Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tam Anh Bắc như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 3 nhà thầu.
- Đã công bố 16 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 21 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 93 gói thầu, trong đó có 8 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 1 gói (với 1 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 3 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 2 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 73 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 73 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 7.235.517.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 6.930.691.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 4,21%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tam Anh Bắc như sau:
- Có quan hệ với 3 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 7.235.517.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 6.930.691.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 4,21%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tam Anh Bắc như sau:
- Là chủ đầu tư của 16 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 22 KHLCNT trong đó có 19 KHLCNT tự đăng tải, có 3 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 27 TBMT trong đó tự mời thầu 1 TBMT, có 26 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu CÔNG TY CP KIẾN TRÚC VÀ XÂY DỰNG BẮC CHU LAI đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm, lắp đặt hệ thống điện chiếu sáng năng lượng Mặt trời các tuyến đường trên địa bàn thôn Đức Bố 2, Đức Bố 1, Thuận An, Trà Lý, An Lương của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tam Anh Bắc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TỔNG HỢP XÂY DỰNG ĐỨC THÀNH
07/06/2025 15:04
Bên mời thầu CÔNG TY CP KIẾN TRÚC VÀ XÂY DỰNG BẮC CHU LAI đã đăng tải TBMT Mua sắm, lắp đặt hệ thống điện chiếu sáng năng lượng Mặt trời các tuyến đường trên địa bàn thôn Đức Bố 2, Đức Bố 1, Thuận An, Trà Lý, An Lương của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tam Anh Bắc với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
15/05/2025 15:42
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tam Anh Bắc đã đăng tải KHLCNT Mua sắm, lắp đặt hệ thống điện chiếu sáng năng lượng Mặt trời các tuyến đường trên địa bàn thôn Đức Bố 2, Đức Bố 1, Thuận An, Trà Lý, An Lương của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tam Anh Bắc với 2 gói thầu.
15/05/2025 14:40
Bên mời thầu CÔNG TY CP KIẾN TRÚC VÀ XÂY DỰNG BẮC CHU LAI đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tam Anh Bắc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TƯ VẤN XÂY DỰNG PHÚ BÌNH AN
25/02/2025 14:30
Bên mời thầu CÔNG TY CP KIẾN TRÚC VÀ XÂY DỰNG BẮC CHU LAI đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tam Anh Bắc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TÍN DŨNG
18/02/2025 14:39
Bên mời thầu CÔNG TY CP KIẾN TRÚC VÀ XÂY DỰNG BẮC CHU LAI đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tam Anh Bắc với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
09/01/2025 10:56
Bên mời thầu CÔNG TY CP KIẾN TRÚC VÀ XÂY DỰNG BẮC CHU LAI đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tam Anh Bắc với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
07/01/2025 11:09
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tam Anh Bắc đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa 500 m đoạn đầu tuyến kênh N293-2 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tam Anh Bắc với 7 gói thầu.
03/01/2025 14:16
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tam Anh Bắc đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa 300 m đoạn đầu tuyến kênh N293-1 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tam Anh Bắc với 5 gói thầu.
03/01/2025 14:01
Bên mời thầu CÔNG TY CP KIẾN TRÚC VÀ XÂY DỰNG BẮC CHU LAI đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm., lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tam Anh Bắc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SAGAPA
27/12/2024 17:52
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ủy ban nhân dân xã Tam Anh Bắc đăng tải KHLCNT Mua sắm, lắp đặt hệ thống điện chiếu sáng năng lượng Mặt trời các tuyến đường trên địa bàn thôn Đức Bố 2, Đức Bố 1, Thuận An, Trà Lý, An Lương với 2 gói thầu.
15/05/2025 14:40
Ủy ban nhân dân xã Tam Anh Bắc đăng tải KHLCNT Sửa chữa 500 m đoạn đầu tuyến kênh N293-2 với 7 gói thầu.
03/01/2025 14:16
Ủy ban nhân dân xã Tam Anh Bắc đăng tải KHLCNT Sửa chữa 300 m đoạn đầu tuyến kênh N293-1 với 5 gói thầu.
03/01/2025 14:01
Ủy ban nhân dân xã Tam Anh Bắc đăng tải KHLCNT Lắp đặt dụng cụ thể dục thể thao trước trường mẫu giáo măng non (cơ sở thôn Đức Bố 2) và xóm An Toàn, thôn Thuận An với 2 gói thầu.
10/12/2024 16:40
Ủy ban nhân dân xã Tam Anh Bắc đăng tải KHLCNT Mua sắm, lắp đặt hệ thống điện chiếu sáng năng lượng Mặt trời các tuyến đường ngõ xóm, các khu vui chơi, sinh hoạt TDTT, các nhà văn hóa với 2 gói thầu.
10/11/2024 10:18
Ủy ban nhân dân xã Tam Anh Bắc đăng tải KHLCNT Mua sắm, lắp đặt hệ thống điện chiếu sáng năng lượng Mặt trời tuyến Quốc phòng (Ông Bình Can) - Bến Sanh và tuyến ông Thủy - ông Phú thôn Đức Bố 1 với 2 gói thầu.
10/11/2024 10:11
Ủy ban nhân dân xã Tam Anh Bắc đăng tải KHLCNT Dự án Bờ kè sông Chợ (từ cầu Bà Bầu về hướng cống Bàu Khánh), thôn Thuận An với 6 gói thầu.
20/07/2024 18:02
Ủy ban nhân dân xã Tam Anh Bắc công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TÍN DŨNG
14/05/2024 16:42
Ủy ban nhân dân xã Tam Anh Bắc đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án Kênh N293-1 ông Luận đi mương tiêu, thôn Trà Lý với 4 gói thầu.
14/05/2024 16:37
Ủy ban nhân dân xã Tam Anh Bắc công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TƯ VẤN - XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI & DỊCH VỤ LỘC PHƯỚC THỊNH
11/03/2024 14:27
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu CÔNG TY CP KIẾN TRÚC VÀ XÂY DỰNG BẮC CHU LAI đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm, lắp đặt hệ thống điện chiếu sáng năng lượng Mặt trời các tuyến đường trên địa bàn thôn Đức Bố 2, Đức Bố 1, Thuận An, Trà Lý, An Lương của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tam Anh Bắc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TỔNG HỢP XÂY DỰNG ĐỨC THÀNH
07/06/2025 15:04
Bên mời thầu CÔNG TY CP KIẾN TRÚC VÀ XÂY DỰNG BẮC CHU LAI đã đăng tải TBMT Mua sắm, lắp đặt hệ thống điện chiếu sáng năng lượng Mặt trời các tuyến đường trên địa bàn thôn Đức Bố 2, Đức Bố 1, Thuận An, Trà Lý, An Lương của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tam Anh Bắc với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
15/05/2025 15:42
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tam Anh Bắc đã đăng tải KHLCNT Mua sắm, lắp đặt hệ thống điện chiếu sáng năng lượng Mặt trời các tuyến đường trên địa bàn thôn Đức Bố 2, Đức Bố 1, Thuận An, Trà Lý, An Lương của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tam Anh Bắc với 2 gói thầu.
15/05/2025 14:40
Bên mời thầu CÔNG TY CP KIẾN TRÚC VÀ XÂY DỰNG BẮC CHU LAI đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tam Anh Bắc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TƯ VẤN XÂY DỰNG PHÚ BÌNH AN
25/02/2025 14:30
Bên mời thầu CÔNG TY CP KIẾN TRÚC VÀ XÂY DỰNG BẮC CHU LAI đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tam Anh Bắc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TÍN DŨNG
18/02/2025 14:39
Bên mời thầu CÔNG TY CP KIẾN TRÚC VÀ XÂY DỰNG BẮC CHU LAI đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tam Anh Bắc với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
09/01/2025 10:56
Bên mời thầu CÔNG TY CP KIẾN TRÚC VÀ XÂY DỰNG BẮC CHU LAI đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tam Anh Bắc với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
07/01/2025 11:09
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tam Anh Bắc đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa 500 m đoạn đầu tuyến kênh N293-2 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tam Anh Bắc với 7 gói thầu.
03/01/2025 14:16
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tam Anh Bắc đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa 300 m đoạn đầu tuyến kênh N293-1 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tam Anh Bắc với 5 gói thầu.
03/01/2025 14:01
Bên mời thầu CÔNG TY CP KIẾN TRÚC VÀ XÂY DỰNG BẮC CHU LAI đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm., lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tam Anh Bắc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SAGAPA
27/12/2024 17:52
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tam Anh Bắc đã đăng tải 21 KHLCNT, trong đó có 93 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tam Anh Bắc đã đăng tải 1 TBMT trong 1 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 1 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tam Anh Bắc đã đăng tải 3 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 3 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 2 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tam Anh Bắc có quan hệ với 3 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tam Anh Bắc có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Người ta không được trả lương vì có đầu và tay, mà vì sử dụng chúng. "
Elbert Hubbard
Sự kiện trong nước: Tối mồng 3-9-1960, Chủ tịch Hồ Chí Minh cùng các Trưởng đoàn đại biểu các Đảng Cộng sản và công nhân dự Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ ba của Đảng Lao động Việt Nam, tham dự dạ hội thanh niên tại vườn Bách Thảo, do Đoàn thanh niên Hà Nội tổ chức, để kỷ niệm lần thứ 15 ngày thành lập nước Việt Nam Dân chủ Cộng hoà và Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ 3 của Đảng. Bác Hồ ân cần hỏi thăm các diễn viên, nhạc công, rồi bước lên sân khấu. Bác đề nghị chuyển cho Bác chiếc "đũa" chỉ huy của nhạc trưởng rồi nói: "Trước khi các đại biểu ra về, chúng ta hãy cùng các vị hát bài Kết đoàn". Bác Hồ giơ cao chiếc đũa, bắt nhịp cho cả dàn đồng ca gồm hơn một ngàn thanh niên.