Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tất Thắng như sau:
- Có quan hệ với 2 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 14 nhà thầu.
- Đã công bố 8 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 11 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 46 gói thầu, trong đó có 0 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 10 gói (với 10 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 17 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 8 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 21 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 21 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 29.000.104.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 28.954.022.918 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,16%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tất Thắng như sau:
- Có quan hệ với 14 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 29.000.104.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 28.954.022.918 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,16%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tất Thắng như sau:
- Là chủ đầu tư của 8 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 6 KHLCNT trong đó có 6 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 6 TBMT trong đó tự mời thầu 6 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tất Thắng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02 giám sát thi công công trình: Nhà điều hành Trường tiểu học Tất Thắng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tất Thắng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ ĐẦU TƯ VIỆT PHÁP
24/04/2025 15:20
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tất Thắng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04 bảo hiểm xây dựng công trình: Nhà điều hành Trường tiểu học Tất Thắng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tất Thắng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Bảo hiểm Bưu điện Khu vực Phía Bắc
24/04/2025 15:02
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tất Thắng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01 Thi công xây lắp công trình: Nhà điều hành Trường tiểu học Tất Thắng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tất Thắng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Đầu tư và Xây dựng An Phúc Minh
16/04/2025 16:23
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tất Thắng đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01 Thi công xây lắp công trình: Nhà điều hành Trường tiểu học Tất Thắng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tất Thắng với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
26/03/2025 10:34
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tất Thắng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03 lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT gói thầu thi công công trình: Nhà điều hành Trường tiểu học Tất Thắng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tất Thắng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH tư vấn xây dựng AVN
25/03/2025 09:47
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tất Thắng đã đăng tải KHLCNT Nhà điều hành Trường tiểu học Tất Thắng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tất Thắng với 4 gói thầu.
28/02/2025 14:55
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tất Thắng đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nhà điều hành Trường tiểu học Tất Thắng.
28/02/2025 14:14
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tất Thắng đã đăng tải KHLCNT Nhà văn hoá Khu 14, xã Tất Thắng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tất Thắng với 3 gói thầu.
23/01/2025 14:37
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tất Thắng đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nhà văn hoá Khu 14, xã Tất Thắng.
23/01/2025 14:14
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tất Thắng đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra thiết kế, dự toán công trình: Nhà lớp học trường tiểu học Tất Thắng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tất Thắng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần Hoàng Khánh
27/12/2024 08:50
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ủy ban nhân dân xã Tất Thắng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02 giám sát thi công công trình: Nhà điều hành Trường tiểu học Tất Thắng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ ĐẦU TƯ VIỆT PHÁP
24/04/2025 15:20
Ủy ban nhân dân xã Tất Thắng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04 bảo hiểm xây dựng công trình: Nhà điều hành Trường tiểu học Tất Thắng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Bảo hiểm Bưu điện Khu vực Phía Bắc
24/04/2025 15:02
Ủy ban nhân dân xã Tất Thắng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01 Thi công xây lắp công trình: Nhà điều hành Trường tiểu học Tất Thắng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Đầu tư và Xây dựng An Phúc Minh
16/04/2025 16:23
Ủy ban nhân dân xã Tất Thắng công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 01 Thi công xây lắp công trình: Nhà điều hành Trường tiểu học Tất Thắng với 1 nhà thầu tham gia.
03/04/2025 09:35
Ủy ban nhân dân xã Tất Thắng đăng tải TBMT Gói thầu số 01 Thi công xây lắp công trình: Nhà điều hành Trường tiểu học Tất Thắng theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
26/03/2025 10:34
Ủy ban nhân dân xã Tất Thắng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03 lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT gói thầu thi công công trình: Nhà điều hành Trường tiểu học Tất Thắng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH tư vấn xây dựng AVN
25/03/2025 09:47
Ủy ban nhân dân xã Tất Thắng đăng tải KHLCNT Nhà điều hành Trường tiểu học Tất Thắng với 4 gói thầu.
28/02/2025 14:55
Ủy ban nhân dân xã Tất Thắng đăng tải KHLCNT Nhà văn hoá Khu 14, xã Tất Thắng với 3 gói thầu.
23/01/2025 14:37
Ủy ban nhân dân xã Tất Thắng công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra thiết kế, dự toán công trình: Nhà lớp học trường tiểu học Tất Thắng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần Hoàng Khánh
27/12/2024 08:50
Ủy ban nhân dân xã Tất Thắng công bố kết quả gói thầu Tư vấn khảo sát, lập báo cáo kinh tế kỹ thuật công trình: Nhà lớp học trường tiểu học Tất Thắng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIẾN TRÚC XÂY DỰNG ĐÔ THỊ VÀ NÔNG THÔN PTS
27/12/2024 08:48
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tất Thắng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02 giám sát thi công công trình: Nhà điều hành Trường tiểu học Tất Thắng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tất Thắng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ ĐẦU TƯ VIỆT PHÁP
24/04/2025 15:20
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tất Thắng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04 bảo hiểm xây dựng công trình: Nhà điều hành Trường tiểu học Tất Thắng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tất Thắng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Bảo hiểm Bưu điện Khu vực Phía Bắc
24/04/2025 15:02
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tất Thắng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01 Thi công xây lắp công trình: Nhà điều hành Trường tiểu học Tất Thắng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tất Thắng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Đầu tư và Xây dựng An Phúc Minh
16/04/2025 16:23
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tất Thắng đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01 Thi công xây lắp công trình: Nhà điều hành Trường tiểu học Tất Thắng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tất Thắng với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
26/03/2025 10:34
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tất Thắng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03 lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT gói thầu thi công công trình: Nhà điều hành Trường tiểu học Tất Thắng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tất Thắng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH tư vấn xây dựng AVN
25/03/2025 09:47
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tất Thắng đã đăng tải KHLCNT Nhà điều hành Trường tiểu học Tất Thắng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tất Thắng với 4 gói thầu.
28/02/2025 14:55
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tất Thắng đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nhà điều hành Trường tiểu học Tất Thắng.
28/02/2025 14:14
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tất Thắng đã đăng tải KHLCNT Nhà văn hoá Khu 14, xã Tất Thắng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tất Thắng với 3 gói thầu.
23/01/2025 14:37
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tất Thắng đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nhà văn hoá Khu 14, xã Tất Thắng.
23/01/2025 14:14
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tất Thắng đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra thiết kế, dự toán công trình: Nhà lớp học trường tiểu học Tất Thắng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tất Thắng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần Hoàng Khánh
27/12/2024 08:50
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tất Thắng đã đăng tải 11 KHLCNT, trong đó có 46 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tất Thắng đã đăng tải 10 TBMT trong 10 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 6 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 4 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tất Thắng đã đăng tải 17 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 17 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 8 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tất Thắng có quan hệ với 14 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tất Thắng có quan hệ với 17 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tất Thắng có quan hệ với 3 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Hãy dạy đạo đức cho con cái bạn, chỉ có đạo đức chứ không phải vàng bạc mớ làm chúng sung sướng. "
Beethoven