Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tam Mỹ Đông như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 6 nhà thầu.
- Đã công bố 2 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 5 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 5 gói thầu, trong đó có 1 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 4 gói (với 4 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 2 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 3 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 1 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 25,00%, Xây lắp 75,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.651.340.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.529.210.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 7,40%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tam Mỹ Đông như sau:
- Có quan hệ với 6 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 25,00%, Xây lắp 75,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.651.340.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.529.210.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 7,40%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tam Mỹ Đông như sau:
- Là chủ đầu tư của 2 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 3 KHLCNT trong đó có 3 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 3 TBMT trong đó tự mời thầu 3 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tam Mỹ Đông đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm bàn ghế nhà văn hóa các thôn xã Tam Mỹ Đông của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tam Mỹ Đông.
- Nhà thầu trúng thầu: công ty TNHH HTA Nam Chu Lai
19/10/2022 23:52
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tam Mỹ Đông đã đăng tải TBMT Mua sắm bàn ghế nhà văn hóa các thôn xã Tam Mỹ Đông của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tam Mỹ Đông với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
14/09/2022 17:32
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tam Mỹ Đông đã đăng tải KHLCNT Mua sắm, lắp đặt camera giám sát an ninh trật tự trên địa bàn xã Tam Mỹ Đông của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tam Mỹ Đông với 1 gói thầu.
06/01/2022 10:01
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tam Mỹ Đông đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tam Mỹ Đông.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty trách nhiệm hữu hạn một thành viên Tín Châu
20/10/2021 10:02
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tam Mỹ Đông đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tam Mỹ Đông với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
19/09/2021 21:17
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tam Mỹ Đông đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tam Mỹ Đông với 1 gói thầu.
19/09/2021 19:11
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tam Mỹ Đông đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nâng cấp tuyến ngõ Diệu đi chợ Tam Mỹ Đông.
19/09/2021 07:00
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tam Mỹ Đông đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng công trình: Đường ĐX1-TMĐ (Nối Tam Mỹ Đông - Tam Mỹ Tây) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tam Mỹ Đông với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
15/10/2018 09:59
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tam Mỹ Đông đã đăng tải KHLCNT Thi công xây dựng công trình: Đường ĐX1-TMĐ (Nối Tam Mỹ Đông - Tam Mỹ Tây) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tam Mỹ Đông với 1 gói thầu.
11/10/2018 16:45
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tam Mỹ Đông đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Đường ĐX1-TMĐ (Nối Tam Mỹ Đông - Tam Mỹ Tây).
11/10/2018 07:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ủy ban nhân dân xã Tam Mỹ Đông công bố kết quả gói thầu Mua sắm bàn ghế nhà văn hóa các thôn xã Tam Mỹ Đông.
- Nhà thầu trúng thầu: công ty TNHH HTA Nam Chu Lai
19/10/2022 23:52
Ủy ban nhân dân xã Tam Mỹ Đông công bố KQMT gói thầu Mua sắm bàn ghế nhà văn hóa các thôn xã Tam Mỹ Đông với 3 nhà thầu tham gia.
21/09/2022 21:25
Ủy ban nhân dân xã Tam Mỹ Đông đăng tải TBMT Mua sắm bàn ghế nhà văn hóa các thôn xã Tam Mỹ Đông theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
14/09/2022 17:32
Ủy ban nhân dân xã Tam Mỹ Đông đăng tải KHLCNT V/v Phê duyệt dự toán và kế hoạch lựa chọn nhà thầu, dự án: Mua sắm bàn ghế nhà văn hóa các thôn xã Tam Mỹ Đông với 1 gói thầu.
12/09/2022 22:23
Ủy ban nhân dân xã Tam Mỹ Đông đăng tải KHLCNT Mua sắm, lắp đặt camera giám sát an ninh trật tự trên địa bàn xã Tam Mỹ Đông với 1 gói thầu.
06/01/2022 10:01
Ủy ban nhân dân xã Tam Mỹ Đông công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty trách nhiệm hữu hạn một thành viên Tín Châu
20/10/2021 10:02
Ủy ban nhân dân xã Tam Mỹ Đông công bố KQMT gói thầu Thi công xây dựng với 3 nhà thầu tham gia.
29/09/2021 22:22
Ủy ban nhân dân xã Tam Mỹ Đông đăng tải TBMT Thi công xây dựng theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
19/09/2021 21:17
Ủy ban nhân dân xã Tam Mỹ Đông đăng tải KHLCNT Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu với 1 gói thầu.
19/09/2021 19:11
Ủy ban nhân dân xã Tam Mỹ Đông đăng tải TBMT Thi công xây dựng công trình: Chợ xã Tam Mỹ Đông; Hạng mục: Nhà chợ bách hóa tổng hợp, lồng chợ tươi sống, san nền và các hạng mục phụ trợ theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
25/03/2019 08:11
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tam Mỹ Đông đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm bàn ghế nhà văn hóa các thôn xã Tam Mỹ Đông của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tam Mỹ Đông.
- Nhà thầu trúng thầu: công ty TNHH HTA Nam Chu Lai
19/10/2022 23:52
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tam Mỹ Đông đã đăng tải TBMT Mua sắm bàn ghế nhà văn hóa các thôn xã Tam Mỹ Đông của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tam Mỹ Đông với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
14/09/2022 17:32
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tam Mỹ Đông đã đăng tải KHLCNT Mua sắm, lắp đặt camera giám sát an ninh trật tự trên địa bàn xã Tam Mỹ Đông của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tam Mỹ Đông với 1 gói thầu.
06/01/2022 10:01
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tam Mỹ Đông đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tam Mỹ Đông.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty trách nhiệm hữu hạn một thành viên Tín Châu
20/10/2021 10:02
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tam Mỹ Đông đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tam Mỹ Đông với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
19/09/2021 21:17
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tam Mỹ Đông đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tam Mỹ Đông với 1 gói thầu.
19/09/2021 19:11
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tam Mỹ Đông đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nâng cấp tuyến ngõ Diệu đi chợ Tam Mỹ Đông.
19/09/2021 07:00
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tam Mỹ Đông đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng công trình: Đường ĐX1-TMĐ (Nối Tam Mỹ Đông - Tam Mỹ Tây) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tam Mỹ Đông với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
15/10/2018 09:59
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tam Mỹ Đông đã đăng tải KHLCNT Thi công xây dựng công trình: Đường ĐX1-TMĐ (Nối Tam Mỹ Đông - Tam Mỹ Tây) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tam Mỹ Đông với 1 gói thầu.
11/10/2018 16:45
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tam Mỹ Đông đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Đường ĐX1-TMĐ (Nối Tam Mỹ Đông - Tam Mỹ Tây).
11/10/2018 07:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tam Mỹ Đông đã đăng tải 5 KHLCNT, trong đó có 5 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tam Mỹ Đông đã đăng tải 4 TBMT trong 4 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 3 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tam Mỹ Đông đã đăng tải 2 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 2 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tam Mỹ Đông có quan hệ với 6 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tam Mỹ Đông có quan hệ với 5 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tam Mỹ Đông có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Có một hiện tượng phổ biến là chỉ có những cô gái xinh đẹp nhất mới thấy thật khó khăn tìm được người đàn ông cho mình. "
Heinrich Heine