Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tân Minh như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 10 nhà thầu.
- Đã công bố 3 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 9 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 18 gói thầu, trong đó có 4 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 1 gói (với 1 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 18 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 17 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 0 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 6.398.755.020 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 6.390.956.020 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,12%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tân Minh như sau:
- Có quan hệ với 10 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 6.398.755.020 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 6.390.956.020 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,12%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tân Minh như sau:
- Là chủ đầu tư của 3 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 9 KHLCNT trong đó có 9 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 1 TBMT trong đó tự mời thầu 1 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tân Minh đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa một số hạng mục sân trưởng, nhà kho các trường mầm non trên địa bàn xã Tân Minh của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tân Minh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG TUẤN THÀNH CÔNG
12/05/2025 08:36
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tân Minh đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa một số hạng mục sân trưởng, nhà kho các trường mầm non trên địa bàn xã Tân Minh của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tân Minh với 1 gói thầu.
09/05/2025 10:47
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tân Minh đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa nền sân khuôn viên nghĩa trang liệt sĩ Yên Minh xã Tân Minh của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tân Minh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG TUẤN THÀNH CÔNG
07/05/2025 10:01
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tân Minh đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa nền sân khuôn viên nghĩa trang liệt sĩ Yên Minh xã Tân Minh của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tân Minh với 1 gói thầu.
07/05/2025 09:56
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tân Minh đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tân Minh.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Xây dựng và Thương mại Đông Nam
06/05/2025 08:12
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tân Minh đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tân Minh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI & XÂY DỰNG ĐẠI PHÚC THỊNH
06/05/2025 08:10
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tân Minh đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tân Minh.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Xây dựng và Thương mại Đông Nam
06/05/2025 08:07
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tân Minh đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tân Minh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI & XÂY DỰNG ĐẠI PHÚC THỊNH
06/05/2025 08:02
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tân Minh đã đăng tải KHLCNT Thi công Cải tạo, sửa chữa mái tôn nhà hiệu bộ và các phòng chức năng Trường THCS Yên Lợi xã Tân Minh, huyện Ý Yên, tỉnh Nam Định của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tân Minh với 2 gói thầu.
28/04/2025 16:19
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tân Minh đã đăng tải KHLCNT Thi công Cải tạo, nâng cấp đường liên thôn Thanh Nê – Đồng Thanh (Đoạn từ ngã tư nhà ông Huệ thôn Thanh Nê đến nhà ông Tám thôn Đồng Thanh) xã Tân Minh, huyện Ý Yên, tỉnh Nam Định của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tân Minh với 2 gói thầu.
28/04/2025 16:06
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ủy ban nhân dân xã Tân Minh công bố kết quả gói thầu Sửa chữa một số hạng mục sân trưởng, nhà kho các trường mầm non trên địa bàn xã Tân Minh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG TUẤN THÀNH CÔNG
12/05/2025 08:36
Ủy ban nhân dân xã Tân Minh đăng tải KHLCNT Sửa chữa một số hạng mục sân trưởng, nhà kho các trường mầm non trên địa bàn xã Tân Minh với 1 gói thầu.
09/05/2025 10:47
Ủy ban nhân dân xã Tân Minh công bố kết quả gói thầu Sửa chữa nền sân khuôn viên nghĩa trang liệt sĩ Yên Minh xã Tân Minh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG TUẤN THÀNH CÔNG
07/05/2025 10:01
Ủy ban nhân dân xã Tân Minh đăng tải KHLCNT Sửa chữa nền sân khuôn viên nghĩa trang liệt sĩ Yên Minh xã Tân Minh với 1 gói thầu.
07/05/2025 09:56
Ủy ban nhân dân xã Tân Minh công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Xây dựng và Thương mại Đông Nam
06/05/2025 08:12
Ủy ban nhân dân xã Tân Minh công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI & XÂY DỰNG ĐẠI PHÚC THỊNH
06/05/2025 08:10
Ủy ban nhân dân xã Tân Minh công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Xây dựng và Thương mại Đông Nam
06/05/2025 08:07
Ủy ban nhân dân xã Tân Minh công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI & XÂY DỰNG ĐẠI PHÚC THỊNH
06/05/2025 08:02
Ủy ban nhân dân xã Tân Minh đăng tải KHLCNT Thi công Cải tạo, sửa chữa mái tôn nhà hiệu bộ và các phòng chức năng Trường THCS Yên Lợi xã Tân Minh, huyện Ý Yên, tỉnh Nam Định với 2 gói thầu.
28/04/2025 16:19
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tân Minh đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa một số hạng mục sân trưởng, nhà kho các trường mầm non trên địa bàn xã Tân Minh của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tân Minh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG TUẤN THÀNH CÔNG
12/05/2025 08:36
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tân Minh đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa một số hạng mục sân trưởng, nhà kho các trường mầm non trên địa bàn xã Tân Minh của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tân Minh với 1 gói thầu.
09/05/2025 10:47
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tân Minh đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa nền sân khuôn viên nghĩa trang liệt sĩ Yên Minh xã Tân Minh của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tân Minh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG TUẤN THÀNH CÔNG
07/05/2025 10:01
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tân Minh đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa nền sân khuôn viên nghĩa trang liệt sĩ Yên Minh xã Tân Minh của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tân Minh với 1 gói thầu.
07/05/2025 09:56
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tân Minh đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tân Minh.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Xây dựng và Thương mại Đông Nam
06/05/2025 08:12
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tân Minh đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tân Minh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI & XÂY DỰNG ĐẠI PHÚC THỊNH
06/05/2025 08:10
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tân Minh đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tân Minh.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Xây dựng và Thương mại Đông Nam
06/05/2025 08:07
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tân Minh đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tân Minh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI & XÂY DỰNG ĐẠI PHÚC THỊNH
06/05/2025 08:02
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tân Minh đã đăng tải KHLCNT Thi công Cải tạo, sửa chữa mái tôn nhà hiệu bộ và các phòng chức năng Trường THCS Yên Lợi xã Tân Minh, huyện Ý Yên, tỉnh Nam Định của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tân Minh với 2 gói thầu.
28/04/2025 16:19
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tân Minh đã đăng tải KHLCNT Thi công Cải tạo, nâng cấp đường liên thôn Thanh Nê – Đồng Thanh (Đoạn từ ngã tư nhà ông Huệ thôn Thanh Nê đến nhà ông Tám thôn Đồng Thanh) xã Tân Minh, huyện Ý Yên, tỉnh Nam Định của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tân Minh với 2 gói thầu.
28/04/2025 16:06
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tân Minh đã đăng tải 9 KHLCNT, trong đó có 18 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tân Minh đã đăng tải 1 TBMT trong 1 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 1 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tân Minh đã đăng tải 18 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 18 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 17 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tân Minh có quan hệ với 10 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tân Minh có quan hệ với 3 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tân Minh có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Thời gian lặng yên, cuộc sống mỗi người đều không do chúng ta làm chủ, nhìn lại chuỗi ngày đã qua, trong cuộc đời này, những thứ chúng ta thực sự nắm bắt được là bao nhiêu, sức khoẻ? Hạnh phúc? Hay phú quý? Tin rằng không ai dám nói dễ dàng cả. Sự phù phiếm thường khiến người ta không ngừng đuổi theo nó, vật chất lại càng làm con người dễ đánh mất bản thân, tâm vốn dĩ là bằng lòng với thực tại nhưng phút chốc khao khát lại vượt qua sự yên định của cái bằng lòng với thực tại, cuộc sống mà chúng ta vĩnh viễn theo đuổi không biết điểm dừng lại khiến cho người cảm thấy quá đỗi bình thường, càng lúc càng không cách nào thoả mãn được. Đối mặt với ranh giới giữa sự sống và cái chết thì tất cả mọi thứ đều chỉ là phù du, vinh hoa phú quý cũng theo người hoá thành hư vô, có chăng chỉ còn là một dúm đất vàng, còn gì đâu đáng tranh giành nữa. Sức khoẻ, hạnh phúc chỉ có thể giữ cho sinh mạng không rời xa mình. "
Thiên Cổ Nhu Tình