Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tam sơn như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 4 nhà thầu.
- Đã công bố 6 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 7 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 19 gói thầu, trong đó có 1 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 3 gói (với 4 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 5 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 4 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 12 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 11 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.958.851.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.953.489.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,18%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tam sơn như sau:
- Có quan hệ với 4 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.958.851.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.953.489.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,18%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tam sơn như sau:
- Là chủ đầu tư của 6 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 7 KHLCNT trong đó có 7 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 6 TBMT trong đó tự mời thầu 4 TBMT, có 2 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tam sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 02: Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tam sơn.
29/04/2025 14:18
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tam sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tam sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH BẢO PHÚC PHÚ THỌ
29/04/2025 14:16
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tam sơn đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu dự án:Đường GTNT từ cổng nhà ông Thật khu Gò Thiểu đi cổng ông Đô xã Tam Sơn của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tam sơn với 2 gói thầu.
09/04/2025 14:31
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tam sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tam sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG SƠN HÀ
09/04/2025 14:17
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tam sơn đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Tư vấn quản lý dự án:Đường GTNT từ cổng nhà ông Thật khu Gò Thiểu đi cổng ông Đô xã Tam Sơn của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tam sơn với 1 gói thầu.
09/04/2025 14:15
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tam sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn khảo sát, lập báo cáo kinh tế - kỹ thuật đầu tư xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tam sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MINH LIÊN HÀ
09/04/2025 14:11
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tam sơn đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu tư vấn xây dựng công trình:Đường GTNT từ cổng nhà ông Thật khu Gò Thiểu đi cổng ông Đô xã Tam Sơn của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tam sơn với 1 gói thầu.
09/04/2025 14:09
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tam sơn đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Đường GTNT từ cổng nhà ông Thật khu Gò Thiểu đi cổng ông Đô xã Tam Sơn.
09/04/2025 13:13
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG LỘC PHÚC MINH đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03:Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tam sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TUẤN HUY PHÚ THỌ
02/10/2024 16:40
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG LỘC PHÚC MINH đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03:Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tam sơn với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
11/09/2024 15:18
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ủy ban nhân dân xã Tam sơn công bố kết quả gói thầu Gói thầu 02: Tư vấn giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MINH LIÊN HÀ
29/04/2025 14:18
Ủy ban nhân dân xã Tam sơn công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH BẢO PHÚC PHÚ THỌ
29/04/2025 14:16
Ủy ban nhân dân xã Tam sơn đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu dự án:Đường GTNT từ cổng nhà ông Thật khu Gò Thiểu đi cổng ông Đô xã Tam Sơn với 2 gói thầu.
09/04/2025 14:31
Ủy ban nhân dân xã Tam sơn công bố kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG SƠN HÀ
09/04/2025 14:17
Ủy ban nhân dân xã Tam sơn đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Tư vấn quản lý dự án:Đường GTNT từ cổng nhà ông Thật khu Gò Thiểu đi cổng ông Đô xã Tam Sơn với 1 gói thầu.
09/04/2025 14:15
Ủy ban nhân dân xã Tam sơn công bố kết quả gói thầu Tư vấn khảo sát, lập báo cáo kinh tế - kỹ thuật đầu tư xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MINH LIÊN HÀ
09/04/2025 14:11
Ủy ban nhân dân xã Tam sơn đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu tư vấn xây dựng công trình:Đường GTNT từ cổng nhà ông Thật khu Gò Thiểu đi cổng ông Đô xã Tam Sơn với 1 gói thầu.
09/04/2025 14:09
Ủy ban nhân dân xã Tam sơn đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu thực hiện đầu tư xây dựng công trình: Đường BTXM khu Nhà Thờ, xã Tam Sơn với 4 gói thầu.
11/09/2024 10:18
Ủy ban nhân dân xã Tam sơn đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Đường giao thông nông thôn từ khu Gò Vầu đi khu Ngọn Ngòi, xã Tam Sơn với 3 gói thầu.
13/09/2023 16:32
Ủy ban nhân dân xã Tam sơn công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 05 - Thi công xây dựng công trình với 1 nhà thầu tham gia.
01/09/2023 12:27
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tam sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 02: Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tam sơn.
29/04/2025 14:18
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tam sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tam sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH BẢO PHÚC PHÚ THỌ
29/04/2025 14:16
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tam sơn đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu dự án:Đường GTNT từ cổng nhà ông Thật khu Gò Thiểu đi cổng ông Đô xã Tam Sơn của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tam sơn với 2 gói thầu.
09/04/2025 14:31
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tam sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tam sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG SƠN HÀ
09/04/2025 14:17
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tam sơn đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Tư vấn quản lý dự án:Đường GTNT từ cổng nhà ông Thật khu Gò Thiểu đi cổng ông Đô xã Tam Sơn của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tam sơn với 1 gói thầu.
09/04/2025 14:15
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tam sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn khảo sát, lập báo cáo kinh tế - kỹ thuật đầu tư xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tam sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MINH LIÊN HÀ
09/04/2025 14:11
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tam sơn đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu tư vấn xây dựng công trình:Đường GTNT từ cổng nhà ông Thật khu Gò Thiểu đi cổng ông Đô xã Tam Sơn của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tam sơn với 1 gói thầu.
09/04/2025 14:09
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tam sơn đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Đường GTNT từ cổng nhà ông Thật khu Gò Thiểu đi cổng ông Đô xã Tam Sơn.
09/04/2025 13:13
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG LỘC PHÚC MINH đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03:Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tam sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TUẤN HUY PHÚ THỌ
02/10/2024 16:40
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG LỘC PHÚC MINH đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03:Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tam sơn với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
11/09/2024 15:18
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tam sơn đã đăng tải 7 KHLCNT, trong đó có 19 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tam sơn đã đăng tải 4 TBMT trong 3 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 4 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tam sơn đã đăng tải 5 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 5 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 4 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tam sơn có quan hệ với 4 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tam sơn có quan hệ với 9 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tam sơn có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Tôi không quan tâm tới việc trở thành người giàu có nhất trong nghĩa địa… Nói rằng chúng ta đã làm điều gì đó tuyệt vời trước khi đi ngủ vào mỗi buổi tối… đó là điều quan trọng đối với tôi. "
Steve Jobs