Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Uỷ Ban Nhân Dân Xã Quang Minh như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 9 nhà thầu.
- Đã công bố 40 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 6 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 7 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 8 gói thầu, trong đó có 6 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 2 gói (với 2 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 10 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 10 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 4 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 4 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 452.992.500 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 452.992.500 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,00%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Uỷ Ban Nhân Dân Xã Quang Minh như sau:
- Có quan hệ với 9 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 452.992.500 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 452.992.500 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,00%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Uỷ Ban Nhân Dân Xã Quang Minh như sau:
- Là chủ đầu tư của 40 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 49 KHLCNT trong đó có 7 KHLCNT tự đăng tải, có 42 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 38 TBMT trong đó tự mời thầu 1 TBMT, có 37 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Uỷ Ban Nhân Dân Xã Quang Minh đã đăng tải kết quả gói thầu Cắm mốc ranh giới giải phóng mặt bằng phục vụ dự án Quy hoạch chi tiết tỷ lệ 1/500 điểm dân cư thôn Thống Nhất và chợ Quang Minh tại thôn Thống Nhất, xã Quang Minh, huyện Kiến Xương của chủ đầu tư Uỷ Ban Nhân Dân Xã Quang Minh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐO ĐẠC VIỆT
10/05/2025 14:33
Bên mời thầu Uỷ Ban Nhân Dân Xã Quang Minh đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu Cắm mốc ranh giới giải phóng mặt bằng phục vụ dự án Quy hoạch chi tiết tỷ lệ 1/500 điểm dân cư thôn Thống Nhất và chợ Quang Minh tại thôn Thống Nhất, xã Quang Minh, huyện Kiến Xương của chủ đầu tư Uỷ Ban Nhân Dân Xã Quang Minh với 1 gói thầu.
10/05/2025 09:40
Bên mời thầu Uỷ Ban Nhân Dân Xã Quang Minh đã đăng tải kết quả gói thầu Kiểm kê đất đai và Lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất năm 2024 xã Quang Minh, huyện Kiến Xương, tỉnh Thái Bình của chủ đầu tư Uỷ Ban Nhân Dân Xã Quang Minh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐO ĐẠC VIỆT
10/05/2025 09:07
Bên mời thầu Uỷ Ban Nhân Dân Xã Quang Minh đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu Kiểm kê đất đai và Lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất năm 2024 xã Quang Minh, huyện Kiến Xương, tỉnh Thái Bình của chủ đầu tư Uỷ Ban Nhân Dân Xã Quang Minh với 1 gói thầu.
07/05/2025 16:17
Bên mời thầu Uỷ Ban Nhân Dân Xã Quang Minh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Mua sắm thiết bị để thay thế sửa chữa đài truyền thanh của chủ đầu tư Uỷ Ban Nhân Dân Xã Quang Minh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐIỆN TỬ SƠN TÙNG
05/05/2025 15:58
Bên mời thầu Uỷ Ban Nhân Dân Xã Quang Minh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm, lắp đặt thiết bị cho Trung tâm Học tập Cộng đồng của chủ đầu tư Uỷ Ban Nhân Dân Xã Quang Minh.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ THANH ĐỨC
05/05/2025 15:54
Bên mời thầu Uỷ Ban Nhân Dân Xã Quang Minh đã đăng tải KHLCNT Mua sắm, lắp đặt thiết bị cho Trung tâm Học tập Cộng đồng và thiết bị để thay thế sửa chữa đài truyền thanh xã Quang Minh của chủ đầu tư Uỷ Ban Nhân Dân Xã Quang Minh với 2 gói thầu.
26/04/2025 21:42
Bên mời thầu Uỷ Ban Nhân Dân Xã Quang Minh đã đăng tải KHLCNT Thùng rác phục vụ công tác đảm bảo vệ sinh môi trường của chủ đầu tư Uỷ Ban Nhân Dân Xã Quang Minh với 1 gói thầu.
20/11/2024 10:54
Bên mời thầu Uỷ Ban Nhân Dân Xã Quang Minh đã đăng tải KHLCNT Thùng rác phục vụ công tác đảm bảo vệ sinh môi trường của chủ đầu tư Uỷ Ban Nhân Dân Xã Quang Minh với 1 gói thầu.
20/11/2024 10:49
Bên mời thầu Uỷ Ban Nhân Dân Xã Quang Minh đã đăng tải KHLCNT Thùng rác phục vụ công tác đảm bảo vệ sinh môi trường của chủ đầu tư Uỷ Ban Nhân Dân Xã Quang Minh với 1 gói thầu.
20/11/2024 10:44
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Uỷ Ban Nhân Dân Xã Quang Minh công bố kết quả gói thầu Cắm mốc ranh giới giải phóng mặt bằng phục vụ dự án Quy hoạch chi tiết tỷ lệ 1/500 điểm dân cư thôn Thống Nhất và chợ Quang Minh tại thôn Thống Nhất, xã Quang Minh, huyện Kiến Xương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐO ĐẠC VIỆT
10/05/2025 14:33
Uỷ Ban Nhân Dân Xã Quang Minh công bố kết quả gói thầu Kiểm kê đất đai và Lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất năm 2024 xã Quang Minh, huyện Kiến Xương, tỉnh Thái Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐO ĐẠC VIỆT
10/05/2025 09:07
Uỷ Ban Nhân Dân Xã Quang Minh đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu Kiểm kê đất đai và Lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất năm 2024 xã Quang Minh, huyện Kiến Xương, tỉnh Thái Bình với 1 gói thầu.
07/05/2025 16:17
Uỷ Ban Nhân Dân Xã Quang Minh công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Mua sắm thiết bị để thay thế sửa chữa đài truyền thanh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐIỆN TỬ SƠN TÙNG
05/05/2025 15:58
Uỷ Ban Nhân Dân Xã Quang Minh công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm, lắp đặt thiết bị cho Trung tâm Học tập Cộng đồng.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ THANH ĐỨC
05/05/2025 15:54
Uỷ Ban Nhân Dân Xã Quang Minh đăng tải KHLCNT Mua sắm, lắp đặt thiết bị cho Trung tâm Học tập Cộng đồng và thiết bị để thay thế sửa chữa đài truyền thanh xã Quang Minh với 2 gói thầu.
26/04/2025 21:42
Uỷ Ban Nhân Dân Xã Quang Minh đăng tải KHLCNT Thùng rác phục vụ công tác đảm bảo vệ sinh môi trường với 1 gói thầu.
20/11/2024 10:54
Uỷ Ban Nhân Dân Xã Quang Minh đăng tải KHLCNT Thùng rác phục vụ công tác đảm bảo vệ sinh môi trường với 1 gói thầu.
20/11/2024 10:49
Uỷ Ban Nhân Dân Xã Quang Minh đăng tải KHLCNT Thùng rác phục vụ công tác đảm bảo vệ sinh môi trường với 1 gói thầu.
20/11/2024 10:44
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Uỷ Ban Nhân Dân Xã Quang Minh đã đăng tải kết quả gói thầu Cắm mốc ranh giới giải phóng mặt bằng phục vụ dự án Quy hoạch chi tiết tỷ lệ 1/500 điểm dân cư thôn Thống Nhất và chợ Quang Minh tại thôn Thống Nhất, xã Quang Minh, huyện Kiến Xương của chủ đầu tư Uỷ Ban Nhân Dân Xã Quang Minh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐO ĐẠC VIỆT
10/05/2025 14:33
Bên mời thầu Uỷ Ban Nhân Dân Xã Quang Minh đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu Cắm mốc ranh giới giải phóng mặt bằng phục vụ dự án Quy hoạch chi tiết tỷ lệ 1/500 điểm dân cư thôn Thống Nhất và chợ Quang Minh tại thôn Thống Nhất, xã Quang Minh, huyện Kiến Xương của chủ đầu tư Uỷ Ban Nhân Dân Xã Quang Minh với 1 gói thầu.
10/05/2025 09:40
Bên mời thầu Uỷ Ban Nhân Dân Xã Quang Minh đã đăng tải kết quả gói thầu Kiểm kê đất đai và Lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất năm 2024 xã Quang Minh, huyện Kiến Xương, tỉnh Thái Bình của chủ đầu tư Uỷ Ban Nhân Dân Xã Quang Minh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐO ĐẠC VIỆT
10/05/2025 09:07
Bên mời thầu Uỷ Ban Nhân Dân Xã Quang Minh đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu Kiểm kê đất đai và Lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất năm 2024 xã Quang Minh, huyện Kiến Xương, tỉnh Thái Bình của chủ đầu tư Uỷ Ban Nhân Dân Xã Quang Minh với 1 gói thầu.
07/05/2025 16:17
Bên mời thầu Uỷ Ban Nhân Dân Xã Quang Minh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Mua sắm thiết bị để thay thế sửa chữa đài truyền thanh của chủ đầu tư Uỷ Ban Nhân Dân Xã Quang Minh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐIỆN TỬ SƠN TÙNG
05/05/2025 15:58
Bên mời thầu Uỷ Ban Nhân Dân Xã Quang Minh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm, lắp đặt thiết bị cho Trung tâm Học tập Cộng đồng của chủ đầu tư Uỷ Ban Nhân Dân Xã Quang Minh.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ THANH ĐỨC
05/05/2025 15:54
Bên mời thầu Uỷ Ban Nhân Dân Xã Quang Minh đã đăng tải KHLCNT Mua sắm, lắp đặt thiết bị cho Trung tâm Học tập Cộng đồng và thiết bị để thay thế sửa chữa đài truyền thanh xã Quang Minh của chủ đầu tư Uỷ Ban Nhân Dân Xã Quang Minh với 2 gói thầu.
26/04/2025 21:42
Bên mời thầu Uỷ Ban Nhân Dân Xã Quang Minh đã đăng tải KHLCNT Thùng rác phục vụ công tác đảm bảo vệ sinh môi trường của chủ đầu tư Uỷ Ban Nhân Dân Xã Quang Minh với 1 gói thầu.
20/11/2024 10:54
Bên mời thầu Uỷ Ban Nhân Dân Xã Quang Minh đã đăng tải KHLCNT Thùng rác phục vụ công tác đảm bảo vệ sinh môi trường của chủ đầu tư Uỷ Ban Nhân Dân Xã Quang Minh với 1 gói thầu.
20/11/2024 10:49
Bên mời thầu Uỷ Ban Nhân Dân Xã Quang Minh đã đăng tải KHLCNT Thùng rác phục vụ công tác đảm bảo vệ sinh môi trường của chủ đầu tư Uỷ Ban Nhân Dân Xã Quang Minh với 1 gói thầu.
20/11/2024 10:44
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Uỷ Ban Nhân Dân Xã Quang Minh đã đăng tải 7 KHLCNT, trong đó có 8 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Uỷ Ban Nhân Dân Xã Quang Minh đã đăng tải 2 TBMT trong 2 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 1 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Uỷ Ban Nhân Dân Xã Quang Minh đã đăng tải 10 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 10 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 10 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Uỷ Ban Nhân Dân Xã Quang Minh có quan hệ với 9 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Uỷ Ban Nhân Dân Xã Quang Minh có quan hệ với 4 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Uỷ Ban Nhân Dân Xã Quang Minh có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Các chú thương binh tàn nhưng không phế! "
Hồ Chí Minh