Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Quang Hưng như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 18 nhà thầu.
- Đã công bố 12 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 18 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 79 gói thầu, trong đó có 7 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 9 gói (với 11 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 50 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 41 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 35 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 34 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 27,27%, Xây lắp 72,73%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 13.710.427.700 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 13.687.561.495 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,17%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Quang Hưng như sau:
- Có quan hệ với 18 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 27,27%, Xây lắp 72,73%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 13.710.427.700 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 13.687.561.495 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,17%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Quang Hưng như sau:
- Là chủ đầu tư của 12 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 18 KHLCNT trong đó có 18 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 18 TBMT trong đó tự mời thầu 11 TBMT, có 7 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG PHÚC MINH HƯNG đã đăng tải TBMT thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Quang Hưng với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
27/06/2025 17:04
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG ĐTL đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Quang Hưng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HỒNG HÀ
24/06/2025 08:24
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG PHÚC MINH HƯNG đã đăng tải TBMT thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Quang Hưng với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
24/06/2025 08:12
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Quang Hưng đã đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu thi công xây dựng công trình:Cải tạo, nâng cấp đường giao thông nội đồng cánh đồng thôn Ngũ Lão xã Quang Hưng (Đoạn 1 từ ruộng nhà bà Luân đến vườn nhà ông Ngân; Đoạn 2 từ ông Lập đến ruộng bà Doãn) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Quang Hưng với 7 gói thầu.
21/06/2025 08:58
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Quang Hưng đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, nâng cấp đường giao thông nội đồng cánh đồng thôn Ngũ Lão xã Quang Hưng (Đoạn 1 từ ruộng nhà bà Luân đến vườn nhà ông Ngân; Đoạn 2 từ ông Lập đến ruộng bà Doãn).
21/06/2025 08:08
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG ĐTL đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Quang Hưng với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
10/06/2025 09:11
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG ĐTL đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Quang Hưng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HỒNG HÀ
10/06/2025 09:08
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Quang Hưng đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình Cải tạo, nâng cấp đường GTNT xã Quang Hưng (đoạn quanh ao đình Phú Mỹ) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Quang Hưng với 7 gói thầu.
09/06/2025 16:33
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Quang Hưng đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, nâng cấp đường GTNT xã Quang Hưng (đoạn quanh ao đình Phú Mỹ).
09/06/2025 16:16
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN TDH đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Quang Hưng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ VÀ THƯƠNG MẠI MINH MẠNG
02/06/2025 16:20
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ủy ban nhân dân xã Quang Hưng đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu thi công xây dựng công trình:Cải tạo, nâng cấp đường giao thông nội đồng cánh đồng thôn Ngũ Lão xã Quang Hưng (Đoạn 1 từ ruộng nhà bà Luân đến vườn nhà ông Ngân; Đoạn 2 từ ông Lập đến ruộng bà Doãn) với 7 gói thầu.
21/06/2025 08:58
Ủy ban nhân dân xã Quang Hưng đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình Cải tạo, nâng cấp đường GTNT xã Quang Hưng (đoạn quanh ao đình Phú Mỹ) với 7 gói thầu.
09/06/2025 16:33
Ủy ban nhân dân xã Quang Hưng công bố kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG TPC
02/06/2025 16:12
Ủy ban nhân dân xã Quang Hưng công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN TDH
02/06/2025 16:11
Ủy ban nhân dân xã Quang Hưng công bố kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án đầu tư xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ CÔNG NGHỆ ĐẠI DƯƠNG
14/05/2025 19:50
Ủy ban nhân dân xã Quang Hưng công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư vấn và Đầu tư Xây dựng ABICO Hưng Yên
14/05/2025 19:48
Ủy ban nhân dân xã Quang Hưng công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẠI PHÚC HƯNG YÊN
14/05/2025 19:36
Ủy ban nhân dân xã Quang Hưng đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Sửa chữa, duy tu, bảo dưỡng đường GTNĐ thôn Ngũ Lão, xã Quang Hưng (đoạn từ đồng Sau Gia đến cột Đu) với 7 gói thầu.
13/05/2025 14:30
Ủy ban nhân dân xã Quang Hưng công bố KQMT gói thầu Thi công xây dựng công trình với 1 nhà thầu tham gia.
10/05/2025 07:57
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG PHÚC MINH HƯNG đã đăng tải TBMT thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Quang Hưng với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
27/06/2025 17:04
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG ĐTL đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Quang Hưng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HỒNG HÀ
24/06/2025 08:24
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG PHÚC MINH HƯNG đã đăng tải TBMT thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Quang Hưng với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
24/06/2025 08:12
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Quang Hưng đã đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu thi công xây dựng công trình:Cải tạo, nâng cấp đường giao thông nội đồng cánh đồng thôn Ngũ Lão xã Quang Hưng (Đoạn 1 từ ruộng nhà bà Luân đến vườn nhà ông Ngân; Đoạn 2 từ ông Lập đến ruộng bà Doãn) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Quang Hưng với 7 gói thầu.
21/06/2025 08:58
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Quang Hưng đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, nâng cấp đường giao thông nội đồng cánh đồng thôn Ngũ Lão xã Quang Hưng (Đoạn 1 từ ruộng nhà bà Luân đến vườn nhà ông Ngân; Đoạn 2 từ ông Lập đến ruộng bà Doãn).
21/06/2025 08:08
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG ĐTL đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Quang Hưng với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
10/06/2025 09:11
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG ĐTL đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Quang Hưng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HỒNG HÀ
10/06/2025 09:08
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Quang Hưng đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình Cải tạo, nâng cấp đường GTNT xã Quang Hưng (đoạn quanh ao đình Phú Mỹ) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Quang Hưng với 7 gói thầu.
09/06/2025 16:33
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Quang Hưng đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, nâng cấp đường GTNT xã Quang Hưng (đoạn quanh ao đình Phú Mỹ).
09/06/2025 16:16
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN TDH đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Quang Hưng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ VÀ THƯƠNG MẠI MINH MẠNG
02/06/2025 16:20
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Quang Hưng đã đăng tải 18 KHLCNT, trong đó có 79 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Quang Hưng đã đăng tải 11 TBMT trong 9 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 11 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Quang Hưng đã đăng tải 50 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 50 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 41 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Quang Hưng có quan hệ với 18 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Quang Hưng có quan hệ với 11 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Quang Hưng có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Danh tiếng là đóa hướng dương đội chiếc vương miện vàng rực nhưng không mùi hương. Còn tình bạn là đóa hoa hồng phập phồng thở, từng cánh mỏng đều tỏa hương thơm ngát. "
Oliver Wendell Holmes
Sự kiện trong nước: Ngày 31-8-1991 Hội đồng Bộ trưởng ra quyết định "Tổ chức và sắp xếp mạng lưới các trường trong hệ thống giáo dục quốc dân". Mục tiêu nguyên tắc của việc sắp xếp lại mạng lưới là: 1- Việc sắp xếp mạng lưới trường học không nhằm thu hẹp sự phát triển, mà phải tạo điều kiện để tiếp tục mở rộng qui mô, nâng cao chất lượng và hiệu quả của hệ thống giáo dục quốc dân. 2- Xoá bỏ những bất hợp lý đang tồn tại trong mạng lưới trường học. 3- Thực hiện đa dạng hoá các hình thức đào tạo chính quy và không chính quy. 4- Gắn chặt quá trình đào tạo với quá trình sử dụng lực lượng lao động. 5- Cải tiến mạnh mẽ công tác quản lý giáo dục đào tạo từ cơ sở trong trường học đến toàn ngành, theo hướng đảm bảo tính thống nhất.