Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Thanh Phong như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 35 nhà thầu.
- Đã công bố 29 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 8 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 14 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 23 gói thầu, trong đó có 4 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 5 gói (với 5 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 30 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 26 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 0 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,20 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 25.541.457.803 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 25.511.774.068 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,12%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Thanh Phong như sau:
- Có quan hệ với 35 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,20 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 25.541.457.803 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 25.511.774.068 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,12%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thanh Phong như sau:
- Là chủ đầu tư của 29 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 38 KHLCNT trong đó có 14 KHLCNT tự đăng tải, có 24 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 9 TBMT trong đó tự mời thầu 5 TBMT, có 4 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Ủy ban nhân dân xã Thanh Phong công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01:
Tư vấn khảo sát,
lập báo cáo Kinh
tế kỹ thuật Trường mầm non Thanh Lâm, xã Thanh Phong, tỉnh Thanh Hóa; Hạng mục: Nhà lớp học 02 tầng 09 phòng và
hệ thống PCCC.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG ĐÔNG DƯƠNG
20/08/2026 23:35
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thanh Phong đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Trường mầm
non Thanh Lâm, xã Thanh Phong, tỉnh Thanh Hóa; Hạng mục:
Nhà lớp học 02 tầng 09 phòng và hệ thống PCCC.
20/08/2026 23:23
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thanh Phong đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Trường mầm
non Thanh Lâm, xã Thanh Phong, tỉnh Thanh Hóa; Hạng mục:
Nhà lớp học 02 tầng 09 phòng và hệ thống PCCC.
20/08/2026 23:23
Ủy ban nhân dân xã Thanh Phong công bố kết quả gói thầu Gói thầu
số 01: Tư
vấn lập E
HSMT,
đánh giá
E-HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG HẠ TẦNG 668
20/08/2026 23:08
Ủy ban nhân dân xã Thanh Phong công bố kết quả gói thầu Gói thầu
số 02: Tư
vấn Thẩm
định E
HMST;
thẩm định
KQLCNT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ DỊCH VỤAPG
20/08/2026 23:05
Ủy ban nhân dân xã Thanh Phong công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01:
Tư vấn khảo sát,
lập báo cáo
Kinh tế kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần tư vấn đầu tư xây dựng Hạc Thành
20/08/2026 22:56
Ủy ban nhân dân xã Thanh Phong đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Xử lý sạt lở đường giao thông nội thôn thôn Làng Kha xã Thanh Phong, tỉnh Thanh Hóa với 3 gói thầu.
20/08/2026 09:52
Ủy ban nhân dân xã Thanh Phong đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Cải tạo, nâng cấp kênh mương đập Bai Nhạo thôn Tân Thành, xã Thanh Phong, tỉnh Thanh Hóa với 3 gói thầu.
20/08/2026 09:41
Ủy ban nhân dân xã Thanh Phong đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Cải tạo, nâng cấp kênh mương Kha và sửa chữa tràn, Đập Đồng Đặng thôn Làng Kha, xã Thanh Phong, tỉnh Thanh Hóa với 3 gói thầu.
20/08/2026 09:34
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ủy ban nhân dân xã Thanh Phong công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 5: Kiểm toán độc lập công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN THĂNG LONG
30/07/2026 10:02
Ủy ban nhân dân xã Thanh Phong công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG HD
31/07/2025 11:23
Ủy ban nhân dân xã Thanh Phong công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Cung cấp và lắp đặt thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu:
29/05/2025 14:06
Ủy ban nhân dân xã Thanh Phong đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị phục vụ cho hoạt động văn hóa, văn nghệ, thể thao, xây dựng tủ sách tại nhà Văn hóa - khu thể thao thôn với 1 gói thầu.
23/05/2025 17:24
Ủy ban nhân dân xã Thanh Phong công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ TƯ VẤN XÂY DỰNG THANH HÓA
24/02/2025 15:29
Ủy ban nhân dân xã Thanh Phong công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Giám sát thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG TÂY THÀNH
24/02/2025 15:17
Ủy ban nhân dân xã Thanh Phong công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình (bao gồm đảm bảo ATGT phục vụ thi công).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VĨ NGUYÊN
19/02/2025 08:31
Ủy ban nhân dân xã Thanh Phong công bố kết quả gói thầu Gói thầu 01: Kiểm kê đất đai, lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất năm 2024 xã Thanh Phong, huyện Như Xuân, tỉnh Thanh Hóa.
- Nhà thầu trúng thầu: Viện Kinh tế và Phát triển
12/02/2025 14:08
Ủy ban nhân dân xã Thanh Phong đăng tải KHLCNT Kiểm kê đất đai, lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất năm 2024 xã Thanh Phong, huyện Như Xuân, tỉnh Thanh Hóa với 1 gói thầu.
23/01/2025 10:17
Ủy ban nhân dân xã Thanh Phong công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình (bao gồm đảm bảo ATGT phục vụ thi công) với 2 nhà thầu tham gia.
16/01/2025 14:11
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ủy ban nhân dân xã Thanh Phong công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01:
Tư vấn khảo sát,
lập báo cáo Kinh
tế kỹ thuật Trường mầm non Thanh Lâm, xã Thanh Phong, tỉnh Thanh Hóa; Hạng mục: Nhà lớp học 02 tầng 09 phòng và
hệ thống PCCC.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG ĐÔNG DƯƠNG
20/08/2026 23:35
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thanh Phong đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Trường mầm
non Thanh Lâm, xã Thanh Phong, tỉnh Thanh Hóa; Hạng mục:
Nhà lớp học 02 tầng 09 phòng và hệ thống PCCC.
20/08/2026 23:23
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thanh Phong đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Trường mầm
non Thanh Lâm, xã Thanh Phong, tỉnh Thanh Hóa; Hạng mục:
Nhà lớp học 02 tầng 09 phòng và hệ thống PCCC.
20/08/2026 23:23
Ủy ban nhân dân xã Thanh Phong công bố kết quả gói thầu Gói thầu
số 01: Tư
vấn lập E
HSMT,
đánh giá
E-HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG HẠ TẦNG 668
20/08/2026 23:08
Ủy ban nhân dân xã Thanh Phong công bố kết quả gói thầu Gói thầu
số 02: Tư
vấn Thẩm
định E
HMST;
thẩm định
KQLCNT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ DỊCH VỤAPG
20/08/2026 23:05
Ủy ban nhân dân xã Thanh Phong công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01:
Tư vấn khảo sát,
lập báo cáo
Kinh tế kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần tư vấn đầu tư xây dựng Hạc Thành
20/08/2026 22:56
Ủy ban nhân dân xã Thanh Phong đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Xử lý sạt lở đường giao thông nội thôn thôn Làng Kha xã Thanh Phong, tỉnh Thanh Hóa với 3 gói thầu.
20/08/2026 09:52
Ủy ban nhân dân xã Thanh Phong đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Cải tạo, nâng cấp kênh mương đập Bai Nhạo thôn Tân Thành, xã Thanh Phong, tỉnh Thanh Hóa với 3 gói thầu.
20/08/2026 09:41
Ủy ban nhân dân xã Thanh Phong đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Cải tạo, nâng cấp kênh mương Kha và sửa chữa tràn, Đập Đồng Đặng thôn Làng Kha, xã Thanh Phong, tỉnh Thanh Hóa với 3 gói thầu.
20/08/2026 09:34
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Thanh Phong đã đăng tải 14 KHLCNT, trong đó có 23 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Thanh Phong đã đăng tải 5 TBMT trong 5 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 5 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Thanh Phong đã đăng tải 30 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 30 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 26 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Thanh Phong có quan hệ với 35 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Thanh Phong có quan hệ với 9 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Thanh Phong có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Bạn có thể khiến mọi người rời bỏ quê hương họ, nhưng bạn không thể cướp mất quê hương trong trái tim họ. "
Dos Parsons (Mỹ)
Sự kiện trong nước: Tối mồng 3-9-1960, Chủ tịch Hồ Chí Minh cùng các Trưởng đoàn đại biểu các Đảng Cộng sản và công nhân dự Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ ba của Đảng Lao động Việt Nam, tham dự dạ hội thanh niên tại vườn Bách Thảo, do Đoàn thanh niên Hà Nội tổ chức, để kỷ niệm lần thứ 15 ngày thành lập nước Việt Nam Dân chủ Cộng hoà và Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ 3 của Đảng. Bác Hồ ân cần hỏi thăm các diễn viên, nhạc công, rồi bước lên sân khấu. Bác đề nghị chuyển cho Bác chiếc "đũa" chỉ huy của nhạc trưởng rồi nói: "Trước khi các đại biểu ra về, chúng ta hãy cùng các vị hát bài Kết đoàn". Bác Hồ giơ cao chiếc đũa, bắt nhịp cho cả dàn đồng ca gồm hơn một ngàn thanh niên.