Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Quốc Oai như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 8 nhà thầu.
- Đã công bố 2 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 15 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 14 gói thầu, trong đó có 15 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 0 gói (với 0 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 11 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 3 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 3 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.610.194.835 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.609.410.312 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,03%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Quốc Oai như sau:
- Có quan hệ với 8 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.610.194.835 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.609.410.312 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,03%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Quốc Oai như sau:
- Là chủ đầu tư của 2 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 15 KHLCNT trong đó có 15 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 3 TBMT trong đó tự mời thầu 0 TBMT, có 3 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Quốc Oai đã đăng tải kết quả gói thầu Duy tu, sửa chữa đường liên thôn Hà Mỹ - Hà Oai (đường số 10 - đường số 6) (giai đoạn 2) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Quốc Oai.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HỮU TOÀN NGUYÊN
16/06/2025 14:22
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Quốc Oai đã đăng tải KHLCNT Duy tu, sửa chữa đường liên thôn Hà Mỹ - Hà Oai (đường số 10 - đường số 6) (giai đoạn 2) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Quốc Oai với 1 gói thầu.
16/06/2025 14:18
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Quốc Oai đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Quốc Oai.
- Nhà thầu trúng thầu: Thiết bị VP Dương Mẫn
20/05/2025 10:22
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Quốc Oai đã đăng tải KHLCNT Mô hình thôn thông minh thôn Hà Lâm xã Quốc Oai của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Quốc Oai với 1 gói thầu.
20/05/2025 10:18
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Quốc Oai đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: chi phí thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Quốc Oai.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HỮU TOÀN NGUYÊN
08/05/2025 15:17
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Quốc Oai đã đăng tải KHLCNT Duy tu, sửa chữa đường liên thôn Hà Mỹ - Hà Oai (đường số 10 - đường số 6) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Quốc Oai với 1 gói thầu.
08/05/2025 15:15
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Quốc Oai đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Quốc Oai.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG NHẬT THIỆN LÂM ĐỒNG
08/05/2025 08:21
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Quốc Oai đã đăng tải KHLCNT Nạo vét, khơi thông dòng chảy suối Lớn đoạn qua các thôn Hà Mỹ, Hà Oai xã Quốc Oai của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Quốc Oai với 3 gói thầu.
08/05/2025 08:14
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Quốc Oai đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Quốc Oai.
- Nhà thầu trúng thầu: Thiết bị VP Dương Mẫn
19/03/2025 10:40
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Quốc Oai đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa các tuyến đường điện thắp sáng xã Quốc Oai của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Quốc Oai với 1 gói thầu.
19/03/2025 10:33
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ủy ban nhân dân xã Quốc Oai công bố kết quả gói thầu Duy tu, sửa chữa đường liên thôn Hà Mỹ - Hà Oai (đường số 10 - đường số 6) (giai đoạn 2).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HỮU TOÀN NGUYÊN
16/06/2025 14:22
Ủy ban nhân dân xã Quốc Oai đăng tải KHLCNT Duy tu, sửa chữa đường liên thôn Hà Mỹ - Hà Oai (đường số 10 - đường số 6) (giai đoạn 2) với 1 gói thầu.
16/06/2025 14:18
Ủy ban nhân dân xã Quốc Oai công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01.
- Nhà thầu trúng thầu: Thiết bị VP Dương Mẫn
20/05/2025 10:22
Ủy ban nhân dân xã Quốc Oai đăng tải KHLCNT Mô hình thôn thông minh thôn Hà Lâm xã Quốc Oai với 1 gói thầu.
20/05/2025 10:18
Ủy ban nhân dân xã Quốc Oai công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: chi phí thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HỮU TOÀN NGUYÊN
08/05/2025 15:17
Ủy ban nhân dân xã Quốc Oai đăng tải KHLCNT Duy tu, sửa chữa đường liên thôn Hà Mỹ - Hà Oai (đường số 10 - đường số 6) với 1 gói thầu.
08/05/2025 15:15
Ủy ban nhân dân xã Quốc Oai công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG NHẬT THIỆN LÂM ĐỒNG
08/05/2025 08:21
Ủy ban nhân dân xã Quốc Oai đăng tải KHLCNT Nạo vét, khơi thông dòng chảy suối Lớn đoạn qua các thôn Hà Mỹ, Hà Oai xã Quốc Oai với 3 gói thầu.
08/05/2025 08:14
Ủy ban nhân dân xã Quốc Oai công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01.
- Nhà thầu trúng thầu: Thiết bị VP Dương Mẫn
19/03/2025 10:40
Ủy ban nhân dân xã Quốc Oai đăng tải KHLCNT Sửa chữa các tuyến đường điện thắp sáng xã Quốc Oai với 1 gói thầu.
19/03/2025 10:33
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Quốc Oai đã đăng tải kết quả gói thầu Duy tu, sửa chữa đường liên thôn Hà Mỹ - Hà Oai (đường số 10 - đường số 6) (giai đoạn 2) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Quốc Oai.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HỮU TOÀN NGUYÊN
16/06/2025 14:22
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Quốc Oai đã đăng tải KHLCNT Duy tu, sửa chữa đường liên thôn Hà Mỹ - Hà Oai (đường số 10 - đường số 6) (giai đoạn 2) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Quốc Oai với 1 gói thầu.
16/06/2025 14:18
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Quốc Oai đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Quốc Oai.
- Nhà thầu trúng thầu: Thiết bị VP Dương Mẫn
20/05/2025 10:22
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Quốc Oai đã đăng tải KHLCNT Mô hình thôn thông minh thôn Hà Lâm xã Quốc Oai của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Quốc Oai với 1 gói thầu.
20/05/2025 10:18
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Quốc Oai đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: chi phí thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Quốc Oai.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HỮU TOÀN NGUYÊN
08/05/2025 15:17
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Quốc Oai đã đăng tải KHLCNT Duy tu, sửa chữa đường liên thôn Hà Mỹ - Hà Oai (đường số 10 - đường số 6) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Quốc Oai với 1 gói thầu.
08/05/2025 15:15
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Quốc Oai đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Quốc Oai.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG NHẬT THIỆN LÂM ĐỒNG
08/05/2025 08:21
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Quốc Oai đã đăng tải KHLCNT Nạo vét, khơi thông dòng chảy suối Lớn đoạn qua các thôn Hà Mỹ, Hà Oai xã Quốc Oai của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Quốc Oai với 3 gói thầu.
08/05/2025 08:14
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Quốc Oai đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Quốc Oai.
- Nhà thầu trúng thầu: Thiết bị VP Dương Mẫn
19/03/2025 10:40
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Quốc Oai đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa các tuyến đường điện thắp sáng xã Quốc Oai của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Quốc Oai với 1 gói thầu.
19/03/2025 10:33
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Quốc Oai đã đăng tải 15 KHLCNT, trong đó có 14 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Quốc Oai đã đăng tải 11 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 11 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Quốc Oai có quan hệ với 8 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Quốc Oai có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Không bao giờ là việc đúng đắn khi bất cứ cá nhân nào hay chính quyền nào gây ra việc ác lớn nhân danh cái tốt giả thiết nào đó. "
Leonard Woolf