Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tân Hải như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 5 nhà thầu.
- Đã công bố 3 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 6 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 18 gói thầu, trong đó có 2 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 0 gói (với 0 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 7 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 9 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 9 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.190.280.259 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.190.280.259 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,00%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tân Hải như sau:
- Có quan hệ với 5 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.190.280.259 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.190.280.259 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,00%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tân Hải như sau:
- Là chủ đầu tư của 3 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 6 KHLCNT trong đó có 6 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 2 TBMT trong đó tự mời thầu 0 TBMT, có 2 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH KỸ THUẬT XÂY DỰNG BẮC HẢI đã đăng tải kết quả gói thầu Lập nhiệm vụ khảo sát, Khảo sát địa hình tỷ lệ 1/500, Lập đồ án quy hoạch chi tiết xây dựng – tỷ lệ: 1/500 và lấy ý kiến cộng đồng dân cư của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tân Hải.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN - XÂY DỰNG TRẦN HỮU
17/12/2024 08:49
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH KỸ THUẬT XÂY DỰNG BẮC HẢI đã đăng tải TBMT Lập nhiệm vụ khảo sát, Khảo sát địa hình tỷ lệ 1/500, Lập đồ án quy hoạch chi tiết xây dựng – tỷ lệ: 1/500 và lấy ý kiến cộng đồng dân cư của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tân Hải với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
02/11/2024 00:08
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG TỔNG HỢP PHƯƠNG VIỆT đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 4: Xây lắp toàn bộ công trình và đảm bảo an toàn giao thông của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tân Hải.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI XÂY DỰNG TÂN BÌNH PHÁT
08/10/2024 13:54
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tân Hải đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Điện chiếu sáng các tuyến đường trục thôn, liên thôn trên địa bàn xã Tân Hải.
23/09/2024 11:11
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tân Hải đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Tư vấn giám sát thi công gói thầu số 04 thuộc công trình Điện chiếu sáng các tuyến đường trục thôn, liên thôn trên địa bàn xã Tân Hải của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tân Hải.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG TỔNG HỢP BÌNH PHƯƠNG
23/09/2024 11:10
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tân Hải đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Xây lắp toàn bộ công trình thuộc công trình Điện chiếu sáng các tuyến đường trục thôn, liên thôn trên địa bàn xã Tân Hải của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tân Hải.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI XÂY DỰNG TÂN BÌNH PHÁT
23/09/2024 11:08
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tân Hải đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu số 04, 05 công trình Điện chiếu sáng các tuyến đường trục thôn, liên thôn trên địa bàn xã Tân Hải của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tân Hải với 2 gói thầu.
23/09/2024 11:06
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG TỔNG HỢP PHƯƠNG VIỆT đã đăng tải TBMT Gói thầu số 4: Xây lắp toàn bộ công trình và đảm bảo an toàn giao thông của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tân Hải với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
17/09/2024 16:51
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tân Hải đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 5: Tư vấn lập hồ sơ mời thầu và đánh giá hồ sơ dự thầu gói thầu số 4 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tân Hải.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG TỔNG HỢP PHƯƠNG VIỆT
17/09/2024 16:24
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tân Hải đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu 04, 05, 06, 07 công trình Đường Phạm Ngọc Thạch của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tân Hải với 4 gói thầu.
05/09/2024 16:01
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ủy ban nhân dân xã Tân Hải công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Tư vấn giám sát thi công gói thầu số 04 thuộc công trình Điện chiếu sáng các tuyến đường trục thôn, liên thôn trên địa bàn xã Tân Hải.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG TỔNG HỢP BÌNH PHƯƠNG
23/09/2024 11:10
Ủy ban nhân dân xã Tân Hải công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Xây lắp toàn bộ công trình thuộc công trình Điện chiếu sáng các tuyến đường trục thôn, liên thôn trên địa bàn xã Tân Hải.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI XÂY DỰNG TÂN BÌNH PHÁT
23/09/2024 11:08
Ủy ban nhân dân xã Tân Hải đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu số 04, 05 công trình Điện chiếu sáng các tuyến đường trục thôn, liên thôn trên địa bàn xã Tân Hải với 2 gói thầu.
23/09/2024 11:06
Ủy ban nhân dân xã Tân Hải công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 5: Tư vấn lập hồ sơ mời thầu và đánh giá hồ sơ dự thầu gói thầu số 4.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG TỔNG HỢP PHƯƠNG VIỆT
17/09/2024 16:24
Ủy ban nhân dân xã Tân Hải đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu 04, 05, 06, 07 công trình Đường Phạm Ngọc Thạch với 4 gói thầu.
05/09/2024 16:01
Ủy ban nhân dân xã Tân Hải công bố kết quả gói thầu Gói thầu thi công xây lắp toàn bộ công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI XÂY DỰNG TÂN BÌNH PHÁT
07/08/2024 11:13
Ủy ban nhân dân xã Tân Hải đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình Điện chiếu sáng đường GTNT số 22, thôn Hiệp Hoà, xã Tân Hải với 1 gói thầu.
07/08/2024 11:11
Ủy ban nhân dân xã Tân Hải công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn Quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG TỔNG HỢP BÌNH PHƯƠNG
07/08/2024 11:02
Ủy ban nhân dân xã Tân Hải công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn thẩm tar thiết kế bản vẽ thi công dự toán.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN - XÂY DỰNG TRẦN HỮU
07/08/2024 10:56
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH KỸ THUẬT XÂY DỰNG BẮC HẢI đã đăng tải kết quả gói thầu Lập nhiệm vụ khảo sát, Khảo sát địa hình tỷ lệ 1/500, Lập đồ án quy hoạch chi tiết xây dựng – tỷ lệ: 1/500 và lấy ý kiến cộng đồng dân cư của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tân Hải.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN - XÂY DỰNG TRẦN HỮU
17/12/2024 08:49
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH KỸ THUẬT XÂY DỰNG BẮC HẢI đã đăng tải TBMT Lập nhiệm vụ khảo sát, Khảo sát địa hình tỷ lệ 1/500, Lập đồ án quy hoạch chi tiết xây dựng – tỷ lệ: 1/500 và lấy ý kiến cộng đồng dân cư của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tân Hải với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
02/11/2024 00:08
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG TỔNG HỢP PHƯƠNG VIỆT đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 4: Xây lắp toàn bộ công trình và đảm bảo an toàn giao thông của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tân Hải.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI XÂY DỰNG TÂN BÌNH PHÁT
08/10/2024 13:54
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tân Hải đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Điện chiếu sáng các tuyến đường trục thôn, liên thôn trên địa bàn xã Tân Hải.
23/09/2024 11:11
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tân Hải đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Tư vấn giám sát thi công gói thầu số 04 thuộc công trình Điện chiếu sáng các tuyến đường trục thôn, liên thôn trên địa bàn xã Tân Hải của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tân Hải.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG TỔNG HỢP BÌNH PHƯƠNG
23/09/2024 11:10
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tân Hải đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Xây lắp toàn bộ công trình thuộc công trình Điện chiếu sáng các tuyến đường trục thôn, liên thôn trên địa bàn xã Tân Hải của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tân Hải.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI XÂY DỰNG TÂN BÌNH PHÁT
23/09/2024 11:08
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tân Hải đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu số 04, 05 công trình Điện chiếu sáng các tuyến đường trục thôn, liên thôn trên địa bàn xã Tân Hải của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tân Hải với 2 gói thầu.
23/09/2024 11:06
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG TỔNG HỢP PHƯƠNG VIỆT đã đăng tải TBMT Gói thầu số 4: Xây lắp toàn bộ công trình và đảm bảo an toàn giao thông của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tân Hải với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
17/09/2024 16:51
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tân Hải đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 5: Tư vấn lập hồ sơ mời thầu và đánh giá hồ sơ dự thầu gói thầu số 4 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tân Hải.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG TỔNG HỢP PHƯƠNG VIỆT
17/09/2024 16:24
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tân Hải đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu 04, 05, 06, 07 công trình Đường Phạm Ngọc Thạch của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tân Hải với 4 gói thầu.
05/09/2024 16:01
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tân Hải đã đăng tải 6 KHLCNT, trong đó có 18 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tân Hải đã đăng tải 7 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 7 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tân Hải có quan hệ với 5 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tân Hải có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Nếu tâm bạn an lạc hạnh phúc thì ở nơi nào cũng an lạc hạnh phúc. Khi trí tuệ khai mở trong tâm bạn thì bất kỳ nơi nào bạn nhìn đến cũng đều là chân lý. Chân lý ở khắp mọi nơi, chẳng khác chi một khi biết đọc chữ thì ở đâu bạn cũng đọc chữ được. "
Thiền sư Ajahn Chah
Sự kiện trong nước: Tháng 8-1961, nhân dịp nhà danh họa Picátxô 80 tuổi Chủ tịch Hồ Chí Minh đã gửi tới người bạn hoạ sĩ bức thư chúc mừng. Trong thư Người viết: "Đồng chí Picátxô thuộc vào những con người luôn luôn trẻ, bởi vì những người ấy sôi nổi trong tâm hồn và một tình yêu say mê cái thiện, cái mỹ, với hoà bình và nhân đạo. Tình yêu ấy đã dẫn dắt Picátxô đên với chủ nghĩa cộng sản, và vì thế, hoạ sĩ mãi mãi giữ được tuổi xuân. Con chim bồ câu hoà bình Picátxô vẽ, rất quen thuộc với nhân dân Việt Nam và nhân dân khắp thế giới, đã thể hiện một cách rực rỡ lòng tin mãnh liệt của nhà nghệ sĩ lớn ấy là sự vươn tới hoà bình không gì có thể ngǎn cản nổi của nhân dân các dân tộc".