Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Thống Nhất như sau:
- Có quan hệ với 3 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 2 nhà thầu.
- Đã công bố 10 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 26 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 28 gói thầu, trong đó có 6 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 7 gói (với 7 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 2 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 2 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 28 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 23 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 14,29%, Xây lắp 85,71%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.160.473.217 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.160.000.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,01%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Thống Nhất như sau:
- Có quan hệ với 2 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 14,29%, Xây lắp 85,71%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.160.473.217 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.160.000.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,01%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thống Nhất như sau:
- Là chủ đầu tư của 10 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 16 KHLCNT trong đó có 9 KHLCNT tự đăng tải, có 7 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 9 TBMT trong đó tự mời thầu 1 TBMT, có 8 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG 7 đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thống Nhất với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
08/09/2023 16:06
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Thống Nhất, huyện Hưng Hà đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thống Nhất với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
15/07/2022 17:54
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Thống Nhất, huyện Hưng Hà đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu thuộc công trình: Hạ tầng giao thông vùng sản xuất tập trung quy mô lớn tại xã Thống Nhất, huyện Hưng Hà của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thống Nhất với 6 gói thầu.
15/07/2022 17:13
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thống Nhất đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Hạ tầng giao thông vùng sản xuất tập trung quy mô lớn tại xã Thống Nhất, huyện Hưng Hà.
15/07/2022 07:00
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG GIAO THÔNG HẢI DƯƠNG đã đăng tải TBMT Gói thầu số 07: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thống Nhất với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
24/05/2022 14:34
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG GIAO THÔNG HẢI DƯƠNG đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, nâng cấp đường vào thôn Trung, đoạn từ UBND xã Thống Nhất đến nhà văn hóa thôn của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thống Nhất với 7 gói thầu.
23/05/2022 17:28
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thống Nhất đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, nâng cấp đường vào thôn Trung, đoạn từ UBND xã Thống Nhất đến nhà văn hóa thôn.
23/05/2022 07:00
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Thống Nhất, thành phố Lào Cai, tỉnh Lào Cai đã đăng tải TBMT Mua giống dê cái sinh sản thực hiện dự án hỗ trợ Dê cái sinh sản và hỗ trợ chuồng trại theo Quyết định số 2086 QĐ-TTg ngày 31 10 2016 của Thủ tướng Chính phủ trên địa bàn xã Thống Nhất, thành phố Lào Cai của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thống Nhất với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
07/12/2020 12:07
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Thống Nhất, thành phố Lào Cai, tỉnh Lào Cai đã đăng tải KHLCNT Dự toán và KHLCNT gói thầu: Mua giống dê cái sinh sản thực hiện dự án hỗ trợ Dê cái sinh sản và hỗ trợ chuồng trại theo Quyết định số 2086/QĐ-TTg ngày 31/10/2016 của Thủ tướng Chính phủ trên địa bàn xã Thống Nhất, thành phố Lào Cai của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thống Nhất với 1 gói thầu.
05/12/2020 23:17
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thống Nhất đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Dự án hỗ trợ Dê cái sinh sản và hỗ trợ chuồng trại thực hiện Đề án hỗ trợ phát triển kinh tế - xã hội theo Quyết định số 2086/QĐ-TTg, trên địa bàn xã Thống Nhất, TP Lào Cai.
05/12/2020 07:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ủy ban nhân dân xã Thống Nhất đăng tải KHLCNT Đường từ ngã ba đường 326 đến nhà ông Vũ Văn Thảo, thôn Khe Khoai, xã Thống Nhất, thành phố Hạ Long với 2 gói thầu.
30/05/2022 10:36
Ủy ban nhân dân xã Thống Nhất đăng tải KHLCNT Đường từ nhà bà Bùi Thị Vượng đến nhà ông Hoàng Văn Sự, thôn Đá Trắng, xã Thống Nhất với 2 gói thầu.
30/05/2022 10:27
Ủy ban nhân dân xã Thống Nhất đăng tải KHLCNT Hỗ trợ xi măng làm đường giao thông nông thôn xã Thống Nhất với 1 gói thầu.
06/12/2021 17:14
Ủy ban nhân dân xã Thống Nhất đăng tải KHLCNT Xử lý, khắc phục kênh Rọ Thép Lưỡng Kỳ, xã Thống Nhất, huyện Hoành Bồ với 1 gói thầu.
10/12/2019 15:27
Ủy ban nhân dân xã Thống Nhất đăng tải KHLCNT Xử lý, khắc phục kênh Cửa Hố, xã Thống Nhất, huyện Hoành Bồ với 1 gói thầu.
10/12/2019 15:20
Ủy ban nhân dân xã Thống Nhất đăng tải KHLCNT Xử lý, khắc phục cống qua đường thôn Xích Thổ, xã Thống Nhất, huyện Hoành Bồ với 1 gói thầu.
10/12/2019 15:14
Ủy ban nhân dân xã Thống Nhất đăng tải TBMT Mua sắm, lắp đặt thiết bị văn phòng trụ sở Đảng ủy - HĐND - UBND và Nhà văn hóa xã Thống Nhất, huyện Hoành Bồ theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
27/06/2019 09:01
Ủy ban nhân dân xã Thống Nhất đăng tải KHLCNT Mua sắm, lắp đặt thiết bị văn phòng trụ sở Đảng ủy - HĐND - UBND và Nhà văn hóa xã Thống Nhất, huyện Hoành Bồ với 1 gói thầu.
27/06/2019 08:57
Ủy ban nhân dân xã Thống Nhất đăng tải KHLCNT Mua sắm, lắp đặt thiết bị văn phòng trụ sở Đảng ủy - HĐND- UBND và Nhà văn hóa xã Thống Nhất với 1 gói thầu.
24/05/2019 17:05
Ủy ban nhân dân xã Thống Nhất đăng tải TBMT Sân vui chơi khu vực trung tâm xã Thống Nhất, huyên Hoành Bồ theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
28/03/2019 15:52
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG 7 đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thống Nhất với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
08/09/2023 16:06
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Thống Nhất, huyện Hưng Hà đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thống Nhất với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
15/07/2022 17:54
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Thống Nhất, huyện Hưng Hà đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu thuộc công trình: Hạ tầng giao thông vùng sản xuất tập trung quy mô lớn tại xã Thống Nhất, huyện Hưng Hà của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thống Nhất với 6 gói thầu.
15/07/2022 17:13
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thống Nhất đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Hạ tầng giao thông vùng sản xuất tập trung quy mô lớn tại xã Thống Nhất, huyện Hưng Hà.
15/07/2022 07:00
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG GIAO THÔNG HẢI DƯƠNG đã đăng tải TBMT Gói thầu số 07: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thống Nhất với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
24/05/2022 14:34
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG GIAO THÔNG HẢI DƯƠNG đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, nâng cấp đường vào thôn Trung, đoạn từ UBND xã Thống Nhất đến nhà văn hóa thôn của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thống Nhất với 7 gói thầu.
23/05/2022 17:28
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thống Nhất đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, nâng cấp đường vào thôn Trung, đoạn từ UBND xã Thống Nhất đến nhà văn hóa thôn.
23/05/2022 07:00
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Thống Nhất, thành phố Lào Cai, tỉnh Lào Cai đã đăng tải TBMT Mua giống dê cái sinh sản thực hiện dự án hỗ trợ Dê cái sinh sản và hỗ trợ chuồng trại theo Quyết định số 2086 QĐ-TTg ngày 31 10 2016 của Thủ tướng Chính phủ trên địa bàn xã Thống Nhất, thành phố Lào Cai của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thống Nhất với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
07/12/2020 12:07
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Thống Nhất, thành phố Lào Cai, tỉnh Lào Cai đã đăng tải KHLCNT Dự toán và KHLCNT gói thầu: Mua giống dê cái sinh sản thực hiện dự án hỗ trợ Dê cái sinh sản và hỗ trợ chuồng trại theo Quyết định số 2086/QĐ-TTg ngày 31/10/2016 của Thủ tướng Chính phủ trên địa bàn xã Thống Nhất, thành phố Lào Cai của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thống Nhất với 1 gói thầu.
05/12/2020 23:17
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thống Nhất đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Dự án hỗ trợ Dê cái sinh sản và hỗ trợ chuồng trại thực hiện Đề án hỗ trợ phát triển kinh tế - xã hội theo Quyết định số 2086/QĐ-TTg, trên địa bàn xã Thống Nhất, TP Lào Cai.
05/12/2020 07:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Thống Nhất đã đăng tải 26 KHLCNT, trong đó có 28 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Thống Nhất đã đăng tải 7 TBMT trong 7 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 1 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 6 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Thống Nhất đã đăng tải 2 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 2 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 2 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Thống Nhất có quan hệ với 2 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Thống Nhất có quan hệ với 4 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Người thông minh tự có quyết định của riêng mình, kẻ ngu dốt đi theo dư luận. "
Grantland Rice