Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tiên Dương như sau:
- Có quan hệ với 2 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 98 nhà thầu.
- Đã công bố 74 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 4 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 133 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 643 gói thầu, trong đó có 16 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 97 gói (với 106 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 277 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 189 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 382 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 380 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,04 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0,94%, Xây lắp 98,11%, Tư vấn 0,94%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 548.870.532.893 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 545.969.807.104 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,53%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tiên Dương như sau:
- Có quan hệ với 98 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,04 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0,94%, Xây lắp 98,11%, Tư vấn 0,94%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 548.870.532.893 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 545.969.807.104 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,53%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tiên Dương như sau:
- Là chủ đầu tư của 74 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 99 KHLCNT trong đó có 99 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 73 TBMT trong đó tự mời thầu 73 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tiên Dương đã đăng tải kết quả gói thầu Xây dựng và thiết bị của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tiên Dương.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần thiết bị giáo dục Nhật Linh
19/06/2025 19:25
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tiên Dương đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tiên Dương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG HOÀNG VIỆT
18/06/2025 17:32
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tiên Dương đã đăng tải kết quả gói thầu Xây dựng và thiết bị của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tiên Dương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI SẢN XUẤT VÀ DỊCH VỤ HẢI LONG
13/06/2025 19:31
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tiên Dương đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tiên Dương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG TRƯỜNG AN
07/06/2025 17:13
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tiên Dương đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tiên Dương với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
05/06/2025 16:21
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tiên Dương đã đăng tải kết quả gói thầu Thẩm định HSMT và kết quả LCNT của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tiên Dương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN & ĐẦU TƯ XÂY DỰNG THĂNG LONG
03/06/2025 16:43
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tiên Dương đã đăng tải kết quả gói thầu Quản lý dự án của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tiên Dương.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty CP Tư vấn xây dựng và Phát triển Thương mại AT
03/06/2025 16:41
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tiên Dương đã đăng tải kết quả gói thầu Lập HSMT, đánh giá HSDT của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tiên Dương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ HOÀNG ANH
03/06/2025 16:39
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tiên Dương đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu thực hiện dự án: Cải tạo, chỉnh trang nghĩa trang xóm Bãi, thôn Lương Nỗ, xã Tiên Dương của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tiên Dương với 7 gói thầu.
02/06/2025 15:20
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tiên Dương đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, chỉnh trang nghĩa trang xóm Bãi, thôn Lương Nỗ, xã Tiên Dương.
02/06/2025 14:14
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ủy ban nhân dân xã Tiên Dương công bố kết quả gói thầu Xây dựng và thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN KIẾN TRÚC ĐÔ THỊ, Công ty cổ phần thiết bị giáo dục Nhật Linh
19/06/2025 19:25
Ủy ban nhân dân xã Tiên Dương công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG HOÀNG VIỆT
18/06/2025 17:32
Ủy ban nhân dân xã Tiên Dương công bố KQMT gói thầu Thi công xây dựng với 1 nhà thầu tham gia.
14/06/2025 10:57
Ủy ban nhân dân xã Tiên Dương công bố kết quả gói thầu Xây dựng và thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VÀ ĐẦU TƯ PHƯƠNG BẮC, CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI SẢN XUẤT VÀ DỊCH VỤ HẢI LONG
13/06/2025 19:31
Ủy ban nhân dân xã Tiên Dương công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG TRƯỜNG AN
07/06/2025 17:13
Ủy ban nhân dân xã Tiên Dương đăng tải TBMT Thi công xây dựng theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
05/06/2025 16:21
Ủy ban nhân dân xã Tiên Dương công bố kết quả gói thầu Thẩm định HSMT và kết quả LCNT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN & ĐẦU TƯ XÂY DỰNG THĂNG LONG
03/06/2025 16:43
Ủy ban nhân dân xã Tiên Dương công bố kết quả gói thầu Quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty CP Tư vấn xây dựng và Phát triển Thương mại AT
03/06/2025 16:41
Ủy ban nhân dân xã Tiên Dương công bố kết quả gói thầu Lập HSMT, đánh giá HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ HOÀNG ANH
03/06/2025 16:39
Ủy ban nhân dân xã Tiên Dương công bố KQMT gói thầu Thi công xây dựng với 1 nhà thầu tham gia.
03/06/2025 14:06
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tiên Dương đã đăng tải kết quả gói thầu Xây dựng và thiết bị của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tiên Dương.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần thiết bị giáo dục Nhật Linh
19/06/2025 19:25
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tiên Dương đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tiên Dương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG HOÀNG VIỆT
18/06/2025 17:32
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tiên Dương đã đăng tải kết quả gói thầu Xây dựng và thiết bị của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tiên Dương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI SẢN XUẤT VÀ DỊCH VỤ HẢI LONG
13/06/2025 19:31
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tiên Dương đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tiên Dương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG TRƯỜNG AN
07/06/2025 17:13
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tiên Dương đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tiên Dương với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
05/06/2025 16:21
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tiên Dương đã đăng tải kết quả gói thầu Thẩm định HSMT và kết quả LCNT của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tiên Dương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN & ĐẦU TƯ XÂY DỰNG THĂNG LONG
03/06/2025 16:43
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tiên Dương đã đăng tải kết quả gói thầu Quản lý dự án của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tiên Dương.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty CP Tư vấn xây dựng và Phát triển Thương mại AT
03/06/2025 16:41
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tiên Dương đã đăng tải kết quả gói thầu Lập HSMT, đánh giá HSDT của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tiên Dương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ HOÀNG ANH
03/06/2025 16:39
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tiên Dương đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu thực hiện dự án: Cải tạo, chỉnh trang nghĩa trang xóm Bãi, thôn Lương Nỗ, xã Tiên Dương của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tiên Dương với 7 gói thầu.
02/06/2025 15:20
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tiên Dương đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, chỉnh trang nghĩa trang xóm Bãi, thôn Lương Nỗ, xã Tiên Dương.
02/06/2025 14:14
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tiên Dương đã đăng tải 133 KHLCNT, trong đó có 643 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tiên Dương đã đăng tải 106 TBMT trong 97 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 73 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 33 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tiên Dương đã đăng tải 277 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 277 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 189 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tiên Dương có quan hệ với 98 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tiên Dương có quan hệ với 89 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tiên Dương có quan hệ với 3 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Tất cả cái thú vui của tháng ngày là ở vào buổi sáng của nó. "
Malherbe