Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tân Thọ như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 5 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 6 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 22 gói thầu, trong đó có 0 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 6 gói (với 7 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 5 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 14 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 13 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,33 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 14.309.848.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 14.203.415.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,74%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tân Thọ như sau:
- Có quan hệ với 5 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,33 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 14.309.848.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 14.203.415.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,74%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tân Thọ như sau:
- Là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 1 KHLCNT trong đó có 0 KHLCNT tự đăng tải, có 1 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 3 TBMT trong đó tự mời thầu 2 TBMT, có 1 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tân Thọ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tân Thọ.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH đầu tư xây dựng Tiến Đạt Thanh Hóa
20/12/2019 20:19
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tân Thọ đã đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tân Thọ với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
21/11/2019 09:24
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tân Thọ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tân Thọ.
11/07/2019 18:24
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tân Thọ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tân Thọ.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH đầu tư xây dựng Hồng Hải Anh
11/07/2019 18:19
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tân Thọ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Thi công xây dựng công trình + hạng mục chung của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tân Thọ.
12/01/2019 18:19
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tân Thọ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tân Thọ.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH đầu tư xây dựng Hồng Hải Anh
05/11/2018 10:32
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tân Thọ đã đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tân Thọ với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
16/10/2018 10:00
Bên mời thầu Công ty cổ phần tư vấn và kiểm định xây dựng Việt Nam đã đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tân Thọ với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
09/07/2018 15:52
Bên mời thầu Công ty cổ phần tư vấn và kiểm định xây dựng Việt Nam đã đăng tải KHLCNT Xây mới Trung tâm văn hóa thể thao xã Tân Thọ, huyện Nông Cống của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tân Thọ với 1 gói thầu.
09/07/2018 15:48
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tân Thọ đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Trung tâm văn hóa thể thao xã Tân Thọ, huyện Nông Cống.
09/07/2018 07:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ủy ban nhân dân xã Tân Thọ công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình với 1 nhà thầu tham gia.
15/09/2022 15:08
Ủy ban nhân dân xã Tân Thọ đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
08/09/2022 14:14
Ủy ban nhân dân xã Tân Thọ đăng tải KHLCNT Kênh tưới, tiêu Núi Trặt xã Tân Thọ, huyện Nông Cống với 5 gói thầu.
08/09/2022 10:53
Ủy ban nhân dân xã Tân Thọ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH đầu tư xây dựng Tiến Đạt Thanh Hóa
20/12/2019 20:19
Ủy ban nhân dân xã Tân Thọ công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 02: Thi công xây dựng công trình với 3 nhà thầu tham gia.
28/11/2019 10:17
Ủy ban nhân dân xã Tân Thọ đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Thi công xây dựng công trình theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
21/11/2019 09:24
Ủy ban nhân dân xã Tân Thọ đăng tải KHLCNT Đường giao thông QL 47C đi đường Nghi Sơn - Sao Vàng, xã Tân Thọ, huyện Nông Cống, tỉnh Thanh Hóa với 3 gói thầu.
20/11/2019 16:18
Ủy ban nhân dân xã Tân Thọ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH đầu tư xây dựng Hồng Hải Anh
11/07/2019 18:24
Ủy ban nhân dân xã Tân Thọ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH đầu tư xây dựng Hồng Hải Anh
11/07/2019 18:19
Ủy ban nhân dân xã Tân Thọ công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 02: Thi công xây dựng công trình với 1 nhà thầu tham gia.
29/06/2019 11:04
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tân Thọ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tân Thọ.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH đầu tư xây dựng Tiến Đạt Thanh Hóa
20/12/2019 20:19
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tân Thọ đã đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tân Thọ với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
21/11/2019 09:24
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tân Thọ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tân Thọ.
11/07/2019 18:24
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tân Thọ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tân Thọ.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH đầu tư xây dựng Hồng Hải Anh
11/07/2019 18:19
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tân Thọ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Thi công xây dựng công trình + hạng mục chung của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tân Thọ.
12/01/2019 18:19
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tân Thọ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tân Thọ.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH đầu tư xây dựng Hồng Hải Anh
05/11/2018 10:32
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tân Thọ đã đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tân Thọ với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
16/10/2018 10:00
Bên mời thầu Công ty cổ phần tư vấn và kiểm định xây dựng Việt Nam đã đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tân Thọ với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
09/07/2018 15:52
Bên mời thầu Công ty cổ phần tư vấn và kiểm định xây dựng Việt Nam đã đăng tải KHLCNT Xây mới Trung tâm văn hóa thể thao xã Tân Thọ, huyện Nông Cống của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tân Thọ với 1 gói thầu.
09/07/2018 15:48
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tân Thọ đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Trung tâm văn hóa thể thao xã Tân Thọ, huyện Nông Cống.
09/07/2018 07:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tân Thọ đã đăng tải 6 KHLCNT, trong đó có 22 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tân Thọ đã đăng tải 7 TBMT trong 6 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 2 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 5 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tân Thọ đã đăng tải 5 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 5 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tân Thọ có quan hệ với 5 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tân Thọ có quan hệ với 4 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Khi được giúp đỡ, hãy ghi nhớ; khi giúp đỡ, hãy quên đi. "
Benjamin Franklin
Sự kiện trong nước: Ngày 3-9-1945, Hồ Chủ tịch đã chủ toạ phiên họp đầu tiên của Chính phủ Lâm thời nước Việt Nam Dân chủ Cộng hoà. Người đề ra những nhiệm vụ cấp bách để ổn định tình hình trong nước, giữ vững và củng cố chính quyền dân chủ nhân dân. Nội dung cụ thể là: 1. Phát động phong trào tăng gia sản xuất để chống nạn đói, mở ngay cuộc lạc quyên gạo để giúp đỡ người nghèo. 2. Mở chiến dịch chống nạn mù chữ. 3. Tổ chức càng sớm càng hay cuộc tổng tuyển cử với chế độ phổ thông đầu phiếu, soạn thảo Hiến pháp dân chủ. 4. Mở chiến dịch giáo dục cần, kiệm, liêm, chính để bài trừ những thói hư tật xấu của chế độ thực dân để lại. 5. Bỏ ngay thuế thân, thuế chợ, thuế đò, tuyệt đối cấm hút thuốc phiện. 6. Ra tuyên bố tự do tín ngưỡng và đoàn kết lương giáo.