thầu.
07/05/2025 08:58
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Quảng Hưng đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Bàn ghế học sinh và giáo viên, tủ tài liệu, thiết bị trường THCS Quảng Hưng.
07/05/2025 08:08
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Quảng Hưng đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Quảng Hưng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG MINH QUÂN
10/04/2025 16:53
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Quảng Hưng đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, sửa chữa nhà lớp học 3 phòng và bếp ăn trường MN Quảng Hưng, điểm trường thôn Tú Loan của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Quảng Hưng với 3 gói thầu.
10/04/2025 16:45
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Quảng Hưng đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, sửa chữa nhà lớp học 3 phòng và bếp ăn trường MN Quảng Hưng, điểm trường thôn Tú Loan.
10/04/2025 16:16
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG NGUYỄN GIA đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp giống lúa HN6 XN1 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Quảng Hưng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ Phần Giống cây trồng Vật nuôi Thừa Thiên Huế
28/12/2024 20:07
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG NGUYỄN GIA đã đăng tải TBMT Cung cấp giống lúa HN6 XN1 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Quảng Hưng với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
17/12/2024 08:39
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Quảng Hưng đã đăng tải 18 KHLCNT, trong đó có 40 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Quảng Hưng đã đăng tải 1 TBMT trong 1 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 1 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Quảng Hưng đã đăng tải 4 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 4 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 3 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Quảng Hưng có quan hệ với 4 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Quảng Hưng có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Cho dù thân thể tôi bị xiềng xích, tư tưởng của tôi vẫn tự do. "
Sophocles