Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Quảng Ngạn như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 68 nhà thầu.
- Đã công bố 10 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 17 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 43 gói thầu, trong đó có 6 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 90 gói (với 95 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 79 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 14 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 26 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 23 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,03 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 29,47%, Xây lắp 36,84%, Tư vấn 14,74%, Phi tư vấn 17,89%, Hỗn hợp 1,05%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 233.878.483.472 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 225.023.253.073 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,79%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Quảng Ngạn như sau:
- Có quan hệ với 68 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,03 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 29,47%, Xây lắp 36,84%, Tư vấn 14,74%, Phi tư vấn 17,89%, Hỗn hợp 1,05%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 233.878.483.472 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 225.023.253.073 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,79%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Quảng Ngạn như sau:
- Là chủ đầu tư của 10 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 17 KHLCNT trong đó có 17 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 9 TBMT trong đó tự mời thầu 6 TBMT, có 3 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Quảng Ngạn đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm hệ thống âm thanh cho các nhà văn hoá các thôn trên địa bàn xã Quảng Ngạn của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Quảng Ngạn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV TRI THỨC TRẺ
16/11/2024 14:21
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Quảng Ngạn đã đăng tải KHLCNT Kiên cố hóa kênh mương HTX Lãnh Thủy của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Quảng Ngạn với 2 gói thầu.
16/11/2024 09:15
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Quảng Ngạn đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Kiên cố hóa kênh mương HTX Lãnh Thủy.
16/11/2024 09:09
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Quảng Ngạn đã đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt Dự toán và Kế hoạch lựa chọn nhà thầu
Mua sắm hệ thống âm thanh cho các nhà văn hoá các thôn trên địa bàn xã Quảng Ngạn của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Quảng Ngạn với 1 gói thầu.
13/11/2024 13:50
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Quảng Ngạn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: Mua sắm trang thiết bị của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Quảng Ngạn.
22/10/2024 08:22
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH MTV XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI ATZ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Chi phí xây lắp của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Quảng Ngạn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THƯƠNG MẠI KÍNH TOÀN
16/10/2024 08:08
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH MTV XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI ATZ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Chi phí xây lắp của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Quảng Ngạn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV XÂY DỰNG CƯỜNG TRANG
16/10/2024 08:03
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Quảng Ngạn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 08: Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Quảng Ngạn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI ATZ
14/10/2024 11:52
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Quảng Ngạn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 07: Tư vấn giám sát thi công của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Quảng Ngạn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN XÂY DỰNG NHÂN TÍN
14/10/2024 11:51
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Quảng Ngạn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Thẩm định HSMT, thẩm định kết quả LCNT của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Quảng Ngạn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN XÂY DỰNG NHÂN TÍN
14/10/2024 11:50
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ủy ban nhân dân xã Quảng Ngạn công bố kết quả gói thầu Mua sắm hệ thống âm thanh cho các nhà văn hoá các thôn trên địa bàn xã Quảng Ngạn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV TRI THỨC TRẺ
16/11/2024 14:21
Ủy ban nhân dân xã Quảng Ngạn đăng tải KHLCNT Kiên cố hóa kênh mương HTX Lãnh Thủy với 2 gói thầu.
16/11/2024 09:15
Ủy ban nhân dân xã Quảng Ngạn đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt Dự toán và Kế hoạch lựa chọn nhà thầu
Mua sắm hệ thống âm thanh cho các nhà văn hoá các thôn trên địa bàn xã Quảng Ngạn với 1 gói thầu.
13/11/2024 13:50
Ủy ban nhân dân xã Quảng Ngạn công bố kết quả gói thầu Gói thầu: Mua sắm trang thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV TRI THỨC TRẺ
22/10/2024 08:22
Ủy ban nhân dân xã Quảng Ngạn công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 08: Tư vấn quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI ATZ
14/10/2024 11:52
Ủy ban nhân dân xã Quảng Ngạn công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 07: Tư vấn giám sát thi công.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN XÂY DỰNG NHÂN TÍN
14/10/2024 11:51
Ủy ban nhân dân xã Quảng Ngạn công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Thẩm định HSMT, thẩm định kết quả LCNT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN XÂY DỰNG NHÂN TÍN
14/10/2024 11:50
Ủy ban nhân dân xã Quảng Ngạn công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI ATZ
14/10/2024 11:48
Ủy ban nhân dân xã Quảng Ngạn công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 08: Tư vấn quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI ATZ
14/10/2024 11:46
Ủy ban nhân dân xã Quảng Ngạn công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 07: Tư vấn giám sát thi công.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN XÂY DỰNG NHÂN TÍN
14/10/2024 11:45
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Quảng Ngạn đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm hệ thống âm thanh cho các nhà văn hoá các thôn trên địa bàn xã Quảng Ngạn của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Quảng Ngạn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV TRI THỨC TRẺ
16/11/2024 14:21
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Quảng Ngạn đã đăng tải KHLCNT Kiên cố hóa kênh mương HTX Lãnh Thủy của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Quảng Ngạn với 2 gói thầu.
16/11/2024 09:15
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Quảng Ngạn đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Kiên cố hóa kênh mương HTX Lãnh Thủy.
16/11/2024 09:09
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Quảng Ngạn đã đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt Dự toán và Kế hoạch lựa chọn nhà thầu
Mua sắm hệ thống âm thanh cho các nhà văn hoá các thôn trên địa bàn xã Quảng Ngạn của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Quảng Ngạn với 1 gói thầu.
13/11/2024 13:50
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Quảng Ngạn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: Mua sắm trang thiết bị của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Quảng Ngạn.
22/10/2024 08:22
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH MTV XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI ATZ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Chi phí xây lắp của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Quảng Ngạn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THƯƠNG MẠI KÍNH TOÀN
16/10/2024 08:08
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH MTV XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI ATZ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Chi phí xây lắp của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Quảng Ngạn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV XÂY DỰNG CƯỜNG TRANG
16/10/2024 08:03
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Quảng Ngạn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 08: Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Quảng Ngạn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI ATZ
14/10/2024 11:52
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Quảng Ngạn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 07: Tư vấn giám sát thi công của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Quảng Ngạn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN XÂY DỰNG NHÂN TÍN
14/10/2024 11:51
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Quảng Ngạn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Thẩm định HSMT, thẩm định kết quả LCNT của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Quảng Ngạn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN XÂY DỰNG NHÂN TÍN
14/10/2024 11:50
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Quảng Ngạn đã đăng tải 17 KHLCNT, trong đó có 43 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Quảng Ngạn đã đăng tải 95 TBMT trong 90 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 6 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 89 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Quảng Ngạn đã đăng tải 79 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 79 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 14 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Quảng Ngạn có quan hệ với 68 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Quảng Ngạn có quan hệ với 6 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Quảng Ngạn có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Trong trái tim mỗi người đều cất giấu một bí mật, chúng ta luôn luôn tìm kiếm mọi biện pháp để cất giấu thật kĩ bí mật của mình, sau đó tốn công hao sức để nhìn trộm bí mật của người khác. Bí mật giống như một hạt giống, dựa vào máu và nỗi đau trong tim để tồn tại, cuối cùng nó phát triển thành một cây đại thụ chọc trời. Chỉ cần có chút mùi vị tình yêu say đắm hoặc căm hận tột cùng sẽ đều điên cuồng làm tổn thương người khác, cũng đồng thời làm tổn thương chính mình. "
Đường Tiểu Lam
Sự kiện trong nước: Nguyễn Huy Tự là nhà thơ đời Lê Hiển Tông, có tên khác nữa là Yên, tự Hữu Chi, hiệu Uẩn Trai. Ông sinh ngày 3-9-1743 tại Trường Lưu, Lại Thạch, La Sơn, tỉnh Hà Tĩnh. Ông là con Thám hoa Nguyễn Huy Oánh. Năm 1759 ông đỗ Hương Cống. Từ năm 1767, ông nhậm chức Tri phủ Quốc Oai. Năm 1770, ông được ưu đãi theo hàng Tiến sĩ, thăng Hiến sát xứ Sơn Nam, sau đó cải sang võ chức tước Nhạc Đình Bá, rồi làm Đốc đồng Sơn Tây. Ông là tác giả truyện thơ nổi tiếng "Hoa Tiên". Khi nhà Hậu Lê suy vong, năm 1789 ông được vua Quang Trung triệu tập vào Phú Xuân, bổ chức Hữu thị lang. Nhưng chẳng bao lâu, ngày 5-9-1790 ông mất, thọ 47 tuổi.