Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dan xã Tân Học như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 8 nhà thầu.
- Đã công bố 4 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 3 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 22 gói thầu, trong đó có 0 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 3 gói (với 5 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 14 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 11 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 3 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 3 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,33 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 17.682.607.903 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 17.647.498.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,20%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dan xã Tân Học như sau:
- Có quan hệ với 8 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,33 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 17.682.607.903 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 17.647.498.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,20%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dan xã Tân Học như sau:
- Là chủ đầu tư của 4 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 4 KHLCNT trong đó có 3 KHLCNT tự đăng tải, có 1 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 6 TBMT trong đó tự mời thầu 5 TBMT, có 1 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Ủy ban nhân dan xã Tân Học đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn giám sát thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư Ủy ban nhân dan xã Tân Học.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VIỆT TÍN
27/07/2022 14:43
Bên mời thầu Ủy ban nhân dan xã Tân Học đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình và mua sắm lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư Ủy ban nhân dan xã Tân Học với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
20/06/2022 16:03
Bên mời thầu Ủy ban nhân dan xã Tân Học đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình và mua sắm lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư Ủy ban nhân dan xã Tân Học với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
20/06/2022 13:47
Bên mời thầu Ủy ban nhân dan xã Tân Học đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình và mua sắm lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư Ủy ban nhân dan xã Tân Học với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
16/06/2022 09:18
Bên mời thầu Ủy ban nhân dan xã Tân Học đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư Ủy ban nhân dan xã Tân Học.
10/06/2022 16:58
Bên mời thầu Ủy ban nhân dan xã Tân Học đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn thẩm định HSMT, kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư Ủy ban nhân dan xã Tân Học.
10/06/2022 16:54
Bên mời thầu Ủy ban nhân dan xã Tân Học đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT của chủ đầu tư Ủy ban nhân dan xã Tân Học.
10/06/2022 16:50
Bên mời thầu Ủy ban nhân dan xã Tân Học đã đăng tải KHLCNT Xây dựng hạ tầng điểm dân cư thôn Trung, xã Tân Học của chủ đầu tư Ủy ban nhân dan xã Tân Học với 8 gói thầu.
10/06/2022 16:07
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dan xã Tân Học đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Xây dựng hạ tầng điểm dân cư thôn Trung, xã Tân Học.
10/06/2022 07:00
Bên mời thầu Ủy ban nhân dan xã Tân Học đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dan xã Tân Học với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
08/06/2022 15:44
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ủy ban nhân dan xã Tân Học công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn giám sát thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VIỆT TÍN
27/07/2022 14:43
Ủy ban nhân dan xã Tân Học công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình và mua sắm lắp đặt thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: Công Ty TNHH Xây Dựng Phương Đông – Công Ty Cổ Phần Điện Tử Thái Bình (Liên Danh Phương Đông – Thái Bình)(1000330987 - CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG PHƯƠNG ĐÔNG,1000215222 - CÔNG TY CỔ PHẦN ĐIỆN TỬ THÁI BÌNH)
06/07/2022 13:41
Ủy ban nhân dan xã Tân Học công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TRUNG ĐÔNG HẢI
05/07/2022 15:24
Ủy ban nhân dan xã Tân Học công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình và mua sắm lắp đặt thiết bị với 1 nhà thầu tham gia.
27/06/2022 08:02
Ủy ban nhân dan xã Tân Học đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình và mua sắm lắp đặt thiết bị theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
20/06/2022 16:03
Ủy ban nhân dan xã Tân Học đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình và mua sắm lắp đặt thiết bị theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
20/06/2022 13:47
Ủy ban nhân dan xã Tân Học công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình với 2 nhà thầu tham gia.
18/06/2022 16:01
Ủy ban nhân dan xã Tân Học đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình và mua sắm lắp đặt thiết bị theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
16/06/2022 09:18
Ủy ban nhân dan xã Tân Học công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Tư vấn quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần tư vấn đầu tư xây dựng và thương mại Minh Trí
10/06/2022 16:58
Ủy ban nhân dan xã Tân Học công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn thẩm định HSMT, kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG THIÊN HƯƠNG
10/06/2022 16:54
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Ủy ban nhân dan xã Tân Học đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn giám sát thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư Ủy ban nhân dan xã Tân Học.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VIỆT TÍN
27/07/2022 14:43
Bên mời thầu Ủy ban nhân dan xã Tân Học đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình và mua sắm lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư Ủy ban nhân dan xã Tân Học với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
20/06/2022 16:03
Bên mời thầu Ủy ban nhân dan xã Tân Học đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình và mua sắm lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư Ủy ban nhân dan xã Tân Học với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
20/06/2022 13:47
Bên mời thầu Ủy ban nhân dan xã Tân Học đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình và mua sắm lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư Ủy ban nhân dan xã Tân Học với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
16/06/2022 09:18
Bên mời thầu Ủy ban nhân dan xã Tân Học đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư Ủy ban nhân dan xã Tân Học.
10/06/2022 16:58
Bên mời thầu Ủy ban nhân dan xã Tân Học đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn thẩm định HSMT, kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư Ủy ban nhân dan xã Tân Học.
10/06/2022 16:54
Bên mời thầu Ủy ban nhân dan xã Tân Học đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT của chủ đầu tư Ủy ban nhân dan xã Tân Học.
10/06/2022 16:50
Bên mời thầu Ủy ban nhân dan xã Tân Học đã đăng tải KHLCNT Xây dựng hạ tầng điểm dân cư thôn Trung, xã Tân Học của chủ đầu tư Ủy ban nhân dan xã Tân Học với 8 gói thầu.
10/06/2022 16:07
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dan xã Tân Học đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Xây dựng hạ tầng điểm dân cư thôn Trung, xã Tân Học.
10/06/2022 07:00
Bên mời thầu Ủy ban nhân dan xã Tân Học đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dan xã Tân Học với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
08/06/2022 15:44
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dan xã Tân Học đã đăng tải 3 KHLCNT, trong đó có 22 gói thầu. Xem đầy đủ danh sách tại đây
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dan xã Tân Học đã đăng tải 5 TBMT trong 3 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 5 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dan xã Tân Học đã đăng tải 14 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 14 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 11 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dan xã Tân Học có quan hệ với 8 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dan xã Tân Học có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Tự do chính đáng là hành động theo ý chí của ta và không bị cản trở trong giới hạn bao quanh ta được hình thành từ quyền tương đương của người khác. Tôi không bổ sung “trong giới hạn của luật pháp”, bởi luật pháp thường không là gì hơn ngoài ý chí của bạo chúa, và luôn luôn là như vậy khi nó vi phạm quyền của cá nhân. "
Thomas Jefferson