Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ THƯỢNG MỖ như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 8 nhà thầu.
- Đã công bố 22 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 13 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 56 gói thầu, trong đó có 1 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 15 gói (với 19 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 24 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 9 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 39 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 39 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 54.890.504.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 54.740.095.797 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,27%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ THƯỢNG MỖ như sau:
- Có quan hệ với 8 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 54.890.504.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 54.740.095.797 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,27%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ THƯỢNG MỖ như sau:
- Là chủ đầu tư của 22 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 14 KHLCNT trong đó có 13 KHLCNT tự đăng tải, có 1 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 20 TBMT trong đó tự mời thầu 19 TBMT, có 1 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ THƯỢNG MỖ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Toàn bộ chi phí xây dựng của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ THƯỢNG MỖ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ BẰNG LINH
19/05/2025 12:20
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ THƯỢNG MỖ đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Toàn bộ chi phí xây dựng của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ THƯỢNG MỖ với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
07/05/2025 15:16
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ THƯỢNG MỖ đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Toàn bộ chi phí xây dựng của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ THƯỢNG MỖ với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
05/05/2025 11:30
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ THƯỢNG MỖ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ THƯỢNG MỖ.
29/04/2025 12:27
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ THƯỢNG MỖ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu, thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu gói thầu xây dựng của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ THƯỢNG MỖ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ T&T
29/04/2025 12:25
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ THƯỢNG MỖ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu gói thầu xây dựng của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ THƯỢNG MỖ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG THIÊN BẢN
29/04/2025 12:22
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ THƯỢNG MỖ đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Công trình: Cải tạo, nâng cấp đường giao thông thôn Tiến Bộ (đường Tiến Trung và đường Tiến Bộ) xã Thượng Mỗ của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ THƯỢNG MỖ với 5 gói thầu.
29/04/2025 09:27
Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ THƯỢNG MỖ đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, nâng cấp đường giao thông thôn Tiến Bộ (đường Tiến Trung và đường Tiến Bộ) xã Thượng Mỗ.
29/04/2025 09:09
Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ THƯỢNG MỖ đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, nâng cấp đường giao thông thôn Tiến Bộ (đường Tiến Trung và đường Tiến Bộ) xã Thượng Mỗ.
29/04/2025 09:09
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ THƯỢNG MỖ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Toàn bộ chi phí xây dựng+đảm bảo an toàn giao thông của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ THƯỢNG MỖ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ BẰNG LINH
16/04/2025 09:53
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ THƯỢNG MỖ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Toàn bộ chi phí xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ BẰNG LINH
19/05/2025 12:20
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ THƯỢNG MỖ công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 01: Toàn bộ chi phí xây dựng với 1 nhà thầu tham gia.
15/05/2025 14:30
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ THƯỢNG MỖ đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Toàn bộ chi phí xây dựng theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
07/05/2025 15:16
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ THƯỢNG MỖ đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Toàn bộ chi phí xây dựng theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
05/05/2025 11:30
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ THƯỢNG MỖ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG THIÊN BẢN
29/04/2025 12:27
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ THƯỢNG MỖ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu, thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu gói thầu xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ T&T
29/04/2025 12:25
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ THƯỢNG MỖ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu gói thầu xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG THIÊN BẢN
29/04/2025 12:22
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ THƯỢNG MỖ đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Công trình: Cải tạo, nâng cấp đường giao thông thôn Tiến Bộ (đường Tiến Trung và đường Tiến Bộ) xã Thượng Mỗ với 5 gói thầu.
29/04/2025 09:27
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ THƯỢNG MỖ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Toàn bộ chi phí xây dựng+đảm bảo an toàn giao thông.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ BẰNG LINH
16/04/2025 09:53
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ THƯỢNG MỖ công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 04: Toàn bộ chi phí xây dựng+đảm bảo an toàn giao thông với 1 nhà thầu tham gia.
14/04/2025 14:23
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ THƯỢNG MỖ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Toàn bộ chi phí xây dựng của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ THƯỢNG MỖ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ BẰNG LINH
19/05/2025 12:20
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ THƯỢNG MỖ đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Toàn bộ chi phí xây dựng của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ THƯỢNG MỖ với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
07/05/2025 15:16
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ THƯỢNG MỖ đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Toàn bộ chi phí xây dựng của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ THƯỢNG MỖ với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
05/05/2025 11:30
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ THƯỢNG MỖ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ THƯỢNG MỖ.
29/04/2025 12:27
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ THƯỢNG MỖ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu, thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu gói thầu xây dựng của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ THƯỢNG MỖ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ T&T
29/04/2025 12:25
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ THƯỢNG MỖ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu gói thầu xây dựng của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ THƯỢNG MỖ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG THIÊN BẢN
29/04/2025 12:22
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ THƯỢNG MỖ đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Công trình: Cải tạo, nâng cấp đường giao thông thôn Tiến Bộ (đường Tiến Trung và đường Tiến Bộ) xã Thượng Mỗ của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ THƯỢNG MỖ với 5 gói thầu.
29/04/2025 09:27
Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ THƯỢNG MỖ đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, nâng cấp đường giao thông thôn Tiến Bộ (đường Tiến Trung và đường Tiến Bộ) xã Thượng Mỗ.
29/04/2025 09:09
Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ THƯỢNG MỖ đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, nâng cấp đường giao thông thôn Tiến Bộ (đường Tiến Trung và đường Tiến Bộ) xã Thượng Mỗ.
29/04/2025 09:09
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ THƯỢNG MỖ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Toàn bộ chi phí xây dựng+đảm bảo an toàn giao thông của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ THƯỢNG MỖ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ BẰNG LINH
16/04/2025 09:53
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ THƯỢNG MỖ đã đăng tải 13 KHLCNT, trong đó có 56 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ THƯỢNG MỖ đã đăng tải 19 TBMT trong 15 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 19 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ THƯỢNG MỖ đã đăng tải 24 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 24 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 9 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ THƯỢNG MỖ có quan hệ với 8 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ THƯỢNG MỖ có quan hệ với 10 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ THƯỢNG MỖ có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Quần áo là một phần quá khắng khít với ta tới nỗi hầu hết chúng ta không thể hoàn toàn thờ ơ với tình trạng của chúng: cứ như thể vải đúng là phần mở rộng tự nhiên của cơ thể, hay thậm chí cả của tâm hồn. "
Quentin Bell