Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tân Minh như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 5 nhà thầu.
- Đã công bố 2 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 9 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 43 gói thầu, trong đó có 7 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 6 gói (với 6 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 7 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 2 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 35 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 35 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 11.593.994.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 11.582.596.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,10%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tân Minh như sau:
- Có quan hệ với 5 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 11.593.994.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 11.582.596.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,10%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tân Minh như sau:
- Là chủ đầu tư của 2 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 2 KHLCNT trong đó có 2 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 7 TBMT trong đó tự mời thầu 5 TBMT, có 2 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tân Minh đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình Xây mới nhà vệ sinh và một số hạng mục phụ trợ Nhà văn hóa thôn Tử Dương, xã Lý Thường Kiệt của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tân Minh với 7 gói thầu.
02/01/2025 11:13
Bên mời thầu Công ty TNHH tư vấn và xây dựng Thành Sơn Hưng Yên đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tân Minh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG KHÁNH TOÀN
27/12/2024 09:51
Bên mời thầu Công ty TNHH tư vấn và xây dựng Thành Sơn Hưng Yên đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tân Minh với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
16/12/2024 16:21
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tân Minh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn thẩm định HSMT, thẩm định kết quả LCNT thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tân Minh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN QUẢN LÝ KINH TẾ XÂY DỰNG R-EMC
14/12/2024 17:07
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tân Minh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tân Minh.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH tư vấn và xây dựng Thành Sơn Hưng Yên
14/12/2024 17:04
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tân Minh đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trinh: Cải tạo, nâng cấp đường nội đồng xã Tân Minh (đoạn từ trường mầm non xã đến cống 4 cửa thuộc thôn Tử Đông) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tân Minh với 7 gói thầu.
14/12/2024 17:01
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tân Minh đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, nâng cấp trụ sở UBND xã Tân Minh.
12/08/2019 07:00
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tân Minh đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Xây dựng nhà làm việc một cửa và nhà làm việc công an xã Tân Minh.
15/05/2019 07:00
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tân Minh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây dựng công trình (Gói thầu chỉ dành cho nhà thầu cấp siêu nhỏ, nhỏ (theo quy định của pháp luật doanh nghiệp) tham gia đấu thầu) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tân Minh.
18/12/2017 14:26
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tân Minh đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây dựng công trình (Gói thầu chỉ dành cho nhà thầu cấp siêu nhỏ, nhỏ (theo quy định của pháp luật doanh nghiệp) tham gia đấu thầu) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tân Minh với hình thức Đấu thầu rộng rãi ( Chỉ chọn nhà thầu trong nước ).
24/11/2017 08:28
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ủy ban nhân dân xã Tân Minh đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình Xây mới nhà vệ sinh và một số hạng mục phụ trợ Nhà văn hóa thôn Tử Dương, xã Lý Thường Kiệt với 7 gói thầu.
02/01/2025 11:13
Ủy ban nhân dân xã Tân Minh công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn thẩm định HSMT, thẩm định kết quả LCNT thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN QUẢN LÝ KINH TẾ XÂY DỰNG R-EMC
14/12/2024 17:07
Ủy ban nhân dân xã Tân Minh công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH tư vấn và xây dựng Thành Sơn Hưng Yên
14/12/2024 17:04
Ủy ban nhân dân xã Tân Minh đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trinh: Cải tạo, nâng cấp đường nội đồng xã Tân Minh (đoạn từ trường mầm non xã đến cống 4 cửa thuộc thôn Tử Đông) với 7 gói thầu.
14/12/2024 17:01
Ủy ban nhân dân xã Tân Minh công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây dựng công trình (Gói thầu chỉ dành cho nhà thầu cấp siêu nhỏ, nhỏ (theo quy định của pháp luật doanh nghiệp) tham gia đấu thầu).
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH xây dựng và dịch vụ thương mại Quang Minh Hà Nội
18/12/2017 14:26
Ủy ban nhân dân xã Tân Minh đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây dựng công trình (Gói thầu chỉ dành cho nhà thầu cấp siêu nhỏ, nhỏ (theo quy định của pháp luật doanh nghiệp) tham gia đấu thầu) theo hình thức Đấu thầu rộng rãi ( Chỉ chọn nhà thầu trong nước ).
24/11/2017 08:28
Ủy ban nhân dân xã Tân Minh công bố kết quả gói thầu Toàn bộ phần xây dựng công trình (Gói thầu chỉ dành cho nhà thầu cấp siêu nhỏ, nhỏ (theo quy định của pháp luật doanh nghiệp) tham gia đấu thầu).
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH đầu tư xây dựng và dịch vụ Tân Đạt
17/11/2017 10:26
Ủy ban nhân dân xã Tân Minh đăng tải KHLCNT Cải tạo đường giao thông từ Lúa Võ đến Sông Nhuệ xã Tân Minh, huyện Thường Tín, thành phố Hà Nội với 4 gói thầu.
16/11/2017 10:04
Ủy ban nhân dân xã Tân Minh đăng tải TBMT Toàn bộ phần xây dựng công trình (Gói thầu chỉ dành cho nhà thầu cấp siêu nhỏ, nhỏ (theo quy định của pháp luật doanh nghiệp) tham gia đấu thầu) theo hình thức Đấu thầu rộng rãi ( Chỉ chọn nhà thầu trong nước ).
17/10/2017 10:43
Ủy ban nhân dân xã Tân Minh đăng tải KHLCNT Các hạng mục phụ trợ nhà văn hóa thôn Triều Đông, xã Tân Minh, huyện Thường Tín, TP Hà Nội với 4 gói thầu.
02/10/2017 16:18
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tân Minh đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình Xây mới nhà vệ sinh và một số hạng mục phụ trợ Nhà văn hóa thôn Tử Dương, xã Lý Thường Kiệt của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tân Minh với 7 gói thầu.
02/01/2025 11:13
Bên mời thầu Công ty TNHH tư vấn và xây dựng Thành Sơn Hưng Yên đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tân Minh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG KHÁNH TOÀN
27/12/2024 09:51
Bên mời thầu Công ty TNHH tư vấn và xây dựng Thành Sơn Hưng Yên đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tân Minh với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
16/12/2024 16:21
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tân Minh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn thẩm định HSMT, thẩm định kết quả LCNT thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tân Minh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN QUẢN LÝ KINH TẾ XÂY DỰNG R-EMC
14/12/2024 17:07
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tân Minh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tân Minh.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH tư vấn và xây dựng Thành Sơn Hưng Yên
14/12/2024 17:04
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tân Minh đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trinh: Cải tạo, nâng cấp đường nội đồng xã Tân Minh (đoạn từ trường mầm non xã đến cống 4 cửa thuộc thôn Tử Đông) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tân Minh với 7 gói thầu.
14/12/2024 17:01
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tân Minh đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, nâng cấp trụ sở UBND xã Tân Minh.
12/08/2019 07:00
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tân Minh đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Xây dựng nhà làm việc một cửa và nhà làm việc công an xã Tân Minh.
15/05/2019 07:00
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tân Minh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây dựng công trình (Gói thầu chỉ dành cho nhà thầu cấp siêu nhỏ, nhỏ (theo quy định của pháp luật doanh nghiệp) tham gia đấu thầu) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tân Minh.
18/12/2017 14:26
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tân Minh đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây dựng công trình (Gói thầu chỉ dành cho nhà thầu cấp siêu nhỏ, nhỏ (theo quy định của pháp luật doanh nghiệp) tham gia đấu thầu) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tân Minh với hình thức Đấu thầu rộng rãi ( Chỉ chọn nhà thầu trong nước ).
24/11/2017 08:28
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tân Minh đã đăng tải 9 KHLCNT, trong đó có 43 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tân Minh đã đăng tải 6 TBMT trong 6 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 5 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tân Minh đã đăng tải 7 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 7 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 2 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tân Minh có quan hệ với 5 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tân Minh có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Hạnh phúc của bạn phụ thuộc hoàn toàn vào việc bạn buông tay khỏi những điều làm bạn buồn phiền nhanh đến thế nào. Và hãy hiểu rằng… phần lớn những điều giờ làm bạn phiền não, một năm sau, bạn sẽ chẳng còn nhớ được chúng nữa. "
Katrina Mayer
Sự kiện trong nước: Nguyễn Huy Tự là nhà thơ đời Lê Hiển Tông, có tên khác nữa là Yên, tự Hữu Chi, hiệu Uẩn Trai. Ông sinh ngày 3-9-1743 tại Trường Lưu, Lại Thạch, La Sơn, tỉnh Hà Tĩnh. Ông là con Thám hoa Nguyễn Huy Oánh. Năm 1759 ông đỗ Hương Cống. Từ năm 1767, ông nhậm chức Tri phủ Quốc Oai. Năm 1770, ông được ưu đãi theo hàng Tiến sĩ, thăng Hiến sát xứ Sơn Nam, sau đó cải sang võ chức tước Nhạc Đình Bá, rồi làm Đốc đồng Sơn Tây. Ông là tác giả truyện thơ nổi tiếng "Hoa Tiên". Khi nhà Hậu Lê suy vong, năm 1789 ông được vua Quang Trung triệu tập vào Phú Xuân, bổ chức Hữu thị lang. Nhưng chẳng bao lâu, ngày 5-9-1790 ông mất, thọ 47 tuổi.