Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Thanh Tương như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 16 nhà thầu.
- Đã công bố 12 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 3 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 26 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 33 gói thầu, trong đó có 12 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 6 gói (với 8 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 21 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 15 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 12 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 12 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,83 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 75,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 25,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 5.704.852.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 5.660.163.400 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,78%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Thanh Tương như sau:
- Có quan hệ với 16 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,83 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 75,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 25,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 5.704.852.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 5.660.163.400 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,78%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thanh Tương như sau:
- Là chủ đầu tư của 12 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 26 KHLCNT trong đó có 26 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 8 TBMT trong đó tự mời thầu 8 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Thanh Tương đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị Nhà văn hoá - khu thể thao thôn thuộc Chương trình mục tiêu quốc gia xây dựng nông thôn mới năm 2025 trên địa bàn xã Thanh Tương huyện Na Hang tỉnh Tuyên Quang của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thanh Tương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN KỸ THUẬT HỒNG MINH
29/04/2025 16:18
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Thanh Tương đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị Nhà văn hoá - khu thể thao thôn thuộc Chương trình mục tiêu quốc gia xây dựng nông thôn mới năm 2025 trên địa bàn xã Thanh Tương huyện Na Hang tỉnh Tuyên Quang của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thanh Tương với 1 gói thầu.
24/04/2025 07:54
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Thanh Tương đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị Nhà văn hoá - khu thể thao thôn thuộc Chương trình mục tiêu quốc gia xây dựng nông thôn mới năm 2024 trên địa bàn xã Thanh Tương huyện Na Hang tỉnh Tuyên Quang của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thanh Tương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN KỸ THUẬT HỒNG MINH
21/04/2025 07:49
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Thanh Tương đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thanh Tương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TUYÊN QUANG XANH
18/04/2025 15:47
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Thanh Tương đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị Nhà văn hoá - khu thể thao thôn thuộc Chương trình mục tiêu quốc gia xây dựng nông thôn mới năm 2024 trên địa bàn xã Thanh Tương huyện Na Hang tỉnh Tuyên Quang của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thanh Tương với 1 gói thầu.
15/04/2025 11:27
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Thanh Tương đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thanh Tương với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
09/04/2025 14:45
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Thanh Tương đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thanh Tương với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
06/04/2025 10:16
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Thanh Tương đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thanh Tương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG 359 HÀ ĐÔNG
04/04/2025 10:31
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Thanh Tương đã đăng tải KHLCNT Thu gom, vận chuyển, xử lý rác thải rắn sinh hoạt trên địa bàn xã Thanh Tương, huyện Na Hang năm 2025 (09 tháng cuối năm 2025) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thanh Tương với 3 gói thầu.
01/04/2025 17:15
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Thanh Tương đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Hỗ trợ kinh phí xây dựng mô hình chiếu sáng bằng Đèn Led năng lượng mặt trời. của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thanh Tương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MỘT THÀNH VIÊN XÂY DỰNG LÂM MINH SƠN
27/12/2024 16:48
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ủy ban nhân dân xã Thanh Tương công bố kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị Nhà văn hoá - khu thể thao thôn thuộc Chương trình mục tiêu quốc gia xây dựng nông thôn mới năm 2025 trên địa bàn xã Thanh Tương huyện Na Hang tỉnh Tuyên Quang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN KỸ THUẬT HỒNG MINH
29/04/2025 16:18
Ủy ban nhân dân xã Thanh Tương công bố kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị Nhà văn hoá - khu thể thao thôn thuộc Chương trình mục tiêu quốc gia xây dựng nông thôn mới năm 2024 trên địa bàn xã Thanh Tương huyện Na Hang tỉnh Tuyên Quang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN KỸ THUẬT HỒNG MINH
21/04/2025 07:49
Ủy ban nhân dân xã Thanh Tương công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TUYÊN QUANG XANH
18/04/2025 15:47
Ủy ban nhân dân xã Thanh Tương công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 03 với 1 nhà thầu tham gia.
15/04/2025 14:39
Ủy ban nhân dân xã Thanh Tương đăng tải TBMT Gói thầu số 03 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
09/04/2025 14:45
Ủy ban nhân dân xã Thanh Tương đăng tải TBMT Gói thầu số 03 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
06/04/2025 10:16
Ủy ban nhân dân xã Thanh Tương công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG 359 HÀ ĐÔNG
04/04/2025 10:31
Ủy ban nhân dân xã Thanh Tương đăng tải KHLCNT Thu gom, vận chuyển, xử lý rác thải rắn sinh hoạt trên địa bàn xã Thanh Tương, huyện Na Hang năm 2025 (09 tháng cuối năm 2025) với 3 gói thầu.
01/04/2025 17:15
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Thanh Tương đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị Nhà văn hoá - khu thể thao thôn thuộc Chương trình mục tiêu quốc gia xây dựng nông thôn mới năm 2025 trên địa bàn xã Thanh Tương huyện Na Hang tỉnh Tuyên Quang của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thanh Tương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN KỸ THUẬT HỒNG MINH
29/04/2025 16:18
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Thanh Tương đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị Nhà văn hoá - khu thể thao thôn thuộc Chương trình mục tiêu quốc gia xây dựng nông thôn mới năm 2025 trên địa bàn xã Thanh Tương huyện Na Hang tỉnh Tuyên Quang của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thanh Tương với 1 gói thầu.
24/04/2025 07:54
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Thanh Tương đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị Nhà văn hoá - khu thể thao thôn thuộc Chương trình mục tiêu quốc gia xây dựng nông thôn mới năm 2024 trên địa bàn xã Thanh Tương huyện Na Hang tỉnh Tuyên Quang của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thanh Tương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN KỸ THUẬT HỒNG MINH
21/04/2025 07:49
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Thanh Tương đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thanh Tương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TUYÊN QUANG XANH
18/04/2025 15:47
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Thanh Tương đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị Nhà văn hoá - khu thể thao thôn thuộc Chương trình mục tiêu quốc gia xây dựng nông thôn mới năm 2024 trên địa bàn xã Thanh Tương huyện Na Hang tỉnh Tuyên Quang của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thanh Tương với 1 gói thầu.
15/04/2025 11:27
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Thanh Tương đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thanh Tương với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
09/04/2025 14:45
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Thanh Tương đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thanh Tương với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
06/04/2025 10:16
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Thanh Tương đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thanh Tương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG 359 HÀ ĐÔNG
04/04/2025 10:31
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Thanh Tương đã đăng tải KHLCNT Thu gom, vận chuyển, xử lý rác thải rắn sinh hoạt trên địa bàn xã Thanh Tương, huyện Na Hang năm 2025 (09 tháng cuối năm 2025) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thanh Tương với 3 gói thầu.
01/04/2025 17:15
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Thanh Tương đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Hỗ trợ kinh phí xây dựng mô hình chiếu sáng bằng Đèn Led năng lượng mặt trời. của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thanh Tương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MỘT THÀNH VIÊN XÂY DỰNG LÂM MINH SƠN
27/12/2024 16:48
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Thanh Tương đã đăng tải 26 KHLCNT, trong đó có 33 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Thanh Tương đã đăng tải 8 TBMT trong 6 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 8 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Thanh Tương đã đăng tải 21 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 21 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 15 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Thanh Tương có quan hệ với 16 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Thanh Tương có quan hệ với 3 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Thanh Tương có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Hi vọng tuy thường bị lừa dối nhưng lại rất cần thiết, vì hi vọng chính là hạnh phúc, dù nó nhiều lần gặp trắc trở nhưng trắc trở này không đáng sợ bằng không có hị vọng. "
Johanson (Anh)