Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TÂN KHÁNH ĐÔNG như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 3 nhà thầu.
- Đã công bố 3 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 10 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 9 gói thầu, trong đó có 9 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 0 gói (với 0 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 8 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 1 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 1 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 763.306.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 762.362.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,12%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TÂN KHÁNH ĐÔNG như sau:
- Có quan hệ với 3 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 763.306.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 762.362.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,12%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TÂN KHÁNH ĐÔNG như sau:
- Là chủ đầu tư của 3 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 10 KHLCNT trong đó có 10 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 1 TBMT trong đó tự mời thầu 0 TBMT, có 1 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TÂN KHÁNH ĐÔNG đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TÂN KHÁNH ĐÔNG .
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN NAM ĐÔ
08/04/2025 14:57
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TÂN KHÁNH ĐÔNG đã đăng tải kết quả gói thầu Gia cố sạt lở trên địa bàn ấp Khánh Hòa; Hạng mục: Gia cố sạt lở đường Cái Bè ( đoạn trước nhà trọ Thanh Danh) của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TÂN KHÁNH ĐÔNG .
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN NAM ĐÔ
04/04/2025 10:04
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TÂN KHÁNH ĐÔNG đã đăng tải kết quả gói thầu Gia cố sạt lở trên địa bàn ấp Đông Quới
Hạng mục: Gia cố sạt lở đường vào cầu Cái Bè 2 của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TÂN KHÁNH ĐÔNG .
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN NAM ĐÔ
03/04/2025 13:47
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TÂN KHÁNH ĐÔNG đã đăng tải KHLCNT Gia cố sạt lở đường Mương Khai bờ trái (3 đoạn). của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TÂN KHÁNH ĐÔNG với 2 gói thầu.
02/04/2025 17:10
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TÂN KHÁNH ĐÔNG đã đăng tải KHLCNT Gia cố sạt lở trên địa bàn ấp Đông Quới
Hạng mục: Gia cố sạt lở đường vào cầu Cái Bè 2 của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TÂN KHÁNH ĐÔNG với 1 gói thầu.
01/04/2025 09:19
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TÂN KHÁNH ĐÔNG đã đăng tải KHLCNT Gia cố sạt lở trên địa bàn ấp Khánh Hòa; Hạng mục: Gia cố sạt lở đường Cái Bè ( đoạn trước nhà trọ Thanh Danh) của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TÂN KHÁNH ĐÔNG với 1 gói thầu.
01/04/2025 09:17
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TÂN KHÁNH ĐÔNG đã đăng tải KHLCNT Gia cố sạt lở trên địa bàn ấp Đông Quới
Hạng mục: Gia cố sạt lở đường vào cầu Cái Bè 2 của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TÂN KHÁNH ĐÔNG với 1 gói thầu.
01/04/2025 09:05
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TÂN KHÁNH ĐÔNG đã đăng tải kết quả gói thầu sửa chữa nhỏ trụ sở UBND xã của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TÂN KHÁNH ĐÔNG .
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN NAM ĐÔ
14/11/2024 15:35
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TÂN KHÁNH ĐÔNG đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa nhỏ trụ sở UBND xã của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TÂN KHÁNH ĐÔNG với 1 gói thầu.
06/11/2024 11:09
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TÂN KHÁNH ĐÔNG đã đăng tải kết quả gói thầu Nâng cấp, cải tạo sân đan, nhà xe trụ sở ấp Đông Huề của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TÂN KHÁNH ĐÔNG .
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN NAM ĐÔ
10/09/2024 08:07
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TÂN KHÁNH ĐÔNG công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN NAM ĐÔ
08/04/2025 14:57
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TÂN KHÁNH ĐÔNG công bố kết quả gói thầu Gia cố sạt lở trên địa bàn ấp Khánh Hòa; Hạng mục: Gia cố sạt lở đường Cái Bè ( đoạn trước nhà trọ Thanh Danh).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN NAM ĐÔ
04/04/2025 10:04
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TÂN KHÁNH ĐÔNG công bố kết quả gói thầu Gia cố sạt lở trên địa bàn ấp Đông Quới
Hạng mục: Gia cố sạt lở đường vào cầu Cái Bè 2.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN NAM ĐÔ
03/04/2025 13:47
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TÂN KHÁNH ĐÔNG đăng tải KHLCNT Gia cố sạt lở đường Mương Khai bờ trái (3 đoạn). với 2 gói thầu.
02/04/2025 17:10
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TÂN KHÁNH ĐÔNG đăng tải KHLCNT Gia cố sạt lở trên địa bàn ấp Đông Quới
Hạng mục: Gia cố sạt lở đường vào cầu Cái Bè 2 với 1 gói thầu.
01/04/2025 09:19
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TÂN KHÁNH ĐÔNG đăng tải KHLCNT Gia cố sạt lở trên địa bàn ấp Khánh Hòa; Hạng mục: Gia cố sạt lở đường Cái Bè ( đoạn trước nhà trọ Thanh Danh) với 1 gói thầu.
01/04/2025 09:17
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TÂN KHÁNH ĐÔNG đăng tải KHLCNT Gia cố sạt lở trên địa bàn ấp Đông Quới
Hạng mục: Gia cố sạt lở đường vào cầu Cái Bè 2 với 1 gói thầu.
01/04/2025 09:05
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TÂN KHÁNH ĐÔNG công bố kết quả gói thầu sửa chữa nhỏ trụ sở UBND xã.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN NAM ĐÔ
14/11/2024 15:35
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TÂN KHÁNH ĐÔNG đăng tải KHLCNT Sửa chữa nhỏ trụ sở UBND xã với 1 gói thầu.
06/11/2024 11:09
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TÂN KHÁNH ĐÔNG công bố kết quả gói thầu Nâng cấp, cải tạo sân đan, nhà xe trụ sở ấp Đông Huề.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN NAM ĐÔ
10/09/2024 08:07
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TÂN KHÁNH ĐÔNG đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TÂN KHÁNH ĐÔNG .
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN NAM ĐÔ
08/04/2025 14:57
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TÂN KHÁNH ĐÔNG đã đăng tải kết quả gói thầu Gia cố sạt lở trên địa bàn ấp Khánh Hòa; Hạng mục: Gia cố sạt lở đường Cái Bè ( đoạn trước nhà trọ Thanh Danh) của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TÂN KHÁNH ĐÔNG .
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN NAM ĐÔ
04/04/2025 10:04
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TÂN KHÁNH ĐÔNG đã đăng tải kết quả gói thầu Gia cố sạt lở trên địa bàn ấp Đông Quới
Hạng mục: Gia cố sạt lở đường vào cầu Cái Bè 2 của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TÂN KHÁNH ĐÔNG .
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN NAM ĐÔ
03/04/2025 13:47
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TÂN KHÁNH ĐÔNG đã đăng tải KHLCNT Gia cố sạt lở đường Mương Khai bờ trái (3 đoạn). của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TÂN KHÁNH ĐÔNG với 2 gói thầu.
02/04/2025 17:10
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TÂN KHÁNH ĐÔNG đã đăng tải KHLCNT Gia cố sạt lở trên địa bàn ấp Đông Quới
Hạng mục: Gia cố sạt lở đường vào cầu Cái Bè 2 của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TÂN KHÁNH ĐÔNG với 1 gói thầu.
01/04/2025 09:19
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TÂN KHÁNH ĐÔNG đã đăng tải KHLCNT Gia cố sạt lở trên địa bàn ấp Khánh Hòa; Hạng mục: Gia cố sạt lở đường Cái Bè ( đoạn trước nhà trọ Thanh Danh) của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TÂN KHÁNH ĐÔNG với 1 gói thầu.
01/04/2025 09:17
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TÂN KHÁNH ĐÔNG đã đăng tải KHLCNT Gia cố sạt lở trên địa bàn ấp Đông Quới
Hạng mục: Gia cố sạt lở đường vào cầu Cái Bè 2 của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TÂN KHÁNH ĐÔNG với 1 gói thầu.
01/04/2025 09:05
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TÂN KHÁNH ĐÔNG đã đăng tải kết quả gói thầu sửa chữa nhỏ trụ sở UBND xã của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TÂN KHÁNH ĐÔNG .
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN NAM ĐÔ
14/11/2024 15:35
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TÂN KHÁNH ĐÔNG đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa nhỏ trụ sở UBND xã của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TÂN KHÁNH ĐÔNG với 1 gói thầu.
06/11/2024 11:09
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TÂN KHÁNH ĐÔNG đã đăng tải kết quả gói thầu Nâng cấp, cải tạo sân đan, nhà xe trụ sở ấp Đông Huề của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TÂN KHÁNH ĐÔNG .
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN NAM ĐÔ
10/09/2024 08:07
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TÂN KHÁNH ĐÔNG đã đăng tải 10 KHLCNT, trong đó có 9 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TÂN KHÁNH ĐÔNG đã đăng tải 8 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 8 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TÂN KHÁNH ĐÔNG có quan hệ với 3 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TÂN KHÁNH ĐÔNG có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Tình yêu – lòng kính trọng – đức trung thành, chắc chắn đó là những điều mà tình bạn chân thực chứa đựng. "
Jara McKenzie