Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Thanh Cao như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 5 nhà thầu.
- Đã công bố 3 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 4 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 17 gói thầu, trong đó có 1 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 4 gói (với 4 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 4 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 12 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 12 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 25,00%, Xây lắp 75,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 9.849.426.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 9.746.323.064 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,05%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Thanh Cao như sau:
- Có quan hệ với 5 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 25,00%, Xây lắp 75,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 9.849.426.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 9.746.323.064 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,05%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thanh Cao như sau:
- Là chủ đầu tư của 3 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 4 KHLCNT trong đó có 4 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 5 TBMT trong đó tự mời thầu 4 TBMT, có 1 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Thanh Cao đã đăng tải kết quả gói thầu Gói số 1: Thi công xây lắp (vốn nhà nước) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thanh Cao.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN AN TRUNG
24/02/2025 09:39
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Thanh Cao đã đăng tải TBMT Gói số 1: Thi công xây lắp (vốn nhà nước) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thanh Cao với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
21/11/2024 08:23
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Thanh Cao đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Kè chống sạt
lở đường giao thông thôn Gò Mu, xã Thanh Cao, huyện Lương Sơn của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thanh Cao với 4 gói thầu.
19/11/2024 22:21
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thanh Cao đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Kè chống sạt lở đường giao thông thôn Gò Mu, xã Thanh Cao, huyện Lương Sơn.
19/11/2024 20:20
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Thanh Cao đã đăng tải kết quả gói thầu Mua dụng cụ thể thao ngoài trời của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thanh Cao.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ GIÁO DỤC VÀ ĐỒ CHƠI BÌNH DƯƠNG
07/12/2023 10:55
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Thanh Cao đã đăng tải TBMT Mua dụng cụ thể thao ngoài trời của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thanh Cao với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
03/11/2023 09:16
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Thanh Cao đã đăng tải KHLCNT Mua dụng cụ thể thao ngoài trời xã Thanh Cao của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thanh Cao với 3 gói thầu.
02/11/2023 14:29
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Thanh Cao đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thanh Cao.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN XÂY DỰNG VIỆT HÀ
18/08/2023 10:39
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Thanh Cao đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thanh Cao với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
25/07/2023 09:30
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Thanh Cao đã đăng tải KHLCNT Cứng hóa đường giao thông thôn Gò Mu, xã Thanh Cao, huyện Lương Sơn của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thanh Cao với 5 gói thầu.
21/07/2023 15:51
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ủy ban nhân dân xã Thanh Cao công bố kết quả gói thầu Gói số 1: Thi công xây lắp (vốn nhà nước).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN AN TRUNG
24/02/2025 09:39
Ủy ban nhân dân xã Thanh Cao công bố KQMT gói thầu Gói số 1: Thi công xây lắp (vốn nhà nước) với 1 nhà thầu tham gia.
28/11/2024 16:13
Ủy ban nhân dân xã Thanh Cao đăng tải TBMT Gói số 1: Thi công xây lắp (vốn nhà nước) theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
21/11/2024 08:23
Ủy ban nhân dân xã Thanh Cao đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Kè chống sạt
lở đường giao thông thôn Gò Mu, xã Thanh Cao, huyện Lương Sơn với 4 gói thầu.
19/11/2024 22:21
Ủy ban nhân dân xã Thanh Cao công bố kết quả gói thầu Mua dụng cụ thể thao ngoài trời.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ GIÁO DỤC VÀ ĐỒ CHƠI BÌNH DƯƠNG
07/12/2023 10:55
Ủy ban nhân dân xã Thanh Cao công bố KQMT gói thầu Mua dụng cụ thể thao ngoài trời với 1 nhà thầu tham gia.
10/11/2023 10:02
Ủy ban nhân dân xã Thanh Cao đăng tải TBMT Mua dụng cụ thể thao ngoài trời theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
03/11/2023 09:16
Ủy ban nhân dân xã Thanh Cao đăng tải KHLCNT Mua dụng cụ thể thao ngoài trời xã Thanh Cao với 3 gói thầu.
02/11/2023 14:29
Ủy ban nhân dân xã Thanh Cao công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN XÂY DỰNG VIỆT HÀ
18/08/2023 10:39
Ủy ban nhân dân xã Thanh Cao công bố KQMT gói thầu Thi công xây dựng công trình với 1 nhà thầu tham gia.
01/08/2023 16:27
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Thanh Cao đã đăng tải kết quả gói thầu Gói số 1: Thi công xây lắp (vốn nhà nước) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thanh Cao.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN AN TRUNG
24/02/2025 09:39
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Thanh Cao đã đăng tải TBMT Gói số 1: Thi công xây lắp (vốn nhà nước) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thanh Cao với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
21/11/2024 08:23
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Thanh Cao đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Kè chống sạt
lở đường giao thông thôn Gò Mu, xã Thanh Cao, huyện Lương Sơn của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thanh Cao với 4 gói thầu.
19/11/2024 22:21
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thanh Cao đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Kè chống sạt lở đường giao thông thôn Gò Mu, xã Thanh Cao, huyện Lương Sơn.
19/11/2024 20:20
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Thanh Cao đã đăng tải kết quả gói thầu Mua dụng cụ thể thao ngoài trời của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thanh Cao.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ GIÁO DỤC VÀ ĐỒ CHƠI BÌNH DƯƠNG
07/12/2023 10:55
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Thanh Cao đã đăng tải TBMT Mua dụng cụ thể thao ngoài trời của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thanh Cao với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
03/11/2023 09:16
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Thanh Cao đã đăng tải KHLCNT Mua dụng cụ thể thao ngoài trời xã Thanh Cao của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thanh Cao với 3 gói thầu.
02/11/2023 14:29
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Thanh Cao đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thanh Cao.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN XÂY DỰNG VIỆT HÀ
18/08/2023 10:39
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Thanh Cao đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thanh Cao với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
25/07/2023 09:30
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Thanh Cao đã đăng tải KHLCNT Cứng hóa đường giao thông thôn Gò Mu, xã Thanh Cao, huyện Lương Sơn của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thanh Cao với 5 gói thầu.
21/07/2023 15:51
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Thanh Cao đã đăng tải 4 KHLCNT, trong đó có 17 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Thanh Cao đã đăng tải 4 TBMT trong 4 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 4 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Thanh Cao đã đăng tải 4 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 4 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Thanh Cao có quan hệ với 5 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Thanh Cao có quan hệ với 13 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Thanh Cao có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
"Chúng ta không mất bất cứ gì trong một vũ trụ nơi ngay cả một giọt nước cũng không thể mất đi. Cuộc đời, và tình yêu, không bao giờ thay đổi, chỉ có trí nhớ của chúng ta về nó là suy tàn. Cảm giác mất mát là một ảo giác, nhưng nỗi buồn nó gây ra thì thật. Và điều này cũng thật: không có gì buồn hơn khi chúng ta không làm gì được để ngăn chận một trí nhớ tàn phai. Người ta không thể tự hứa sẽ không bao giờ quên, vì điều này cũng khó như xin trời cho tôi đừng bao giờ chết. "
Đoàn Minh Phượng
Sự kiện trong nước: Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ ba Đảng Lao động Việt Nam, tiến hành từ ngày 5 đến 10-9-1960 tại thủ đô Hà Nội. Tham dự đại hội có 525 đại biểu chính thức và 51 đại biểu dự khuyết, thay mặt 50 vạn Đảng viên toàn quốc. Trong diễn văn khai mạc, Chủ tịch Hồ Chí Minh đã chỉ rõ: "Đại hội lần này là Đại hội xây dựng chủ nghĩa xã hội ở miền Bắc và đấu tranh hoà bình thống nhất nước nhà". Người nêu lên hai nhiệm vụ chiến lược của cách mạng Việt Nam, Người hoan nghênh tinh thần quốc tế vô sản giữa các nước xã hội chủ nghĩa, các Đảng cộng sản. Người kêu gọi toàn Đảng đoàn kết chặt chẽ, động viên toàn dân hoàn thành mọi nhiệm vụ của đất nước. Đại hội quyết định sửa đổi Điều lệ Đảng, để xây dựng Đảng phù hợp với yêu cầu của giai đoạn Cách mạng mới và bầu ra Ban Chấp hành Trung ương gồm 43 uỷ viên chính thức và 28 uỷ viên dự khuyết. Hội nghị Ban Chấp hành Trung ương Đảng lần thứ nhất bầu Hồ Chủ tịch làm Chủ tịch Đảng, đồng chí Lê Duẩn làm Bí thư thứ nhất Ban Chấp hành Trung ương.