Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Thạch Bình như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 4 nhà thầu.
- Đã công bố 2 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 4 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 8 gói thầu, trong đó có 0 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 1 gói (với 1 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 4 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 3 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 4 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 4 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 11.141.268.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 11.133.662.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,07%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Thạch Bình như sau:
- Có quan hệ với 4 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 11.141.268.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 11.133.662.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,07%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thạch Bình như sau:
- Là chủ đầu tư của 2 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 4 KHLCNT trong đó có 4 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 1 TBMT trong đó tự mời thầu 1 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Thạch Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Thi công xây dựng và cung cấp lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thạch Bình .
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG SỐ 11 THANH HÓA
03/07/2024 16:11
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Thạch Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn giám sát của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thạch Bình .
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG QUÂN NAM
03/07/2024 16:10
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Thạch Bình đã đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Thi công xây dựng và cung cấp lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thạch Bình với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
12/06/2024 07:39
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Thạch Bình đã đăng tải KHLCNT Xây dựng nhà bếp ăn và khuôn viên Trường mầm non xã Thạch Bình, huyện Thạch Thành của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thạch Bình với 5 gói thầu.
11/06/2024 17:48
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Thạch Bình đã đăng tải KHLCNT Xây dựng nhà bếp ăn và khuôn viên Trường mầm non xã Thạch Bình, huyện Thạch Thành của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thạch Bình với 5 gói thầu.
11/06/2024 17:32
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Thạch Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thạch Bình .
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI NGA HƯNG
07/06/2024 11:13
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Thạch Bình đã đăng tải KHLCNT Xây dựng nhà bếp ăn và khuôn viên Trường mầm non xã Thạch Bình, huyện Thạch Thành của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thạch Bình với 5 gói thầu.
07/06/2024 11:11
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thạch Bình đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Xây dựng nhà bếp ăn và khuôn viên Trường mầm non xã Thạch Bình, huyện Thạch Thành.
07/06/2024 11:11
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Thạch Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Xây lắp và bảo hiểm của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thạch Bình .
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MẠNH HỒNG THÀNH
30/05/2023 14:13
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Thạch Bình đã đăng tải KHLCNT Đường giao thông trục chính xã Thạch Bình, huyện Thạch Thành, tỉnh Thanh Hóa của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thạch Bình với 3 gói thầu.
23/02/2023 16:56
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ủy ban nhân dân xã Thạch Bình công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Thi công xây dựng và cung cấp lắp đặt thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG SỐ 11 THANH HÓA
03/07/2024 16:11
Ủy ban nhân dân xã Thạch Bình công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn giám sát.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG QUÂN NAM
03/07/2024 16:10
Ủy ban nhân dân xã Thạch Bình công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 02: Thi công xây dựng và cung cấp lắp đặt thiết bị với 1 nhà thầu tham gia.
19/06/2024 08:06
Ủy ban nhân dân xã Thạch Bình đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Thi công xây dựng và cung cấp lắp đặt thiết bị theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
12/06/2024 07:39
Ủy ban nhân dân xã Thạch Bình đăng tải KHLCNT Xây dựng nhà bếp ăn và khuôn viên Trường mầm non xã Thạch Bình, huyện Thạch Thành với 5 gói thầu.
11/06/2024 17:48
Ủy ban nhân dân xã Thạch Bình đăng tải KHLCNT Xây dựng nhà bếp ăn và khuôn viên Trường mầm non xã Thạch Bình, huyện Thạch Thành với 5 gói thầu.
11/06/2024 17:32
Ủy ban nhân dân xã Thạch Bình công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI NGA HƯNG
07/06/2024 11:13
Ủy ban nhân dân xã Thạch Bình đăng tải KHLCNT Xây dựng nhà bếp ăn và khuôn viên Trường mầm non xã Thạch Bình, huyện Thạch Thành với 5 gói thầu.
07/06/2024 11:11
Ủy ban nhân dân xã Thạch Bình công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Xây lắp và bảo hiểm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MẠNH HỒNG THÀNH
30/05/2023 14:13
Ủy ban nhân dân xã Thạch Bình đăng tải KHLCNT Đường giao thông trục chính xã Thạch Bình, huyện Thạch Thành, tỉnh Thanh Hóa với 3 gói thầu.
23/02/2023 16:56
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Thạch Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Thi công xây dựng và cung cấp lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thạch Bình .
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG SỐ 11 THANH HÓA
03/07/2024 16:11
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Thạch Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn giám sát của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thạch Bình .
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG QUÂN NAM
03/07/2024 16:10
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Thạch Bình đã đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Thi công xây dựng và cung cấp lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thạch Bình với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
12/06/2024 07:39
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Thạch Bình đã đăng tải KHLCNT Xây dựng nhà bếp ăn và khuôn viên Trường mầm non xã Thạch Bình, huyện Thạch Thành của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thạch Bình với 5 gói thầu.
11/06/2024 17:48
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Thạch Bình đã đăng tải KHLCNT Xây dựng nhà bếp ăn và khuôn viên Trường mầm non xã Thạch Bình, huyện Thạch Thành của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thạch Bình với 5 gói thầu.
11/06/2024 17:32
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Thạch Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thạch Bình .
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI NGA HƯNG
07/06/2024 11:13
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Thạch Bình đã đăng tải KHLCNT Xây dựng nhà bếp ăn và khuôn viên Trường mầm non xã Thạch Bình, huyện Thạch Thành của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thạch Bình với 5 gói thầu.
07/06/2024 11:11
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thạch Bình đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Xây dựng nhà bếp ăn và khuôn viên Trường mầm non xã Thạch Bình, huyện Thạch Thành.
07/06/2024 11:11
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Thạch Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Xây lắp và bảo hiểm của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thạch Bình .
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MẠNH HỒNG THÀNH
30/05/2023 14:13
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Thạch Bình đã đăng tải KHLCNT Đường giao thông trục chính xã Thạch Bình, huyện Thạch Thành, tỉnh Thanh Hóa của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thạch Bình với 3 gói thầu.
23/02/2023 16:56
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Thạch Bình đã đăng tải 4 KHLCNT, trong đó có 8 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Thạch Bình đã đăng tải 1 TBMT trong 1 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 1 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Thạch Bình đã đăng tải 4 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 4 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 3 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Thạch Bình có quan hệ với 4 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Thạch Bình có quan hệ với 3 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Thạch Bình có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Nỗi bất hạnh làm ra con người, còn con người làm ra hạnh phúc. "
Khuyết Danh
Sự kiện trong nước: Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ ba Đảng Lao động Việt Nam, tiến hành từ ngày 5 đến 10-9-1960 tại thủ đô Hà Nội. Tham dự đại hội có 525 đại biểu chính thức và 51 đại biểu dự khuyết, thay mặt 50 vạn Đảng viên toàn quốc. Trong diễn văn khai mạc, Chủ tịch Hồ Chí Minh đã chỉ rõ: "Đại hội lần này là Đại hội xây dựng chủ nghĩa xã hội ở miền Bắc và đấu tranh hoà bình thống nhất nước nhà". Người nêu lên hai nhiệm vụ chiến lược của cách mạng Việt Nam, Người hoan nghênh tinh thần quốc tế vô sản giữa các nước xã hội chủ nghĩa, các Đảng cộng sản. Người kêu gọi toàn Đảng đoàn kết chặt chẽ, động viên toàn dân hoàn thành mọi nhiệm vụ của đất nước. Đại hội quyết định sửa đổi Điều lệ Đảng, để xây dựng Đảng phù hợp với yêu cầu của giai đoạn Cách mạng mới và bầu ra Ban Chấp hành Trung ương gồm 43 uỷ viên chính thức và 28 uỷ viên dự khuyết. Hội nghị Ban Chấp hành Trung ương Đảng lần thứ nhất bầu Hồ Chủ tịch làm Chủ tịch Đảng, đồng chí Lê Duẩn làm Bí thư thứ nhất Ban Chấp hành Trung ương.