Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Thanh Vân như sau:
- Có quan hệ với 4 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 8 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 7 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 28 gói thầu, trong đó có 1 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 5 gói (với 5 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 5 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 5 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 5 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,60 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 12.034.172.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 11.769.949.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,20%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Thanh Vân như sau:
- Có quan hệ với 8 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,60 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 12.034.172.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 11.769.949.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,20%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Thanh Vân như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 1 KHLCNT trong đó có 1 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 1 TBMT trong đó tự mời thầu 1 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Thanh Vân đã đăng tải kết quả gói thầu Xây dựng công trình: Bể bơi Thanh Vân, huyện Hiệp Hòa của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Thanh Vân.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN ĐẠI DƯƠNG VIỆT
04/10/2022 10:45
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Thanh Vân đã đăng tải kết quả gói thầu Xây dựng công trình nhà lớp học chức năng trường mầm non Thanh Vân, xã Thanh Vân, huyện Hiệp Hòa của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Thanh Vân.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN ĐẠI DƯƠNG VIỆT
11/07/2022 17:55
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Thanh Vân đã đăng tải kết quả gói thầu Xây dựng công trình Cải tạo, sửa chữa Trường THCS Thanh Vân, xã Thanh Vân, huyện Hiệp Hòa (HM: Nhà lớp học bộ môn, sân vườn và công trình phụ trợ) của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Thanh Vân.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần khảo sát tư vấn và xây dựng Hà Nội
28/02/2022 16:41
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Thanh Vân đã đăng tải kết quả gói thầu Xây dựng công trình trường tiểu học Thanh Vân, xã Thanh Vân, huyện Hiệp Hòa, hạng mục: Nhà lớp học 3 tầng 9 phòng của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Thanh Vân.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần tư vấn đầu tư xây dựng và Dịch vụ thương mại Tuấn Linh
28/07/2021 15:24
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Thanh Vân đã đăng tải kết quả gói thầu Tu sửa cấp thiết di tích đình Thanh Vân. Hạng mục: Đình chính (Hệ mái) của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Thanh Vân.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY LẮP VÀ KIẾN TRÚC QUẢNG NAM
22/07/2021 09:59
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Thanh Vân đã đăng tải TBMT Xây dựng công trình trường tiểu học Thanh Vân, xã Thanh Vân, huyện Hiệp Hòa, hạng mục: Nhà lớp học 3 tầng 9 phòng của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Thanh Vân với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
07/07/2021 17:36
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Thanh Vân đã đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu thuộc công trình: Trường tiểu học Thanh Vân, xã Thanh Vân, huyện Hiệp Hòa, hạng mục: Nhà lớp học 3 tầng 9 phòng. của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Thanh Vân với 5 gói thầu.
05/07/2021 17:43
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Thanh Vân đã đăng tải kết quả gói thầu Xây dựng công trình: Cải tạo, nâng cấp nghĩa trang liệt sỹ xã Thanh Vân, huyện Hiệp Hòa, tỉnh Bắc Giang của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Thanh Vân.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần tư vấn đầu tư xây dựng và Dịch vụ thương mại Tuấn Linh
30/10/2020 09:42
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Thanh Vân đã đăng tải kết quả gói thầu Xây dựng công trình: Trường tiểu học Thanh Vân, xã Thanh Vân, huyện Hiệp Hòa của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Thanh Vân.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Hoàng Nam
10/07/2020 09:58
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Thanh Vân đã đăng tải kết quả gói thầu Nhà làm việc Trường tiểu học xã Thanh Vân của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Thanh Vân.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Hoàng Nam
29/05/2020 16:32
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Uỷ ban nhân dân xã Thanh Vân công bố kết quả gói thầu Xây dựng công trình trường tiểu học Thanh Vân, xã Thanh Vân, huyện Hiệp Hòa, hạng mục: Nhà lớp học 3 tầng 9 phòng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần tư vấn đầu tư xây dựng và Dịch vụ thương mại Tuấn Linh
28/07/2021 15:24
Uỷ ban nhân dân xã Thanh Vân công bố kết quả gói thầu Tu sửa cấp thiết di tích đình Thanh Vân. Hạng mục: Đình chính (Hệ mái).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY LẮP VÀ KIẾN TRÚC QUẢNG NAM
22/07/2021 09:59
Uỷ ban nhân dân xã Thanh Vân công bố KQMT gói thầu Xây dựng công trình trường tiểu học Thanh Vân, xã Thanh Vân, huyện Hiệp Hòa, hạng mục: Nhà lớp học 3 tầng 9 phòng với 1 nhà thầu tham gia.
18/07/2021 08:00
Uỷ ban nhân dân xã Thanh Vân đăng tải TBMT Xây dựng công trình trường tiểu học Thanh Vân, xã Thanh Vân, huyện Hiệp Hòa, hạng mục: Nhà lớp học 3 tầng 9 phòng theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
07/07/2021 17:36
Uỷ ban nhân dân xã Thanh Vân công bố KQMT gói thầu Tu sửa cấp thiết di tích đình Thanh Vân. Hạng mục: Đình chính (Hệ mái) với 3 nhà thầu tham gia.
18/06/2021 17:00
Uỷ ban nhân dân xã Thanh Vân đăng tải TBMT Tu sửa cấp thiết di tích đình Thanh Vân. Hạng mục: Đình chính (Hệ mái) theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
08/06/2021 15:26
Uỷ ban nhân dân xã Thanh Vân đăng tải KHLCNT Tu sửa cấp thiết di tích đình Thanh Vân; Hạng mục: Đình chính (Hệ mái) với 5 gói thầu.
04/06/2021 16:09
Uỷ ban nhân dân xã Thanh Vân công bố kết quả gói thầu Xây dựng công trình: Cải tạo, nâng cấp nghĩa trang liệt sỹ xã Thanh Vân, huyện Hiệp Hòa, tỉnh Bắc Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần tư vấn đầu tư xây dựng và Dịch vụ thương mại Tuấn Linh
30/10/2020 09:42
Uỷ ban nhân dân xã Thanh Vân công bố KQMT gói thầu Xây dựng công trình: Cải tạo, nâng cấp nghĩa trang liệt sỹ xã Thanh Vân, huyện Hiệp Hòa, tỉnh Bắc Giang với 2 nhà thầu tham gia.
06/10/2020 08:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Thanh Vân đã đăng tải kết quả gói thầu Xây dựng công trình: Bể bơi Thanh Vân, huyện Hiệp Hòa của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Thanh Vân.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN ĐẠI DƯƠNG VIỆT
04/10/2022 10:45
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Thanh Vân đã đăng tải kết quả gói thầu Xây dựng công trình nhà lớp học chức năng trường mầm non Thanh Vân, xã Thanh Vân, huyện Hiệp Hòa của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Thanh Vân.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN ĐẠI DƯƠNG VIỆT
11/07/2022 17:55
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Thanh Vân đã đăng tải kết quả gói thầu Xây dựng công trình Cải tạo, sửa chữa Trường THCS Thanh Vân, xã Thanh Vân, huyện Hiệp Hòa (HM: Nhà lớp học bộ môn, sân vườn và công trình phụ trợ) của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Thanh Vân.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần khảo sát tư vấn và xây dựng Hà Nội
28/02/2022 16:41
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Thanh Vân đã đăng tải kết quả gói thầu Xây dựng công trình trường tiểu học Thanh Vân, xã Thanh Vân, huyện Hiệp Hòa, hạng mục: Nhà lớp học 3 tầng 9 phòng của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Thanh Vân.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần tư vấn đầu tư xây dựng và Dịch vụ thương mại Tuấn Linh
28/07/2021 15:24
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Thanh Vân đã đăng tải kết quả gói thầu Tu sửa cấp thiết di tích đình Thanh Vân. Hạng mục: Đình chính (Hệ mái) của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Thanh Vân.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY LẮP VÀ KIẾN TRÚC QUẢNG NAM
22/07/2021 09:59
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Thanh Vân đã đăng tải TBMT Xây dựng công trình trường tiểu học Thanh Vân, xã Thanh Vân, huyện Hiệp Hòa, hạng mục: Nhà lớp học 3 tầng 9 phòng của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Thanh Vân với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
07/07/2021 17:36
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Thanh Vân đã đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu thuộc công trình: Trường tiểu học Thanh Vân, xã Thanh Vân, huyện Hiệp Hòa, hạng mục: Nhà lớp học 3 tầng 9 phòng. của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Thanh Vân với 5 gói thầu.
05/07/2021 17:43
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Thanh Vân đã đăng tải kết quả gói thầu Xây dựng công trình: Cải tạo, nâng cấp nghĩa trang liệt sỹ xã Thanh Vân, huyện Hiệp Hòa, tỉnh Bắc Giang của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Thanh Vân.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần tư vấn đầu tư xây dựng và Dịch vụ thương mại Tuấn Linh
30/10/2020 09:42
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Thanh Vân đã đăng tải kết quả gói thầu Xây dựng công trình: Trường tiểu học Thanh Vân, xã Thanh Vân, huyện Hiệp Hòa của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Thanh Vân.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Hoàng Nam
10/07/2020 09:58
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Thanh Vân đã đăng tải kết quả gói thầu Nhà làm việc Trường tiểu học xã Thanh Vân của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Thanh Vân.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Hoàng Nam
29/05/2020 16:32
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Thanh Vân đã đăng tải 7 KHLCNT, trong đó có 28 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Thanh Vân đã đăng tải 5 TBMT trong 5 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 1 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 4 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Thanh Vân đã đăng tải 5 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 5 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Thanh Vân có quan hệ với 8 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Thanh Vân có quan hệ với 11 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Thanh Vân có quan hệ với 4 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Tôi đã luôn tin, và vẫn mãi tin rằng dù đến với ta là vận may hay tai ương, ta luôn có thể trao cho nó ý nghĩa, và biến nó thành điều gì đó đáng giá. "
Hermann Hesse
Sự kiện trong nước: Tối mồng 3-9-1960, Chủ tịch Hồ Chí Minh cùng các Trưởng đoàn đại biểu các Đảng Cộng sản và công nhân dự Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ ba của Đảng Lao động Việt Nam, tham dự dạ hội thanh niên tại vườn Bách Thảo, do Đoàn thanh niên Hà Nội tổ chức, để kỷ niệm lần thứ 15 ngày thành lập nước Việt Nam Dân chủ Cộng hoà và Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ 3 của Đảng. Bác Hồ ân cần hỏi thăm các diễn viên, nhạc công, rồi bước lên sân khấu. Bác đề nghị chuyển cho Bác chiếc "đũa" chỉ huy của nhạc trưởng rồi nói: "Trước khi các đại biểu ra về, chúng ta hãy cùng các vị hát bài Kết đoàn". Bác Hồ giơ cao chiếc đũa, bắt nhịp cho cả dàn đồng ca gồm hơn một ngàn thanh niên.