Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Sơn Phú như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 8 nhà thầu.
- Đã công bố 10 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 7 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 29 gói thầu, trong đó có 1 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 1 gói (với 1 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 3 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 2 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 20 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 20 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 483.438.900 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 482.314.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,23%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Sơn Phú như sau:
- Có quan hệ với 8 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 483.438.900 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 482.314.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,23%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Sơn Phú như sau:
- Là chủ đầu tư của 10 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 7 KHLCNT trong đó có 7 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 10 TBMT trong đó tự mời thầu 1 TBMT, có 9 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu CÔNG TY CP THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG VIỄN DƯƠNG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 01.XL: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Sơn Phú.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI TÂN PHỐ
14/05/2025 10:27
Bên mời thầu CÔNG TY CP THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG VIỄN DƯƠNG đã đăng tải TBMT Gói thầu 01.XL: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Sơn Phú với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
19/04/2025 11:30
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Sơn Phú đã đăng tải KHLCNT Đường giao thông thôn Công Đẳng tuyến từ ngõ ông Phan Tiến Lĩnh đến ngõ ông Trần Cao Thế, xã Sơn Phú của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Sơn Phú với 4 gói thầu.
11/04/2025 23:04
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Sơn Phú đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Đường giao thông thôn Công Đẳng tuyến từ ngõ ông Phan Tiến Lĩnh đến ngõ ông Trần Cao Thế, xã Sơn Phú.
11/04/2025 22:22
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Sơn Phú đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 01: Mô hình thí điểm chuyển đổi số trong xây dựng nông thôn mới, hướng tới nông thôn mới thông minh trên địa bàn xã Sơn Phú, huyện Hương Sơn của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Sơn Phú.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN CÔNG NGHỆ PHÁT THANH TRUYỀN HÌNH TNA
13/02/2025 15:47
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Sơn Phú đã đăng tải TBMT Gói thầu 01: Mô hình thí điểm chuyển đổi số trong xây dựng nông thôn mới, hướng tới nông thôn mới thông minh trên địa bàn xã Sơn Phú, huyện Hương Sơn của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Sơn Phú với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
03/01/2025 17:51
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Sơn Phú đã đăng tải KHLCNT Mô hình thí điểm chuyển đổi số trong xây dựng nông thôn mới, hướng tới nông thôn mới thông minh trên địa bàn xã Sơn Phú, huyện Hương Sơn của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Sơn Phú với 3 gói thầu.
25/12/2024 09:36
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG HOÀNG PHAN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 01.XL: Đường giao thông trục thôn Tiên Sơn xã Sơn Phú - Tuyến từ ngõ ông Hồ Quý đến Cầu Hồ, xã Sơn Phú của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Sơn Phú.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN THÀNH NHÂN
18/11/2024 15:48
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG HOÀNG PHAN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 01-XL Cải tạo, nâng cấp đường giao thông thôn Vọng Sơn, xã Sơn Phú, Tuyến từ Tôn Hoa Sen đến Ngõ Ông Hồ Chương của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Sơn Phú.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XD & TM QUANG MINH
22/10/2024 15:37
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG KHANG ĐẠI đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01.XL: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Sơn Phú.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ PHÁT TRIỂN TRƯỜNG AN
16/10/2024 14:41
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ủy ban nhân dân xã Sơn Phú đăng tải KHLCNT Đường giao thông thôn Công Đẳng tuyến từ ngõ ông Phan Tiến Lĩnh đến ngõ ông Trần Cao Thế, xã Sơn Phú với 4 gói thầu.
11/04/2025 23:04
Ủy ban nhân dân xã Sơn Phú công bố kết quả gói thầu Gói thầu 01: Mô hình thí điểm chuyển đổi số trong xây dựng nông thôn mới, hướng tới nông thôn mới thông minh trên địa bàn xã Sơn Phú, huyện Hương Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: Hợp tác xã Nông nghiệp Số, CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN CÔNG NGHỆ PHÁT THANH TRUYỀN HÌNH TNA
13/02/2025 15:47
Ủy ban nhân dân xã Sơn Phú công bố KQMT gói thầu Gói thầu 01: Mô hình thí điểm chuyển đổi số trong xây dựng nông thôn mới, hướng tới nông thôn mới thông minh trên địa bàn xã Sơn Phú, huyện Hương Sơn với 1 nhà thầu tham gia.
10/01/2025 16:26
Ủy ban nhân dân xã Sơn Phú đăng tải TBMT Gói thầu 01: Mô hình thí điểm chuyển đổi số trong xây dựng nông thôn mới, hướng tới nông thôn mới thông minh trên địa bàn xã Sơn Phú, huyện Hương Sơn theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
03/01/2025 17:51
Ủy ban nhân dân xã Sơn Phú đăng tải KHLCNT Mô hình thí điểm chuyển đổi số trong xây dựng nông thôn mới, hướng tới nông thôn mới thông minh trên địa bàn xã Sơn Phú, huyện Hương Sơn với 3 gói thầu.
25/12/2024 09:36
Ủy ban nhân dân xã Sơn Phú đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Công trình: Cải tạo, nâng cấp đường giao thông thôn Vọng Sơn, xã Sơn Phú, Tuyến từ Tôn Hoa Sen đến Ngõ Ông Hồ Chương với 4 gói thầu.
18/09/2024 08:12
Ủy ban nhân dân xã Sơn Phú đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu đầu tư xây dựng Công trình: Đường giao thông trục thôn Tiên Sơn xã Sơn Phú - Tuyến từ ngõ ông Hồ Quý đến Cầu Hồ, xã Sơn Phú với 4 gói thầu.
14/09/2024 11:05
Ủy ban nhân dân xã Sơn Phú công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05.TVTĐ – TV thẩm định HSMT và KQLCNT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ TƯ VẤN HOÀNG LONG
13/09/2024 11:09
Ủy ban nhân dân xã Sơn Phú công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04.TVĐT – TV Lập HSMT và đánh giá HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG KHANG ĐẠI
13/09/2024 11:07
Ủy ban nhân dân xã Sơn Phú đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu xây dựng
công trình: Cải tạo, mở rộng Nhà hiệu bộ 2 tầng Trường Tiểu học Sơn Phú với 5 gói thầu.
13/09/2024 11:04
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu CÔNG TY CP THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG VIỄN DƯƠNG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 01.XL: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Sơn Phú.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI TÂN PHỐ
14/05/2025 10:27
Bên mời thầu CÔNG TY CP THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG VIỄN DƯƠNG đã đăng tải TBMT Gói thầu 01.XL: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Sơn Phú với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
19/04/2025 11:30
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Sơn Phú đã đăng tải KHLCNT Đường giao thông thôn Công Đẳng tuyến từ ngõ ông Phan Tiến Lĩnh đến ngõ ông Trần Cao Thế, xã Sơn Phú của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Sơn Phú với 4 gói thầu.
11/04/2025 23:04
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Sơn Phú đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Đường giao thông thôn Công Đẳng tuyến từ ngõ ông Phan Tiến Lĩnh đến ngõ ông Trần Cao Thế, xã Sơn Phú.
11/04/2025 22:22
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Sơn Phú đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 01: Mô hình thí điểm chuyển đổi số trong xây dựng nông thôn mới, hướng tới nông thôn mới thông minh trên địa bàn xã Sơn Phú, huyện Hương Sơn của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Sơn Phú.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN CÔNG NGHỆ PHÁT THANH TRUYỀN HÌNH TNA
13/02/2025 15:47
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Sơn Phú đã đăng tải TBMT Gói thầu 01: Mô hình thí điểm chuyển đổi số trong xây dựng nông thôn mới, hướng tới nông thôn mới thông minh trên địa bàn xã Sơn Phú, huyện Hương Sơn của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Sơn Phú với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
03/01/2025 17:51
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Sơn Phú đã đăng tải KHLCNT Mô hình thí điểm chuyển đổi số trong xây dựng nông thôn mới, hướng tới nông thôn mới thông minh trên địa bàn xã Sơn Phú, huyện Hương Sơn của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Sơn Phú với 3 gói thầu.
25/12/2024 09:36
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG HOÀNG PHAN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 01.XL: Đường giao thông trục thôn Tiên Sơn xã Sơn Phú - Tuyến từ ngõ ông Hồ Quý đến Cầu Hồ, xã Sơn Phú của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Sơn Phú.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN THÀNH NHÂN
18/11/2024 15:48
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG HOÀNG PHAN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 01-XL Cải tạo, nâng cấp đường giao thông thôn Vọng Sơn, xã Sơn Phú, Tuyến từ Tôn Hoa Sen đến Ngõ Ông Hồ Chương của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Sơn Phú.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XD & TM QUANG MINH
22/10/2024 15:37
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG KHANG ĐẠI đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01.XL: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Sơn Phú.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ PHÁT TRIỂN TRƯỜNG AN
16/10/2024 14:41
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Sơn Phú đã đăng tải 7 KHLCNT, trong đó có 29 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Sơn Phú đã đăng tải 1 TBMT trong 1 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 1 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Sơn Phú đã đăng tải 3 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 3 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 2 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Sơn Phú có quan hệ với 8 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Sơn Phú có quan hệ với 2 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Sơn Phú có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Yêu một người là muốn chia sẻ với người đó bí mật che giấu nơi sâu nhất trong nội tâm. "
Đinh Mặc