Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Sơn Đông như sau:
- Có quan hệ với 2 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 17 nhà thầu.
- Đã công bố 4 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 3 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 16 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 60 gói thầu, trong đó có 7 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 7 gói (với 7 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 19 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 15 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 37 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 34 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,14 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 14,29%, Xây lắp 85,71%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 12.594.794.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 12.128.114.500 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,71%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Sơn Đông như sau:
- Có quan hệ với 17 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,14 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 14,29%, Xây lắp 85,71%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 12.594.794.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 12.128.114.500 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,71%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Sơn Đông như sau:
- Là chủ đầu tư của 4 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 10 KHLCNT trong đó có 10 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 6 TBMT trong đó tự mời thầu 6 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Sơn Đông đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Thí nghiệm nén tĩnh cọc của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Sơn Đông.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ KIỂM ĐỊNH XÂY DỰNG
25/07/2024 16:07
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Sơn Đông đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Giám sát thi công xây dựng, lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Sơn Đông.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN VÀ XÂY DỰNG KHÁNH LINH
18/07/2024 15:07
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Sơn Đông đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Bảo hiểm của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Sơn Đông.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY BẢO HIỂM HÀNG KHÔNG HÀ NỘI
18/07/2024 15:04
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Sơn Đông đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng, lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Sơn Đông.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CHINH CHIẾN
10/07/2024 08:18
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Sơn Đông đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Thi công xây dựng, lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Sơn Đông với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
07/06/2024 16:59
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Sơn Đông đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Thẩm định E-HSMT, thẩm định KQLCNT của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Sơn Đông.
31/05/2024 15:05
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Sơn Đông đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT gói thầu thi công xây dựng, lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Sơn Đông.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG CƯỜNG PHÁT
31/05/2024 15:03
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Sơn Đông đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Xây dựng trụ sở Ban chỉ huy quân sự xã Sơn Đông của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Sơn Đông với 7 gói thầu.
28/05/2024 16:11
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Sơn Đông đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Xây dựng trụ sở Ban chỉ huy quân sự xã Sơn Đông.
28/05/2024 15:15
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Sơn Đông đã đăng tải kết quả gói thầu Thẩm định HSMT và két quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Sơn Đông.
19/12/2023 17:27
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ủy ban nhân dân xã Sơn Đông công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Thí nghiệm nén tĩnh cọc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ KIỂM ĐỊNH XÂY DỰNG
25/07/2024 16:07
Ủy ban nhân dân xã Sơn Đông công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Giám sát thi công xây dựng, lắp đặt thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN VÀ XÂY DỰNG KHÁNH LINH
18/07/2024 15:07
Ủy ban nhân dân xã Sơn Đông công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Bảo hiểm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY BẢO HIỂM HÀNG KHÔNG HÀ NỘI
18/07/2024 15:04
Ủy ban nhân dân xã Sơn Đông công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng, lắp đặt thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CHINH CHIẾN
10/07/2024 08:18
Ủy ban nhân dân xã Sơn Đông công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng, lắp đặt thiết bị với 2 nhà thầu tham gia.
17/06/2024 08:42
Ủy ban nhân dân xã Sơn Đông đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Thi công xây dựng, lắp đặt thiết bị theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
07/06/2024 16:59
Ủy ban nhân dân xã Sơn Đông công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Thẩm định E-HSMT, thẩm định KQLCNT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI CCTK
31/05/2024 15:05
Ủy ban nhân dân xã Sơn Đông công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT gói thầu thi công xây dựng, lắp đặt thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG CƯỜNG PHÁT
31/05/2024 15:03
Ủy ban nhân dân xã Sơn Đông đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Xây dựng trụ sở Ban chỉ huy quân sự xã Sơn Đông với 7 gói thầu.
28/05/2024 16:11
Ủy ban nhân dân xã Sơn Đông công bố kết quả gói thầu Thẩm định HSMT và két quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ TƯ VẤN RỒNG XANH
19/12/2023 17:27
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Sơn Đông đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Thí nghiệm nén tĩnh cọc của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Sơn Đông.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ KIỂM ĐỊNH XÂY DỰNG
25/07/2024 16:07
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Sơn Đông đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Giám sát thi công xây dựng, lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Sơn Đông.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN VÀ XÂY DỰNG KHÁNH LINH
18/07/2024 15:07
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Sơn Đông đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Bảo hiểm của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Sơn Đông.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY BẢO HIỂM HÀNG KHÔNG HÀ NỘI
18/07/2024 15:04
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Sơn Đông đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng, lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Sơn Đông.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CHINH CHIẾN
10/07/2024 08:18
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Sơn Đông đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Thi công xây dựng, lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Sơn Đông với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
07/06/2024 16:59
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Sơn Đông đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Thẩm định E-HSMT, thẩm định KQLCNT của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Sơn Đông.
31/05/2024 15:05
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Sơn Đông đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT gói thầu thi công xây dựng, lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Sơn Đông.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG CƯỜNG PHÁT
31/05/2024 15:03
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Sơn Đông đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Xây dựng trụ sở Ban chỉ huy quân sự xã Sơn Đông của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Sơn Đông với 7 gói thầu.
28/05/2024 16:11
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Sơn Đông đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Xây dựng trụ sở Ban chỉ huy quân sự xã Sơn Đông.
28/05/2024 15:15
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Sơn Đông đã đăng tải kết quả gói thầu Thẩm định HSMT và két quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Sơn Đông.
19/12/2023 17:27
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Sơn Đông đã đăng tải 16 KHLCNT, trong đó có 60 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Sơn Đông đã đăng tải 7 TBMT trong 7 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 6 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Sơn Đông đã đăng tải 19 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 19 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 15 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Sơn Đông có quan hệ với 17 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Sơn Đông có quan hệ với 17 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Sơn Đông có quan hệ với 4 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Một vài thứ trên thế gian này còn mạnh hơn một cú đẩy cật lực. Một nụ cười. Một từ thể hiện sự lạc quan và hy vọng. Một câu nói “bạn có thể làm được ” khi mọi việc trở nên khó khăn. "
Richard M De Vos