Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Thượng Quảng như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 7 nhà thầu.
- Đã công bố 7 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 21 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 33 gói thầu, trong đó có 16 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 2 gói (với 2 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 9 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 7 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 17 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 16 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 5.943.359.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 5.817.068.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,12%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Thượng Quảng như sau:
- Có quan hệ với 7 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 5.943.359.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 5.817.068.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,12%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Thượng Quảng như sau:
- Là chủ đầu tư của 7 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 23 KHLCNT trong đó có 20 KHLCNT tự đăng tải, có 3 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 13 TBMT trong đó tự mời thầu 2 TBMT, có 11 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Thượng Quảng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Thượng Quảng.
05/05/2025 10:54
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Thượng Quảng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Toàn bộ phần xây lắp công trình của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Thượng Quảng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MỘT THÀNH VIÊN XÂY DỰNG THÀNH MINH TIẾN
05/05/2025 10:51
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Thượng Quảng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn quản lý dự án công trình của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Thượng Quảng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TƯ VẤN XÂY DỰNG COMPASS
29/04/2025 14:56
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Thượng Quảng đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình Sửa chữa đường giao thông nông thôn đoạn từ nhà ông Nguyễn Cần đến nhà ông Phạm Văn Vũ, thôn 5, xã Thượng Quảng của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Thượng Quảng với 5 gói thầu.
29/04/2025 14:41
Chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Thượng Quảng đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sửa chữa đường giao thông nông thôn đoạn từ nhà ông Nguyễn Cần đến nhà ông Phạm Văn Vũ, thôn 5, xã Thượng Quảng.
29/04/2025 14:14
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG SONG TÝ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Toàn bộ phần xây lắp công trình của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Thượng Quảng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN ĐẠI HỘI
07/11/2024 09:24
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH T&T QUẢNG BÌNH đã đăng tải TBMT Mua giống cây quế và vật tư thiết yếu của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Thượng Quảng với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
04/11/2024 15:01
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Thượng Quảng đã đăng tải KHLCNT Dự án “Hỗ trợ phát triển sản xuất liên kết theo chuỗi giá trị và tiêu thụ sản phẩm Quế hữu cơ” của Hợp tác xã nông nghiệp bền vững Thượng Quảng theo Nghị quyết số 20/2020/NQ-HĐND ngày 23/12/2020 của Hội đồng nhân dân tỉnh Thừa Thiên Huế của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Thượng Quảng với 1 gói thầu.
01/11/2024 13:17
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Thượng Quảng đã đăng tải KHLCNT Dự án “Hỗ trợ phát triển sản xuất liên kết theo chuỗi giá trị và tiêu thụ sản phẩm Quế hữu cơ” của Hợp tác xã nông nghiệp bền vững Thượng Quảng theo Nghị quyết số 20/2020/NQ-HĐND ngày 23/12/2020 của Hội đồng nhân dân tỉnh Thừa Thiên Huế của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Thượng Quảng với 1 gói thầu.
31/10/2024 19:55
Chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Thượng Quảng đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển “Hỗ trợ phát triển sản xuất liên kết theo
chuỗi giá trị và tiêu thụ sản phẩm Quế hữu cơ” của Hợp tác xã nông nghiệp bền vững Thượng Quảng.
31/10/2024 19:19
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Uỷ ban nhân dân xã Thượng Quảng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Tư vấn giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG ANH SƠN
05/05/2025 10:54
Uỷ ban nhân dân xã Thượng Quảng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Toàn bộ phần xây lắp công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MỘT THÀNH VIÊN XÂY DỰNG THÀNH MINH TIẾN
05/05/2025 10:51
Uỷ ban nhân dân xã Thượng Quảng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn quản lý dự án công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TƯ VẤN XÂY DỰNG COMPASS
29/04/2025 14:56
Uỷ ban nhân dân xã Thượng Quảng đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình Sửa chữa đường giao thông nông thôn đoạn từ nhà ông Nguyễn Cần đến nhà ông Phạm Văn Vũ, thôn 5, xã Thượng Quảng với 5 gói thầu.
29/04/2025 14:41
Uỷ ban nhân dân xã Thượng Quảng đăng tải KHLCNT Dự án “Hỗ trợ phát triển sản xuất liên kết theo chuỗi giá trị và tiêu thụ sản phẩm Quế hữu cơ” của Hợp tác xã nông nghiệp bền vững Thượng Quảng theo Nghị quyết số 20/2020/NQ-HĐND ngày 23/12/2020 của Hội đồng nhân dân tỉnh Thừa Thiên Huế với 1 gói thầu.
01/11/2024 13:17
Uỷ ban nhân dân xã Thượng Quảng đăng tải KHLCNT Dự án “Hỗ trợ phát triển sản xuất liên kết theo chuỗi giá trị và tiêu thụ sản phẩm Quế hữu cơ” của Hợp tác xã nông nghiệp bền vững Thượng Quảng theo Nghị quyết số 20/2020/NQ-HĐND ngày 23/12/2020 của Hội đồng nhân dân tỉnh Thừa Thiên Huế với 1 gói thầu.
31/10/2024 19:55
Uỷ ban nhân dân xã Thượng Quảng đăng tải KHLCNT Nâng cấp, sửa chữa đường trục thôn 4, xã Thượng Quảng với 1 gói thầu.
19/09/2024 08:54
Uỷ ban nhân dân xã Thượng Quảng công bố kết quả gói thầu Mua sắm thiết máy chiếu, máy scan và phụ kiện.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MỘT THÀNH VIÊN VI TÍNH AN NHÂN
17/09/2024 09:51
Uỷ ban nhân dân xã Thượng Quảng công bố kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị âm thanh, tivi.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MỘT THÀNH VIÊN VI TÍNH AN NHÂN
07/09/2024 06:41
Uỷ ban nhân dân xã Thượng Quảng đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt dự toán và kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu “ Mua sắm thiết máy chiếu và phụ kiện với 1 gói thầu.
05/09/2024 16:23
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Thượng Quảng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Thượng Quảng.
05/05/2025 10:54
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Thượng Quảng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Toàn bộ phần xây lắp công trình của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Thượng Quảng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MỘT THÀNH VIÊN XÂY DỰNG THÀNH MINH TIẾN
05/05/2025 10:51
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Thượng Quảng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn quản lý dự án công trình của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Thượng Quảng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TƯ VẤN XÂY DỰNG COMPASS
29/04/2025 14:56
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Thượng Quảng đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình Sửa chữa đường giao thông nông thôn đoạn từ nhà ông Nguyễn Cần đến nhà ông Phạm Văn Vũ, thôn 5, xã Thượng Quảng của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Thượng Quảng với 5 gói thầu.
29/04/2025 14:41
Chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Thượng Quảng đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sửa chữa đường giao thông nông thôn đoạn từ nhà ông Nguyễn Cần đến nhà ông Phạm Văn Vũ, thôn 5, xã Thượng Quảng.
29/04/2025 14:14
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG SONG TÝ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Toàn bộ phần xây lắp công trình của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Thượng Quảng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN ĐẠI HỘI
07/11/2024 09:24
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH T&T QUẢNG BÌNH đã đăng tải TBMT Mua giống cây quế và vật tư thiết yếu của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Thượng Quảng với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
04/11/2024 15:01
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Thượng Quảng đã đăng tải KHLCNT Dự án “Hỗ trợ phát triển sản xuất liên kết theo chuỗi giá trị và tiêu thụ sản phẩm Quế hữu cơ” của Hợp tác xã nông nghiệp bền vững Thượng Quảng theo Nghị quyết số 20/2020/NQ-HĐND ngày 23/12/2020 của Hội đồng nhân dân tỉnh Thừa Thiên Huế của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Thượng Quảng với 1 gói thầu.
01/11/2024 13:17
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Thượng Quảng đã đăng tải KHLCNT Dự án “Hỗ trợ phát triển sản xuất liên kết theo chuỗi giá trị và tiêu thụ sản phẩm Quế hữu cơ” của Hợp tác xã nông nghiệp bền vững Thượng Quảng theo Nghị quyết số 20/2020/NQ-HĐND ngày 23/12/2020 của Hội đồng nhân dân tỉnh Thừa Thiên Huế của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Thượng Quảng với 1 gói thầu.
31/10/2024 19:55
Chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Thượng Quảng đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển “Hỗ trợ phát triển sản xuất liên kết theo
chuỗi giá trị và tiêu thụ sản phẩm Quế hữu cơ” của Hợp tác xã nông nghiệp bền vững Thượng Quảng.
31/10/2024 19:19
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Thượng Quảng đã đăng tải 21 KHLCNT, trong đó có 33 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Thượng Quảng đã đăng tải 2 TBMT trong 2 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 2 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Thượng Quảng đã đăng tải 9 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 9 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 7 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Thượng Quảng có quan hệ với 7 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Thượng Quảng có quan hệ với 4 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Thượng Quảng có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Hạnh phúc thay cho những người có giấc mơ và sẵn lòng trả giá để biến giấc mơ thành hiện thực. "
Leon J. Suenes