Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Tân Hợp như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 3 nhà thầu.
- Đã công bố 2 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 2 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 5 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 9 gói thầu, trong đó có 5 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 5 gói (với 6 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 5 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 4 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 4 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,60 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 942.140.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 937.792.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,46%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Tân Hợp như sau:
- Có quan hệ với 3 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,60 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 942.140.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 937.792.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,46%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Tân Hợp như sau:
- Là chủ đầu tư của 2 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 5 KHLCNT trong đó có 5 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 6 TBMT trong đó tự mời thầu 6 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Tân Hợp đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm hàng hóa thực hiện Dự án: Hỗ trợ phát triển sản xuất, đa dạng hóa sinh kế cộng đồng "Chăn nuôi bò lai sind sinh sản 25% máu ngoại trở lên" tại thôn Tà Đủ, xã Tân Hợp thuộc dự án III Chương trình MTQG phát triển kinh tế - xã hội vùng đồng bào dân tộc thiểu số và miền núi 2024 (nguồn vốn: Sự nghiệp ngân sách Trung ương) của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Tân Hợp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ PHÁT TRIỂN PMT
09/12/2024 20:03
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Tân Hợp đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm hàng hóa thực hiện Dự án: Hỗ trợ phát triển sản xuất cộng đồng - Nhân rộng mô hình giảm nghèo “Chăn nuôi bò lai sind sinh sản có tỷ lệ máu lai từ 25% trở lên” tại thôn Tân Xuyên, Lương Lễ, Quyết Tâm và thôn Hòa Thành, xã Tân Hợp (thuộc Dự án II Chương trình mục tiêu quốc gia giảm nghèo bền vững năm 2024) của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Tân Hợp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ PHÁT TRIỂN PMT
09/12/2024 20:02
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Tân Hợp đã đăng tải TBMT Mua sắm hàng hóa thực hiện Dự án: Hỗ trợ phát triển sản xuất cộng đồng - Nhân rộng mô hình giảm nghèo “Chăn nuôi bò lai sind sinh sản có tỷ lệ máu lai từ 25% trở lên” tại thôn Tân Xuyên, Lương Lễ, Quyết Tâm và thôn Hòa Thành, xã Tân Hợp (thuộc Dự án II Chương trình mục tiêu quốc gia giảm nghèo bền vững năm 2024) của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Tân Hợp với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
28/11/2024 09:55
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Tân Hợp đã đăng tải TBMT Mua sắm hàng hóa thực hiện Dự án: Hỗ trợ phát triển sản xuất, đa dạng hóa sinh kế cộng đồng "Chăn nuôi bò lai sind sinh sản 25% máu ngoại trở lên" tại thôn Tà Đủ, xã Tân Hợp thuộc dự án III Chương trình MTQG phát triển kinh tế - xã hội vùng đồng bào dân tộc thiểu số và miền núi 2024 (nguồn vốn: Sự nghiệp ngân sách Trung ương) của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Tân Hợp với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
28/11/2024 09:54
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Tân Hợp đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự án hỗ trợ phát triển sản xuất, đa dạng hóa sinh kế cộng đồng "Chăn nuôi bò lai sind sinh sản 25% máu ngoại trở lên" tại thôn Tà Đủ, xã Tân Hợp thuộc dự án III Chương trình MTQG phát triển kinh tế - xã hội vùng đồng bào dân tộc thiểu số và miền núi 2024 (nguồn vốn: Sự nghiệp ngân sách Trung ương) của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Tân Hợp với 3 gói thầu.
27/11/2024 11:46
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Tân Hợp đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự án Hỗ trợ phát triển sản xuất cộng đồng - Nhân rộng mô hình giảm nghèo “Chăn nuôi bò lai sind sinh sản có tỷ lệ máu lai từ 25% trở lên” tại thôn Tân Xuyên, Lương Lễ, Quyết Tâm và thôn Hòa Thành, xã Tân Hợp (thuộc Dự án II Chương trình mục tiêu quốc gia giảm nghèo bền vững năm 2024) của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Tân Hợp với 3 gói thầu.
27/11/2024 11:42
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Tân Hợp đã đăng tải kết quả gói thầu Mua giống bò vàng sinh sản thực hiện Dự án hỗ trợ phát triển sản xuất, đa dạng hóa sinh kế cộng đồng mô hình “Chăn nuôi bò vàng sinh sản” tại thôn Tân Xuyên, Quyết Tâm và Lương Lễ, xã Tân Hợp (Tiểu dự án 1, Dự án III Chương trình MTQG giảm nghèo bền vững năm 2023); của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Tân Hợp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ PHÁT TRIỂN PMT
27/02/2024 09:54
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Tân Hợp đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm giống bò vàng sinh sản thực hiện Dự án hỗ trợ phát triển sản xuất, đa dạng hóa sinh kế cộng đồng mô hình “Chăn nuôi bò vàng sinh sản” tại thôn Tà Đủ, xã Tân Hợp (Dự án III Chương trình MTQG phát triển kinh tế - xã hội vùng đồng bào dân tộc thiểu số và miền núi năm 2023 và vốn năm 2022 kéo dài sang năm 2023) của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Tân Hợp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ PHÁT TRIỂN PMT
27/02/2024 09:38
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Tân Hợp đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm máy móc, nông cụ hỗ trợ chuyển đổi nghề xã Tân Hợp của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Tân Hợp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ SUNAMY
04/01/2024 13:46
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Tân Hợp đã đăng tải TBMT Mua sắm giống bò vàng sinh sản thực hiện Dự án hỗ trợ phát triển sản xuất, đa dạng hóa sinh kế cộng đồng mô hình “Chăn nuôi bò vàng sinh sản” tại thôn Tà Đủ, xã Tân Hợp (Dự án III Chương trình MTQG phát triển kinh tế - xã hội vùng đồng bào dân tộc thiểu số và miền núi năm 2023 và vốn năm 2022 kéo dài sang năm 2023) của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Tân Hợp với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
21/12/2023 14:06
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Uỷ ban nhân dân xã Tân Hợp công bố kết quả gói thầu Mua sắm hàng hóa thực hiện Dự án: Hỗ trợ phát triển sản xuất, đa dạng hóa sinh kế cộng đồng "Chăn nuôi bò lai sind sinh sản 25% máu ngoại trở lên" tại thôn Tà Đủ, xã Tân Hợp thuộc dự án III Chương trình MTQG phát triển kinh tế - xã hội vùng đồng bào dân tộc thiểu số và miền núi 2024 (nguồn vốn: Sự nghiệp ngân sách Trung ương).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ PHÁT TRIỂN PMT
09/12/2024 20:03
Uỷ ban nhân dân xã Tân Hợp công bố kết quả gói thầu Mua sắm hàng hóa thực hiện Dự án: Hỗ trợ phát triển sản xuất cộng đồng - Nhân rộng mô hình giảm nghèo “Chăn nuôi bò lai sind sinh sản có tỷ lệ máu lai từ 25% trở lên” tại thôn Tân Xuyên, Lương Lễ, Quyết Tâm và thôn Hòa Thành, xã Tân Hợp (thuộc Dự án II Chương trình mục tiêu quốc gia giảm nghèo bền vững năm 2024).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ PHÁT TRIỂN PMT
09/12/2024 20:02
Uỷ ban nhân dân xã Tân Hợp công bố KQMT gói thầu Mua sắm hàng hóa thực hiện Dự án: Hỗ trợ phát triển sản xuất, đa dạng hóa sinh kế cộng đồng "Chăn nuôi bò lai sind sinh sản 25% máu ngoại trở lên" tại thôn Tà Đủ, xã Tân Hợp thuộc dự án III Chương trình MTQG phát triển kinh tế - xã hội vùng đồng bào dân tộc thiểu số và miền núi 2024 (nguồn vốn: Sự nghiệp ngân sách Trung ương) với 1 nhà thầu tham gia.
05/12/2024 09:26
Uỷ ban nhân dân xã Tân Hợp công bố KQMT gói thầu Mua sắm hàng hóa thực hiện Dự án: Hỗ trợ phát triển sản xuất cộng đồng - Nhân rộng mô hình giảm nghèo “Chăn nuôi bò lai sind sinh sản có tỷ lệ máu lai từ 25% trở lên” tại thôn Tân Xuyên, Lương Lễ, Quyết Tâm và thôn Hòa Thành, xã Tân Hợp (thuộc Dự án II Chương trình mục tiêu quốc gia giảm nghèo bền vững năm 2024) với 1 nhà thầu tham gia.
05/12/2024 09:26
Uỷ ban nhân dân xã Tân Hợp đăng tải TBMT Mua sắm hàng hóa thực hiện Dự án: Hỗ trợ phát triển sản xuất cộng đồng - Nhân rộng mô hình giảm nghèo “Chăn nuôi bò lai sind sinh sản có tỷ lệ máu lai từ 25% trở lên” tại thôn Tân Xuyên, Lương Lễ, Quyết Tâm và thôn Hòa Thành, xã Tân Hợp (thuộc Dự án II Chương trình mục tiêu quốc gia giảm nghèo bền vững năm 2024) theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
28/11/2024 09:55
Uỷ ban nhân dân xã Tân Hợp đăng tải TBMT Mua sắm hàng hóa thực hiện Dự án: Hỗ trợ phát triển sản xuất, đa dạng hóa sinh kế cộng đồng "Chăn nuôi bò lai sind sinh sản 25% máu ngoại trở lên" tại thôn Tà Đủ, xã Tân Hợp thuộc dự án III Chương trình MTQG phát triển kinh tế - xã hội vùng đồng bào dân tộc thiểu số và miền núi 2024 (nguồn vốn: Sự nghiệp ngân sách Trung ương) theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
28/11/2024 09:54
Uỷ ban nhân dân xã Tân Hợp đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự án hỗ trợ phát triển sản xuất, đa dạng hóa sinh kế cộng đồng "Chăn nuôi bò lai sind sinh sản 25% máu ngoại trở lên" tại thôn Tà Đủ, xã Tân Hợp thuộc dự án III Chương trình MTQG phát triển kinh tế - xã hội vùng đồng bào dân tộc thiểu số và miền núi 2024 (nguồn vốn: Sự nghiệp ngân sách Trung ương) với 3 gói thầu.
27/11/2024 11:46
Uỷ ban nhân dân xã Tân Hợp đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự án Hỗ trợ phát triển sản xuất cộng đồng - Nhân rộng mô hình giảm nghèo “Chăn nuôi bò lai sind sinh sản có tỷ lệ máu lai từ 25% trở lên” tại thôn Tân Xuyên, Lương Lễ, Quyết Tâm và thôn Hòa Thành, xã Tân Hợp (thuộc Dự án II Chương trình mục tiêu quốc gia giảm nghèo bền vững năm 2024) với 3 gói thầu.
27/11/2024 11:42
Uỷ ban nhân dân xã Tân Hợp công bố kết quả gói thầu Mua giống bò vàng sinh sản thực hiện Dự án hỗ trợ phát triển sản xuất, đa dạng hóa sinh kế cộng đồng mô hình “Chăn nuôi bò vàng sinh sản” tại thôn Tân Xuyên, Quyết Tâm và Lương Lễ, xã Tân Hợp (Tiểu dự án 1, Dự án III Chương trình MTQG giảm nghèo bền vững năm 2023);.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ PHÁT TRIỂN PMT
27/02/2024 09:54
Uỷ ban nhân dân xã Tân Hợp công bố kết quả gói thầu Mua sắm giống bò vàng sinh sản thực hiện Dự án hỗ trợ phát triển sản xuất, đa dạng hóa sinh kế cộng đồng mô hình “Chăn nuôi bò vàng sinh sản” tại thôn Tà Đủ, xã Tân Hợp (Dự án III Chương trình MTQG phát triển kinh tế - xã hội vùng đồng bào dân tộc thiểu số và miền núi năm 2023 và vốn năm 2022 kéo dài sang năm 2023).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ PHÁT TRIỂN PMT
27/02/2024 09:38
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Tân Hợp đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm hàng hóa thực hiện Dự án: Hỗ trợ phát triển sản xuất, đa dạng hóa sinh kế cộng đồng "Chăn nuôi bò lai sind sinh sản 25% máu ngoại trở lên" tại thôn Tà Đủ, xã Tân Hợp thuộc dự án III Chương trình MTQG phát triển kinh tế - xã hội vùng đồng bào dân tộc thiểu số và miền núi 2024 (nguồn vốn: Sự nghiệp ngân sách Trung ương) của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Tân Hợp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ PHÁT TRIỂN PMT
09/12/2024 20:03
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Tân Hợp đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm hàng hóa thực hiện Dự án: Hỗ trợ phát triển sản xuất cộng đồng - Nhân rộng mô hình giảm nghèo “Chăn nuôi bò lai sind sinh sản có tỷ lệ máu lai từ 25% trở lên” tại thôn Tân Xuyên, Lương Lễ, Quyết Tâm và thôn Hòa Thành, xã Tân Hợp (thuộc Dự án II Chương trình mục tiêu quốc gia giảm nghèo bền vững năm 2024) của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Tân Hợp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ PHÁT TRIỂN PMT
09/12/2024 20:02
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Tân Hợp đã đăng tải TBMT Mua sắm hàng hóa thực hiện Dự án: Hỗ trợ phát triển sản xuất cộng đồng - Nhân rộng mô hình giảm nghèo “Chăn nuôi bò lai sind sinh sản có tỷ lệ máu lai từ 25% trở lên” tại thôn Tân Xuyên, Lương Lễ, Quyết Tâm và thôn Hòa Thành, xã Tân Hợp (thuộc Dự án II Chương trình mục tiêu quốc gia giảm nghèo bền vững năm 2024) của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Tân Hợp với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
28/11/2024 09:55
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Tân Hợp đã đăng tải TBMT Mua sắm hàng hóa thực hiện Dự án: Hỗ trợ phát triển sản xuất, đa dạng hóa sinh kế cộng đồng "Chăn nuôi bò lai sind sinh sản 25% máu ngoại trở lên" tại thôn Tà Đủ, xã Tân Hợp thuộc dự án III Chương trình MTQG phát triển kinh tế - xã hội vùng đồng bào dân tộc thiểu số và miền núi 2024 (nguồn vốn: Sự nghiệp ngân sách Trung ương) của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Tân Hợp với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
28/11/2024 09:54
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Tân Hợp đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự án hỗ trợ phát triển sản xuất, đa dạng hóa sinh kế cộng đồng "Chăn nuôi bò lai sind sinh sản 25% máu ngoại trở lên" tại thôn Tà Đủ, xã Tân Hợp thuộc dự án III Chương trình MTQG phát triển kinh tế - xã hội vùng đồng bào dân tộc thiểu số và miền núi 2024 (nguồn vốn: Sự nghiệp ngân sách Trung ương) của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Tân Hợp với 3 gói thầu.
27/11/2024 11:46
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Tân Hợp đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự án Hỗ trợ phát triển sản xuất cộng đồng - Nhân rộng mô hình giảm nghèo “Chăn nuôi bò lai sind sinh sản có tỷ lệ máu lai từ 25% trở lên” tại thôn Tân Xuyên, Lương Lễ, Quyết Tâm và thôn Hòa Thành, xã Tân Hợp (thuộc Dự án II Chương trình mục tiêu quốc gia giảm nghèo bền vững năm 2024) của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Tân Hợp với 3 gói thầu.
27/11/2024 11:42
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Tân Hợp đã đăng tải kết quả gói thầu Mua giống bò vàng sinh sản thực hiện Dự án hỗ trợ phát triển sản xuất, đa dạng hóa sinh kế cộng đồng mô hình “Chăn nuôi bò vàng sinh sản” tại thôn Tân Xuyên, Quyết Tâm và Lương Lễ, xã Tân Hợp (Tiểu dự án 1, Dự án III Chương trình MTQG giảm nghèo bền vững năm 2023); của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Tân Hợp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ PHÁT TRIỂN PMT
27/02/2024 09:54
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Tân Hợp đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm giống bò vàng sinh sản thực hiện Dự án hỗ trợ phát triển sản xuất, đa dạng hóa sinh kế cộng đồng mô hình “Chăn nuôi bò vàng sinh sản” tại thôn Tà Đủ, xã Tân Hợp (Dự án III Chương trình MTQG phát triển kinh tế - xã hội vùng đồng bào dân tộc thiểu số và miền núi năm 2023 và vốn năm 2022 kéo dài sang năm 2023) của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Tân Hợp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ PHÁT TRIỂN PMT
27/02/2024 09:38
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Tân Hợp đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm máy móc, nông cụ hỗ trợ chuyển đổi nghề xã Tân Hợp của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Tân Hợp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ SUNAMY
04/01/2024 13:46
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Tân Hợp đã đăng tải TBMT Mua sắm giống bò vàng sinh sản thực hiện Dự án hỗ trợ phát triển sản xuất, đa dạng hóa sinh kế cộng đồng mô hình “Chăn nuôi bò vàng sinh sản” tại thôn Tà Đủ, xã Tân Hợp (Dự án III Chương trình MTQG phát triển kinh tế - xã hội vùng đồng bào dân tộc thiểu số và miền núi năm 2023 và vốn năm 2022 kéo dài sang năm 2023) của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Tân Hợp với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
21/12/2023 14:06
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Tân Hợp đã đăng tải 5 KHLCNT, trong đó có 9 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Tân Hợp đã đăng tải 6 TBMT trong 5 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 6 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Tân Hợp đã đăng tải 5 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 5 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Tân Hợp có quan hệ với 3 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Tân Hợp có quan hệ với 5 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Tân Hợp có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Phụ nữ, hoặc là tìm một người đàn ông mạnh mẽ hơn bản thân rồi làm người phụ nữ bé nhỏ của anh ta, hoặc là tìm một người đàn ông tuy không mạnh mẽ bằng nhưng lại đối xử tốt với mình để làm người phụ nữ lớn của anh ta. "
Triệu Cách Vũ
Sự kiện trong nước: Anh hùng dân tộc Trần Quốc Tuấn sinh năm 1226 quê ở làng Tức Mặc, Mỹ Lộc tỉnh Nam Định. Ông có tài quân sự, khi giặc Nguyên sang cướp nước ta, ông được Trần Nhân Tông phong làm Tiết chế các đạo quân thuỷ bộ. Thế giặc mạnh, nhà vua lo ngại muốn tạm hàng, ông khảng khái nói: "Bệ hạ muốn hàng, xin hãy chém đầu tôi trước rồi hãy hàng". Ông làm "Hịch tướng sĩ" khích lệ lòng quân, đôn đốc các vương hầu, binh tướng tận trung cứu nước. Dưới tài lãnh đạo của ông, quân dân ta chiến thắng vang dội ở Chương Dương, Hàm Tử, Vạn Kiếp, Bạch Đằng, đuổi giặc ra khỏi nước. Ông được thăng chức Hưng Đạo Vương. Ông thường tiến cử nhiều người có tài ra giúp lập nên nghiệp lớn như Phạm Ngũ Lão, Dã Tượng, Yết Kiêu ... bất kể họ thuộc thành phần nào trong xã hội. Ngoài "Hịch tướng sĩ" ông còn là tác giả của "Binh thư yếu lược" và "Vạn Kiếp tông bí truyền thư". Ông mất ngày 3-9-1300, thọ 74 tuổi.