Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Quỳnh Yên như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 17 nhà thầu.
- Đã công bố 18 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 23 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 56 gói thầu, trong đó có 1 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 4 gói (với 4 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 1 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 54 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 50 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 5 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 5 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 44.730.437.080 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 44.575.509.080 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,35%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Quỳnh Yên như sau:
- Có quan hệ với 17 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 44.730.437.080 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 44.575.509.080 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,35%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Quỳnh Yên như sau:
- Là chủ đầu tư của 18 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 23 KHLCNT trong đó có 23 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 6 TBMT trong đó tự mời thầu 4 TBMT, có 2 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Quỳnh Yên đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02:Tư vấn giám sát: Hạ tầng kỹ thuật quy hoạch chia lô đất ở dân cư xã Quỳnh Yên của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Quỳnh Yên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG T&T
19/05/2025 18:59
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Quỳnh Yên đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03:Tư vấn quản lý dự án Hạ tầng kỹ thuật quy hoạch chia lô đất ở dân cư xã Quỳnh Yên của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Quỳnh Yên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG HƯNG VINH PHÁT
19/05/2025 18:56
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Quỳnh Yên đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Phần xây lắp công trình Hạ tầng kỹ thuật quy hoạch chia lô đất ở dân cư xã Quỳnh Yên của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Quỳnh Yên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI XUÂN HƯNG
19/05/2025 11:27
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Quỳnh Yên đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Phần xây lắp công trình Hạ tầng kỹ thuật quy hoạch chia lô đất ở dân cư xã Quỳnh Yên của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Quỳnh Yên với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
09/05/2025 15:27
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Quỳnh Yên đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05:Tư vấn thẩm định HSMT và kết quả LCNT công trình: Hạ tầng kỹ thuật quy hoạch chia lô đất ở dân cư xã Quỳnh Yên của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Quỳnh Yên.
08/05/2025 15:37
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Quỳnh Yên đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04:Tư vấn lập HSMT và đánh giá HSDT: Hạ tầng kỹ thuật quy hoạch chia lô đất ở dân cư xã Quỳnh Yên của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Quỳnh Yên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG HT ÁNH DƯƠNG
08/05/2025 15:36
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Quỳnh Yên đã đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt điều chỉnh Báo cáo kinh tế - kỹ thuật và Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Hạ tầng kỹ thuật quy hoạch chia lô đất ở dân cư xã Quỳnh Yên của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Quỳnh Yên với 5 gói thầu.
06/05/2025 20:42
Chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Quỳnh Yên đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Hạ tầng kỹ thuật quy hoạch chia lô đất ở dân cư xã Quỳnh Yên.
06/05/2025 20:20
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Quỳnh Yên đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Phần xây lắp công trình của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Quỳnh Yên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI XUÂN HƯNG
29/04/2025 10:00
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Quỳnh Yên đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Quỳnh Yên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG T&T
29/04/2025 09:53
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Uỷ ban nhân dân xã Quỳnh Yên công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02:Tư vấn giám sát: Hạ tầng kỹ thuật quy hoạch chia lô đất ở dân cư xã Quỳnh Yên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG T&T
19/05/2025 18:59
Uỷ ban nhân dân xã Quỳnh Yên công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03:Tư vấn quản lý dự án Hạ tầng kỹ thuật quy hoạch chia lô đất ở dân cư xã Quỳnh Yên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG HƯNG VINH PHÁT
19/05/2025 18:56
Uỷ ban nhân dân xã Quỳnh Yên công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Phần xây lắp công trình Hạ tầng kỹ thuật quy hoạch chia lô đất ở dân cư xã Quỳnh Yên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI XUÂN HƯNG
19/05/2025 11:27
Uỷ ban nhân dân xã Quỳnh Yên công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 01: Phần xây lắp công trình Hạ tầng kỹ thuật quy hoạch chia lô đất ở dân cư xã Quỳnh Yên với 1 nhà thầu tham gia.
16/05/2025 08:10
Uỷ ban nhân dân xã Quỳnh Yên đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Phần xây lắp công trình Hạ tầng kỹ thuật quy hoạch chia lô đất ở dân cư xã Quỳnh Yên theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
09/05/2025 15:27
Uỷ ban nhân dân xã Quỳnh Yên công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05:Tư vấn thẩm định HSMT và kết quả LCNT công trình: Hạ tầng kỹ thuật quy hoạch chia lô đất ở dân cư xã Quỳnh Yên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG THỊNH THÀNH
08/05/2025 15:37
Uỷ ban nhân dân xã Quỳnh Yên công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04:Tư vấn lập HSMT và đánh giá HSDT: Hạ tầng kỹ thuật quy hoạch chia lô đất ở dân cư xã Quỳnh Yên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG HT ÁNH DƯƠNG
08/05/2025 15:36
Uỷ ban nhân dân xã Quỳnh Yên đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt điều chỉnh Báo cáo kinh tế - kỹ thuật và Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Hạ tầng kỹ thuật quy hoạch chia lô đất ở dân cư xã Quỳnh Yên với 5 gói thầu.
06/05/2025 20:42
Uỷ ban nhân dân xã Quỳnh Yên công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Phần xây lắp công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI XUÂN HƯNG
29/04/2025 10:00
Uỷ ban nhân dân xã Quỳnh Yên công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG T&T
29/04/2025 09:53
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Quỳnh Yên đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02:Tư vấn giám sát: Hạ tầng kỹ thuật quy hoạch chia lô đất ở dân cư xã Quỳnh Yên của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Quỳnh Yên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG T&T
19/05/2025 18:59
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Quỳnh Yên đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03:Tư vấn quản lý dự án Hạ tầng kỹ thuật quy hoạch chia lô đất ở dân cư xã Quỳnh Yên của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Quỳnh Yên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG HƯNG VINH PHÁT
19/05/2025 18:56
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Quỳnh Yên đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Phần xây lắp công trình Hạ tầng kỹ thuật quy hoạch chia lô đất ở dân cư xã Quỳnh Yên của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Quỳnh Yên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI XUÂN HƯNG
19/05/2025 11:27
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Quỳnh Yên đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Phần xây lắp công trình Hạ tầng kỹ thuật quy hoạch chia lô đất ở dân cư xã Quỳnh Yên của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Quỳnh Yên với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
09/05/2025 15:27
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Quỳnh Yên đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05:Tư vấn thẩm định HSMT và kết quả LCNT công trình: Hạ tầng kỹ thuật quy hoạch chia lô đất ở dân cư xã Quỳnh Yên của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Quỳnh Yên.
08/05/2025 15:37
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Quỳnh Yên đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04:Tư vấn lập HSMT và đánh giá HSDT: Hạ tầng kỹ thuật quy hoạch chia lô đất ở dân cư xã Quỳnh Yên của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Quỳnh Yên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG HT ÁNH DƯƠNG
08/05/2025 15:36
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Quỳnh Yên đã đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt điều chỉnh Báo cáo kinh tế - kỹ thuật và Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Hạ tầng kỹ thuật quy hoạch chia lô đất ở dân cư xã Quỳnh Yên của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Quỳnh Yên với 5 gói thầu.
06/05/2025 20:42
Chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Quỳnh Yên đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Hạ tầng kỹ thuật quy hoạch chia lô đất ở dân cư xã Quỳnh Yên.
06/05/2025 20:20
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Quỳnh Yên đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Phần xây lắp công trình của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Quỳnh Yên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI XUÂN HƯNG
29/04/2025 10:00
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Quỳnh Yên đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Quỳnh Yên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG T&T
29/04/2025 09:53
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Quỳnh Yên đã đăng tải 23 KHLCNT, trong đó có 56 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Quỳnh Yên đã đăng tải 4 TBMT trong 4 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 4 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Quỳnh Yên đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Quỳnh Yên đã đăng tải 54 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 54 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 50 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Quỳnh Yên có quan hệ với 17 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Quỳnh Yên có quan hệ với 14 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Quỳnh Yên có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Sự kiên nhẫn rất cần thiết, bởi người ta không thể gặt hái ngay khi vừa gieo trồng. "
Soren Kierkegaard