Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Quang Thành như sau:
- Có quan hệ với 2 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 14 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 8 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 17 gói thầu, trong đó có 6 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 5 gói (với 6 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 9 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 3 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 3 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 3 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,20 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 33,33%, Xây lắp 66,67%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 6.078.625.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 5.978.223.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,65%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Quang Thành như sau:
- Có quan hệ với 14 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,20 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 33,33%, Xây lắp 66,67%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 6.078.625.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 5.978.223.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,65%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Quang Thành như sau:
- Là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 8 KHLCNT trong đó có 7 KHLCNT tự đăng tải, có 1 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 5 TBMT trong đó tự mời thầu 4 TBMT, có 1 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Quang Thành đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Quang Thành.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MỘT THÀNH VIÊN CHIẾN BÌNH CAO BẰNG
28/04/2025 09:27
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Quang Thành đã đăng tải kết quả gói thầu Mua trang thiết bị văn phòng năm 2025 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Quang Thành.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Thiết bị Văn phòng Thái Hà
25/03/2025 10:32
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Quang Thành đã đăng tải KHLCNT Mua trang thiết bị văn phòng năm 2025 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Quang Thành với 1 gói thầu.
19/03/2025 11:15
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Quang Thành đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu : Mua sắm âm thanh cho Nhà văn hóa xóm Quang Thượng, xóm Nà Lèng, xóm Quang Trung của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Quang Thành.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DU LỊCH VÀ DỊCH VỤ LÊ QUÂN
29/12/2024 12:39
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Quang Thành đã đăng tải KHLCNT Gói thầu : Mua sắm âm thanh cho Nhà văn hóa xóm Quang Thượng, xóm Nà Lèng, xóm Quang Trung của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Quang Thành với 1 gói thầu.
26/12/2024 15:22
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Quang Thành đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Quang Thành với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
11/11/2024 08:32
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Quang Thành đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Duy tu bảo dưỡng, sửa chữa công trình: Đường Thôm Ca - Canh Hội, xóm Quang Bình, xã Quang Thành, huyện Nguyên Bình, tỉnh Cao Bằng (nhánh 3) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Quang Thành với 2 gói thầu.
09/11/2024 08:08
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Quang Thành đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm téc nước cho các đối tượng thụ hưởng được hỗ trợ nước sinh hoạt phân tán thuộc dự án 1, nội dung số 4 Chương trình mục tiêu quốc gia phát triển kinh tế - xã hội vùng đồng bào dân tộc thiểu số và miền núi năm 2023 địa bàn xã Quang Thành của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Quang Thành.
14/09/2023 11:36
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Quang Thành đã đăng tải TBMT Mua sắm téc nước cho các đối tượng thụ hưởng được hỗ trợ nước sinh hoạt phân tán thuộc dự án 1, nội dung số 4 Chương trình mục tiêu quốc gia phát triển kinh tế - xã hội vùng đồng bào dân tộc thiểu số và miền núi năm 2023 địa bàn xã Quang Thành của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Quang Thành với hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn.
09/08/2023 08:40
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Quang Thành đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Mua sắm téc nước cho các đối tượng thụ hưởng được hỗ trợ nước sinh hoạt phân tán thuộc dự án 1, nội dung số 4 Chương trình mục tiêu quốc gia phát triển kinh tế - xã hội vùng đồng bào dân tộc thiểu số và miền núi năm 2023 địa bàn xã Quang Thành của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Quang Thành với 1 gói thầu.
01/08/2023 11:23
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ủy ban nhân dân xã Quang Thành công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MỘT THÀNH VIÊN CHIẾN BÌNH CAO BẰNG
28/04/2025 09:27
Ủy ban nhân dân xã Quang Thành công bố kết quả gói thầu Mua trang thiết bị văn phòng năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Thiết bị Văn phòng Thái Hà
25/03/2025 10:32
Ủy ban nhân dân xã Quang Thành đăng tải KHLCNT Mua trang thiết bị văn phòng năm 2025 với 1 gói thầu.
19/03/2025 11:15
Ủy ban nhân dân xã Quang Thành công bố kết quả gói thầu Gói thầu : Mua sắm âm thanh cho Nhà văn hóa xóm Quang Thượng, xóm Nà Lèng, xóm Quang Trung.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DU LỊCH VÀ DỊCH VỤ LÊ QUÂN
29/12/2024 12:39
Ủy ban nhân dân xã Quang Thành đăng tải KHLCNT Gói thầu : Mua sắm âm thanh cho Nhà văn hóa xóm Quang Thượng, xóm Nà Lèng, xóm Quang Trung với 1 gói thầu.
26/12/2024 15:22
Ủy ban nhân dân xã Quang Thành công bố KQMT gói thầu Thi công xây dựng với 1 nhà thầu tham gia.
21/11/2024 09:19
Ủy ban nhân dân xã Quang Thành đăng tải TBMT Thi công xây dựng theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
11/11/2024 08:32
Ủy ban nhân dân xã Quang Thành công bố kết quả gói thầu Mua sắm téc nước cho các đối tượng thụ hưởng được hỗ trợ nước sinh hoạt phân tán thuộc dự án 1, nội dung số 4 Chương trình mục tiêu quốc gia phát triển kinh tế - xã hội vùng đồng bào dân tộc thiểu số và miền núi năm 2023 địa bàn xã Quang Thành.
- Nhà thầu trúng thầu: Cửa hàng Hà Thị Hằng
14/09/2023 11:36
Ủy ban nhân dân xã Quang Thành công bố KQMT gói thầu Mua sắm téc nước cho các đối tượng thụ hưởng được hỗ trợ nước sinh hoạt phân tán thuộc dự án 1, nội dung số 4 Chương trình mục tiêu quốc gia phát triển kinh tế - xã hội vùng đồng bào dân tộc thiểu số và miền núi năm 2023 địa bàn xã Quang Thành với 3 nhà thầu tham gia.
14/08/2023 09:02
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Quang Thành đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Quang Thành.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MỘT THÀNH VIÊN CHIẾN BÌNH CAO BẰNG
28/04/2025 09:27
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Quang Thành đã đăng tải kết quả gói thầu Mua trang thiết bị văn phòng năm 2025 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Quang Thành.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Thiết bị Văn phòng Thái Hà
25/03/2025 10:32
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Quang Thành đã đăng tải KHLCNT Mua trang thiết bị văn phòng năm 2025 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Quang Thành với 1 gói thầu.
19/03/2025 11:15
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Quang Thành đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu : Mua sắm âm thanh cho Nhà văn hóa xóm Quang Thượng, xóm Nà Lèng, xóm Quang Trung của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Quang Thành.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DU LỊCH VÀ DỊCH VỤ LÊ QUÂN
29/12/2024 12:39
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Quang Thành đã đăng tải KHLCNT Gói thầu : Mua sắm âm thanh cho Nhà văn hóa xóm Quang Thượng, xóm Nà Lèng, xóm Quang Trung của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Quang Thành với 1 gói thầu.
26/12/2024 15:22
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Quang Thành đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Quang Thành với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
11/11/2024 08:32
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Quang Thành đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Duy tu bảo dưỡng, sửa chữa công trình: Đường Thôm Ca - Canh Hội, xóm Quang Bình, xã Quang Thành, huyện Nguyên Bình, tỉnh Cao Bằng (nhánh 3) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Quang Thành với 2 gói thầu.
09/11/2024 08:08
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Quang Thành đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm téc nước cho các đối tượng thụ hưởng được hỗ trợ nước sinh hoạt phân tán thuộc dự án 1, nội dung số 4 Chương trình mục tiêu quốc gia phát triển kinh tế - xã hội vùng đồng bào dân tộc thiểu số và miền núi năm 2023 địa bàn xã Quang Thành của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Quang Thành.
14/09/2023 11:36
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Quang Thành đã đăng tải TBMT Mua sắm téc nước cho các đối tượng thụ hưởng được hỗ trợ nước sinh hoạt phân tán thuộc dự án 1, nội dung số 4 Chương trình mục tiêu quốc gia phát triển kinh tế - xã hội vùng đồng bào dân tộc thiểu số và miền núi năm 2023 địa bàn xã Quang Thành của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Quang Thành với hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn.
09/08/2023 08:40
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Quang Thành đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Mua sắm téc nước cho các đối tượng thụ hưởng được hỗ trợ nước sinh hoạt phân tán thuộc dự án 1, nội dung số 4 Chương trình mục tiêu quốc gia phát triển kinh tế - xã hội vùng đồng bào dân tộc thiểu số và miền núi năm 2023 địa bàn xã Quang Thành của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Quang Thành với 1 gói thầu.
01/08/2023 11:23
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Quang Thành đã đăng tải 8 KHLCNT, trong đó có 17 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Quang Thành đã đăng tải 6 TBMT trong 5 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 4 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 2 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Quang Thành đã đăng tải 9 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 9 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 3 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Quang Thành có quan hệ với 14 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Quang Thành có quan hệ với 6 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Quang Thành có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
"Bạn bè được sinh ra, không phải được tạo ra. "
Henry Brooks Adams
Sự kiện trong nước: Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ ba Đảng Lao động Việt Nam, tiến hành từ ngày 5 đến 10-9-1960 tại thủ đô Hà Nội. Tham dự đại hội có 525 đại biểu chính thức và 51 đại biểu dự khuyết, thay mặt 50 vạn Đảng viên toàn quốc. Trong diễn văn khai mạc, Chủ tịch Hồ Chí Minh đã chỉ rõ: "Đại hội lần này là Đại hội xây dựng chủ nghĩa xã hội ở miền Bắc và đấu tranh hoà bình thống nhất nước nhà". Người nêu lên hai nhiệm vụ chiến lược của cách mạng Việt Nam, Người hoan nghênh tinh thần quốc tế vô sản giữa các nước xã hội chủ nghĩa, các Đảng cộng sản. Người kêu gọi toàn Đảng đoàn kết chặt chẽ, động viên toàn dân hoàn thành mọi nhiệm vụ của đất nước. Đại hội quyết định sửa đổi Điều lệ Đảng, để xây dựng Đảng phù hợp với yêu cầu của giai đoạn Cách mạng mới và bầu ra Ban Chấp hành Trung ương gồm 43 uỷ viên chính thức và 28 uỷ viên dự khuyết. Hội nghị Ban Chấp hành Trung ương Đảng lần thứ nhất bầu Hồ Chủ tịch làm Chủ tịch Đảng, đồng chí Lê Duẩn làm Bí thư thứ nhất Ban Chấp hành Trung ương.