Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ SÔNG KÔN như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 13 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 22 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 61 gói thầu, trong đó có 21 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 5 gói (với 5 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 5 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 49 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 49 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,40 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 985.223.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 711.389.638 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 27,79%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ SÔNG KÔN như sau:
- Có quan hệ với 13 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,40 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 985.223.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 711.389.638 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 27,79%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ SÔNG KÔN như sau:
- Là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 22 KHLCNT trong đó có 22 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 15 TBMT trong đó tự mời thầu 5 TBMT, có 10 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ SÔNG KÔN đã đăng tải KHLCNT Lắp đặt hệ thống điện chiếu sáng các tuyến đường giao thông của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ SÔNG KÔN với 3 gói thầu.
12/06/2025 10:29
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ SÔNG KÔN đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa3 điểm trường Mẫu giáo, Hoạ Mi của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ SÔNG KÔN với 3 gói thầu.
03/06/2025 16:42
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ SÔNG KÔN đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa các tuyến đường GTNT thôn Pho của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ SÔNG KÔN với 3 gói thầu.
03/06/2025 16:27
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ SÔNG KÔN đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa điện chiếu sáng thôn K8 của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ SÔNG KÔN với 3 gói thầu.
03/06/2025 15:42
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ SÔNG KÔN đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa thuỷ lợi Ploong, thôn Pho của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ SÔNG KÔN với 3 gói thầu.
31/05/2025 15:45
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ SÔNG KÔN đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa điện chiếu sáng tại các tuyến đường Thôn Bhơ Hoồng của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ SÔNG KÔN với 3 gói thầu.
07/05/2025 16:23
Bên mời thầu Xí nghiệp Tư vấn thiết kế II - Công ty Cổ phần Tư vấn Đầu tư và Xây dựng đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ SÔNG KÔN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỸ SƠN
23/12/2024 10:35
Bên mời thầu Công ty TNHH Châu Châu Khôi đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ SÔNG KÔN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XD TM & DV MỘC HỒNG ÂN
09/12/2024 15:14
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG, THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ KING LONG đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ SÔNG KÔN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HỒ MINH
27/11/2024 13:40
Bên mời thầu Công ty TNHH Châu Châu Khôi đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ SÔNG KÔN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THỊNH VŨ HƯNG
22/11/2024 10:32
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ SÔNG KÔN đăng tải KHLCNT Lắp đặt hệ thống điện chiếu sáng các tuyến đường giao thông với 3 gói thầu.
12/06/2025 10:29
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ SÔNG KÔN đăng tải KHLCNT Sửa chữa3 điểm trường Mẫu giáo, Hoạ Mi với 3 gói thầu.
03/06/2025 16:42
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ SÔNG KÔN đăng tải KHLCNT Sửa chữa các tuyến đường GTNT thôn Pho với 3 gói thầu.
03/06/2025 16:27
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ SÔNG KÔN đăng tải KHLCNT Sửa chữa điện chiếu sáng thôn K8 với 3 gói thầu.
03/06/2025 15:42
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ SÔNG KÔN đăng tải KHLCNT Sửa chữa thuỷ lợi Ploong, thôn Pho với 3 gói thầu.
31/05/2025 15:45
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ SÔNG KÔN đăng tải KHLCNT Sửa chữa điện chiếu sáng tại các tuyến đường Thôn Bhơ Hoồng với 3 gói thầu.
07/05/2025 16:23
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ SÔNG KÔN đăng tải KHLCNT Bảo dưỡng, Sửa chữa đường GTNT xã Sông Kôn ( tổ Bút Nga, tổ đoàn kết K8, tổ đoàn kết K9) với 5 gói thầu.
18/11/2024 10:10
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ SÔNG KÔN công bố kết quả gói thầu Mua sắm Nông cụ, máy móc hỗ trợ chuyển đổi nghề (hỗ trợ nông cụ) theo Quyết định số 1719/QĐ-TTg ngày 14/10/2021 của Thủ tướng Chính phủ trên địa bàn xã Sông Kôn năm 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: Nguyễn Thị Ngọc Oanh
06/11/2024 16:02
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ SÔNG KÔN đăng tải KHLCNT Sửa chữa nâng cấp đường GTNT tổ đoàn kết Clò thôn Bhlô Bền với 5 gói thầu.
25/10/2024 09:41
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ SÔNG KÔN đăng tải KHLCNT Nâng cấp sữa chữa đường GTNT tổ Bút Tưa với 7 gói thầu.
25/10/2024 09:30
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ SÔNG KÔN đã đăng tải KHLCNT Lắp đặt hệ thống điện chiếu sáng các tuyến đường giao thông của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ SÔNG KÔN với 3 gói thầu.
12/06/2025 10:29
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ SÔNG KÔN đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa3 điểm trường Mẫu giáo, Hoạ Mi của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ SÔNG KÔN với 3 gói thầu.
03/06/2025 16:42
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ SÔNG KÔN đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa các tuyến đường GTNT thôn Pho của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ SÔNG KÔN với 3 gói thầu.
03/06/2025 16:27
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ SÔNG KÔN đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa điện chiếu sáng thôn K8 của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ SÔNG KÔN với 3 gói thầu.
03/06/2025 15:42
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ SÔNG KÔN đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa thuỷ lợi Ploong, thôn Pho của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ SÔNG KÔN với 3 gói thầu.
31/05/2025 15:45
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ SÔNG KÔN đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa điện chiếu sáng tại các tuyến đường Thôn Bhơ Hoồng của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ SÔNG KÔN với 3 gói thầu.
07/05/2025 16:23
Bên mời thầu Xí nghiệp Tư vấn thiết kế II - Công ty Cổ phần Tư vấn Đầu tư và Xây dựng đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ SÔNG KÔN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỸ SƠN
23/12/2024 10:35
Bên mời thầu Công ty TNHH Châu Châu Khôi đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ SÔNG KÔN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XD TM & DV MỘC HỒNG ÂN
09/12/2024 15:14
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG, THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ KING LONG đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ SÔNG KÔN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HỒ MINH
27/11/2024 13:40
Bên mời thầu Công ty TNHH Châu Châu Khôi đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ SÔNG KÔN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THỊNH VŨ HƯNG
22/11/2024 10:32
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ SÔNG KÔN đã đăng tải 22 KHLCNT, trong đó có 61 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ SÔNG KÔN đã đăng tải 5 TBMT trong 5 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 5 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ SÔNG KÔN đã đăng tải 5 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 5 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ SÔNG KÔN có quan hệ với 13 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ SÔNG KÔN có quan hệ với 3 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ SÔNG KÔN có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Bạn chỉ phải giải quyết hai vấn đề khi lên mặt trăng: đầu tiên, làm sao để tới đó; và thứ hai, làm sao để quay lại. Chìa khóa sẽ không rời đi cho tới khi nào bạn giải quyết xong cả hai vấn đề này. "
Jim Rohn