Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Thanh Phong như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 31 nhà thầu.
- Đã công bố 14 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 3 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 25 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 91 gói thầu, trong đó có 13 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 4 gói (với 4 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 62 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 58 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 28 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 28 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 36.932.024.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 36.774.940.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,43%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Thanh Phong như sau:
- Có quan hệ với 31 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 36.932.024.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 36.774.940.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,43%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thanh Phong như sau:
- Là chủ đầu tư của 14 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 25 KHLCNT trong đó có 25 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 16 TBMT trong đó tự mời thầu 4 TBMT, có 12 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG NDH đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Thi công xây dựng công trình (gồm cả chi phí thí nghiệm điện và đảm bảo an toàn giao thông) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thanh Phong.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG 136
14/04/2025 11:00
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG NDH đã đăng tải TBMT Gói thầu số 06: Thi công xây dựng công trình (gồm cả chi phí thí nghiệm điện và đảm bảo an toàn giao thông) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thanh Phong với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
21/03/2025 16:00
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Thanh Phong đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Thẩm định HSMT, kết quả lựa chọn nhà thầu gói thầu thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thanh Phong.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Dịch vụ kỹ thuật Minh An
17/03/2025 19:29
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Thanh Phong đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Lập HSMT, đánh giá HSDT gói thầu thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thanh Phong.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG NDH
17/03/2025 19:28
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Thanh Phong đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, nâng cấp, sửa chữa hệ thống điện chiếu sáng trên các tuyến đường thuộc địa bàn xã Thanh Phong, huyện Thanh Liêm của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thanh Phong với 6 gói thầu.
17/03/2025 19:25
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Thanh Phong đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn thẩm tra thiết kế, dự toán của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thanh Phong.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HẠ TẦNG KỸ THUẬT TRƯỜNG HUY
12/03/2025 07:51
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Thanh Phong đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn khảo sát, lập báo cáo KTKT của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thanh Phong.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG CÔNG TRÌNH PHÚC HƯNG
12/03/2025 07:49
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Thanh Phong đã đăng tải KHLCNT Nhiệm vụ khảo sát, lập Báo cáo kinh tế kỹ thuật, dự toán các chi phí giai đoạn chuẩn bị dự án và kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu giai đoạn chuẩn bị dự án: Cải tạo, nâng cấp, sửa chữa hệ thống điện chiếu sáng trên các tuyến đường thuộc địa bàn xã Thanh Phong, huyện Thanh Liêm của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thanh Phong với 2 gói thầu.
12/03/2025 07:47
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Thanh Phong đã đăng tải KHLCNT Nhiệm vụ khảo sát, lập Báo cáo kinh tế kỹ thuật, dự toán các chi phí giai đoạn chuẩn bị dự án và kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu giai đoạn chuẩn bị dự án: Cải tạo, nâng cấp, sửa chữa hệ thống điện chiếu sáng trên các tuyến đường thuộc địa bàn xã Thanh Phong, huyện Thanh Liêm của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thanh Phong với 2 gói thầu.
11/03/2025 15:43
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH AN VIỆT BÁCH đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình (Bao gồm chi phí ATGT phục vụ thi công) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thanh Phong.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG VINA 68
27/02/2025 15:08
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ủy ban nhân dân xã Thanh Phong công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Thẩm định HSMT, kết quả lựa chọn nhà thầu gói thầu thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Dịch vụ kỹ thuật Minh An
17/03/2025 19:29
Ủy ban nhân dân xã Thanh Phong công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Lập HSMT, đánh giá HSDT gói thầu thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG NDH
17/03/2025 19:28
Ủy ban nhân dân xã Thanh Phong đăng tải KHLCNT Cải tạo, nâng cấp, sửa chữa hệ thống điện chiếu sáng trên các tuyến đường thuộc địa bàn xã Thanh Phong, huyện Thanh Liêm với 6 gói thầu.
17/03/2025 19:25
Ủy ban nhân dân xã Thanh Phong công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn thẩm tra thiết kế, dự toán.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HẠ TẦNG KỸ THUẬT TRƯỜNG HUY
12/03/2025 07:51
Ủy ban nhân dân xã Thanh Phong công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn khảo sát, lập báo cáo KTKT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG CÔNG TRÌNH PHÚC HƯNG
12/03/2025 07:49
Ủy ban nhân dân xã Thanh Phong đăng tải KHLCNT Nhiệm vụ khảo sát, lập Báo cáo kinh tế kỹ thuật, dự toán các chi phí giai đoạn chuẩn bị dự án và kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu giai đoạn chuẩn bị dự án: Cải tạo, nâng cấp, sửa chữa hệ thống điện chiếu sáng trên các tuyến đường thuộc địa bàn xã Thanh Phong, huyện Thanh Liêm với 2 gói thầu.
12/03/2025 07:47
Ủy ban nhân dân xã Thanh Phong đăng tải KHLCNT Nhiệm vụ khảo sát, lập Báo cáo kinh tế kỹ thuật, dự toán các chi phí giai đoạn chuẩn bị dự án và kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu giai đoạn chuẩn bị dự án: Cải tạo, nâng cấp, sửa chữa hệ thống điện chiếu sáng trên các tuyến đường thuộc địa bàn xã Thanh Phong, huyện Thanh Liêm với 2 gói thầu.
11/03/2025 15:43
Ủy ban nhân dân xã Thanh Phong công bố kết quả gói thầu Lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH AN VIỆT BÁCH
22/01/2025 16:28
Ủy ban nhân dân xã Thanh Phong công bố kết quả gói thầu Thẩm định E-HSMT và kết quả LCNT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG NDH
22/01/2025 16:27
Ủy ban nhân dân xã Thanh Phong đăng tải KHLCNT Cải tạo, nâng cấp các tuyến đường giao thông nông thôn trên địa bàn các thôn (Phúc Nhị, Ba Làng, Tân Phong, Thôn Ba) xã Thanh Phong, huyện Thanh Liêm với 6 gói thầu.
17/01/2025 16:28
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG NDH đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Thi công xây dựng công trình (gồm cả chi phí thí nghiệm điện và đảm bảo an toàn giao thông) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thanh Phong.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG 136
14/04/2025 11:00
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG NDH đã đăng tải TBMT Gói thầu số 06: Thi công xây dựng công trình (gồm cả chi phí thí nghiệm điện và đảm bảo an toàn giao thông) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thanh Phong với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
21/03/2025 16:00
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Thanh Phong đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Thẩm định HSMT, kết quả lựa chọn nhà thầu gói thầu thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thanh Phong.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Dịch vụ kỹ thuật Minh An
17/03/2025 19:29
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Thanh Phong đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Lập HSMT, đánh giá HSDT gói thầu thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thanh Phong.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG NDH
17/03/2025 19:28
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Thanh Phong đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, nâng cấp, sửa chữa hệ thống điện chiếu sáng trên các tuyến đường thuộc địa bàn xã Thanh Phong, huyện Thanh Liêm của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thanh Phong với 6 gói thầu.
17/03/2025 19:25
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Thanh Phong đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn thẩm tra thiết kế, dự toán của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thanh Phong.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HẠ TẦNG KỸ THUẬT TRƯỜNG HUY
12/03/2025 07:51
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Thanh Phong đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn khảo sát, lập báo cáo KTKT của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thanh Phong.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG CÔNG TRÌNH PHÚC HƯNG
12/03/2025 07:49
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Thanh Phong đã đăng tải KHLCNT Nhiệm vụ khảo sát, lập Báo cáo kinh tế kỹ thuật, dự toán các chi phí giai đoạn chuẩn bị dự án và kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu giai đoạn chuẩn bị dự án: Cải tạo, nâng cấp, sửa chữa hệ thống điện chiếu sáng trên các tuyến đường thuộc địa bàn xã Thanh Phong, huyện Thanh Liêm của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thanh Phong với 2 gói thầu.
12/03/2025 07:47
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Thanh Phong đã đăng tải KHLCNT Nhiệm vụ khảo sát, lập Báo cáo kinh tế kỹ thuật, dự toán các chi phí giai đoạn chuẩn bị dự án và kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu giai đoạn chuẩn bị dự án: Cải tạo, nâng cấp, sửa chữa hệ thống điện chiếu sáng trên các tuyến đường thuộc địa bàn xã Thanh Phong, huyện Thanh Liêm của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thanh Phong với 2 gói thầu.
11/03/2025 15:43
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH AN VIỆT BÁCH đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình (Bao gồm chi phí ATGT phục vụ thi công) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thanh Phong.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG VINA 68
27/02/2025 15:08
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Thanh Phong đã đăng tải 25 KHLCNT, trong đó có 91 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Thanh Phong đã đăng tải 4 TBMT trong 4 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 4 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Thanh Phong đã đăng tải 62 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 62 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 58 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Thanh Phong có quan hệ với 31 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Thanh Phong có quan hệ với 9 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Thanh Phong có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Phụ nữ có thể hận, có thể khóc, nhưng không thể không kiên cường. "
Mộng Lý Nhàn Nhàn