Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Thiệu Toán như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 2 nhà thầu.
- Đã công bố 3 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 1 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 4 gói thầu, trong đó có 0 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 39 gói (với 44 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 0 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 4 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 3 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 4,55%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 96%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 0 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 0 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Thiệu Toán như sau:
- Có quan hệ với 2 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 4,55%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 96%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 0 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 0 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thiệu Toán như sau:
- Là chủ đầu tư của 3 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 3 KHLCNT trong đó có 1 KHLCNT tự đăng tải, có 2 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 4 TBMT trong đó tự mời thầu 2 TBMT, có 2 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Thiệu Toán đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Thi công xây dựng và bảo hiểm công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thiệu Toán với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
09/01/2023 10:35
Bên mời thầu Công ty cổ phần tư vấn và kiểm định xây dựng Việt Nam đã đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Thi công xây dựng công trình + thiết bị + dự phòng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thiệu Toán với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
22/11/2021 15:37
Bên mời thầu Công ty cổ phần tư vấn và kiểm định xây dựng Việt Nam đã đăng tải KHLCNT Xây dựng nhà hiệu bộ và phòng học đa năng Trường Tiểu học xã Thiệu Toán, huyện Thiệu Hoá. của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thiệu Toán với 4 gói thầu.
22/11/2021 14:32
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thiệu Toán đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Xây dựng nhà hiệu bộ và phòng học đa năng Trường Tiểu học xã Thiệu Toán, huyện Thiệu Hoá..
22/11/2021 07:00
Bên mời thầu Công ty cổ phần tư vấn và kiểm định xây dựng Việt Nam đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Chi phí xây dựng công. của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thiệu Toán với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
26/11/2020 19:15
Bên mời thầu Công ty cổ phần tư vấn và kiểm định xây dựng Việt Nam đã đăng tải KHLCNT Trường THCS xã Thiệu Toán, huyện Thiệu Hóa, ( Hạng mục: Nhà hiệu bộ 01 tầng). của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thiệu Toán với 3 gói thầu.
26/11/2020 18:57
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thiệu Toán đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Trường THCS xã Thiệu Toán, huyện Thiệu Hóa, ( Hạng mục: Nhà hiệu bộ 01 tầng)..
26/11/2020 07:00
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Thiệu Toán đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Thi công xây dựng, (Chi phí xây dựng + hạng mục chung) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thiệu Toán với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
20/06/2019 22:00
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Thiệu Toán đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch LCNT công trình Trường THCS xã Thiệu Toán. Hạng mục Nhà lớp học đa năng 2 tầng 6 phòng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thiệu Toán với 4 gói thầu.
19/06/2019 20:55
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thiệu Toán đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Trường THCS xã Thiệu Toán, huyện Thiệu Hoá (Hạng mục: Nhà lớp học đa năng 02 tầng 06 phòng).
19/06/2019 07:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ủy ban nhân dân xã Thiệu Toán công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng và bảo hiểm công trình với 1 nhà thầu tham gia.
14/01/2023 16:19
Ủy ban nhân dân xã Thiệu Toán đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Thi công xây dựng và bảo hiểm công trình theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
09/01/2023 10:35
Ủy ban nhân dân xã Thiệu Toán công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng, (Chi phí xây dựng + hạng mục chung) với 1 nhà thầu tham gia.
28/06/2019 06:32
Ủy ban nhân dân xã Thiệu Toán đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Thi công xây dựng, (Chi phí xây dựng + hạng mục chung) theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
20/06/2019 22:00
Ủy ban nhân dân xã Thiệu Toán đăng tải KHLCNT Kế hoạch LCNT công trình Trường THCS xã Thiệu Toán. Hạng mục Nhà lớp học đa năng 2 tầng 6 phòng với 4 gói thầu.
19/06/2019 20:55
Ủy ban nhân dân xã Thiệu Toán đăng tải TBMT IC03 "Tư vấn củng cố và phát triển chiến lược truyền thông" theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
30/09/2016 09:00
Ủy ban nhân dân xã Thiệu Toán đăng tải TBMT ADB-HNPC-NRST-G01 nhánh rẽ vào trạm 220kV Sơn Tây: Cung cấp cột thép. (Đăng tải trên báo đấu thầu số 186 ngày 30/09/2016) theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
30/09/2016 08:00
Ủy ban nhân dân xã Thiệu Toán đăng tải TBMT ADB-HNPC-NRST-G01 Nhánh rẽ vào Trạm 220kV Sơn Tây: Cung cấp cột thép theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
29/09/2016 11:00
Ủy ban nhân dân xã Thiệu Toán đăng tải TBMT Cung cấp Trang thiết bị y tế các chuyên khoa cho Bệnh viện (Đăng tải trên báo đấu thầu số 185 ngày 29/09/2016) theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
29/09/2016 05:00
Ủy ban nhân dân xã Thiệu Toán đăng tải TBMT Nhóm chuyên gia tư vấn nghiên cứu thực trạng, đề xuất giải pháp và xây dựng Khung/Báo cáo đề xuất chính sách và Đề án hỗ trợ đồng bào DTTS khởi nghiệp (Đăng tải trên báo đấu thầu số 185 ngày 29/09/2016) theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
29/09/2016 05:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Thiệu Toán đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Thi công xây dựng và bảo hiểm công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thiệu Toán với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
09/01/2023 10:35
Bên mời thầu Công ty cổ phần tư vấn và kiểm định xây dựng Việt Nam đã đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Thi công xây dựng công trình + thiết bị + dự phòng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thiệu Toán với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
22/11/2021 15:37
Bên mời thầu Công ty cổ phần tư vấn và kiểm định xây dựng Việt Nam đã đăng tải KHLCNT Xây dựng nhà hiệu bộ và phòng học đa năng Trường Tiểu học xã Thiệu Toán, huyện Thiệu Hoá. của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thiệu Toán với 4 gói thầu.
22/11/2021 14:32
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thiệu Toán đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Xây dựng nhà hiệu bộ và phòng học đa năng Trường Tiểu học xã Thiệu Toán, huyện Thiệu Hoá..
22/11/2021 07:00
Bên mời thầu Công ty cổ phần tư vấn và kiểm định xây dựng Việt Nam đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Chi phí xây dựng công. của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thiệu Toán với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
26/11/2020 19:15
Bên mời thầu Công ty cổ phần tư vấn và kiểm định xây dựng Việt Nam đã đăng tải KHLCNT Trường THCS xã Thiệu Toán, huyện Thiệu Hóa, ( Hạng mục: Nhà hiệu bộ 01 tầng). của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thiệu Toán với 3 gói thầu.
26/11/2020 18:57
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thiệu Toán đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Trường THCS xã Thiệu Toán, huyện Thiệu Hóa, ( Hạng mục: Nhà hiệu bộ 01 tầng)..
26/11/2020 07:00
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Thiệu Toán đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Thi công xây dựng, (Chi phí xây dựng + hạng mục chung) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thiệu Toán với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
20/06/2019 22:00
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Thiệu Toán đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch LCNT công trình Trường THCS xã Thiệu Toán. Hạng mục Nhà lớp học đa năng 2 tầng 6 phòng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thiệu Toán với 4 gói thầu.
19/06/2019 20:55
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thiệu Toán đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Trường THCS xã Thiệu Toán, huyện Thiệu Hoá (Hạng mục: Nhà lớp học đa năng 02 tầng 06 phòng).
19/06/2019 07:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Thiệu Toán đã đăng tải 1 KHLCNT, trong đó có 4 gói thầu. Xem đầy đủ danh sách tại đây
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Thiệu Toán đã đăng tải 44 TBMT trong 39 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 2 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 42 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Thiệu Toán có quan hệ với 2 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Thiệu Toán có quan hệ với 5 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Thiệu Toán có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Thương cảm có hai loại. Loại thứ nhất, loại yếu đuối và ủy mị, thực ra chẳng là gì hơn ngoài sự thiếu kiên nhẫn của con tim muốn ném đi nhanh hết sức có thể cảm xúc đau buồn khơi dậy khi nhìn sự bất hạnh của kẻ khác; sự thương cảm ấy không phải là lòng trắc ẩn, mà chỉ là khao khát bản năng muốn củng cố tâm hồn trước đau khổ của người khác. Và loại còn lại, loại duy nhất có ý nghĩa, sự tử tế một cách không ủy mị nhưng sáng tạo, hiểu bản chất và quyết tâm duy trì, kiên nhẫn và độ lượng, tới hết giới hạn sức mạnh của nó và thậm chí còn vượt xa hơn nữa. "
Stefan Zweig