Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tiên Kiên như sau:
- Có quan hệ với 2 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 12 nhà thầu.
- Đã công bố 11 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 19 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 70 gói thầu, trong đó có 0 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 16 gói (với 18 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 16 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 2 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 53 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 51 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,20 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 79.472.813.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 79.341.911.513 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,16%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tiên Kiên như sau:
- Có quan hệ với 12 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,20 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 79.472.813.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 79.341.911.513 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,16%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tiên Kiên như sau:
- Là chủ đầu tư của 11 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 13 KHLCNT trong đó có 12 KHLCNT tự đăng tải, có 1 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 13 TBMT trong đó tự mời thầu 12 TBMT, có 1 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tiên Kiên đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây lắp công trình: Nâng cấp, cải tạo đường GTNT liên xã Tiên Kiên - Hy Cương - Xuân Lũng; Giai đoạn 2: Tuyến từ khu 2, xã Tiên Kiên đi Xuân Lũng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tiên Kiên.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Việt Yên
15/09/2022 16:16
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tiên Kiên đã đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tiên Kiên với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
19/05/2022 11:31
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tiên Kiên đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 02: Thi công xây dựng, thuế tài nguyên, phí bảo vệ MT của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tiên Kiên.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Đăng Vũ Phú Thọ
29/03/2022 16:44
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tiên Kiên đã đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Cải tạo, nâng cấp đường giao thông nông thôn xã Tiên Kiên, huyện Lâm Thao (tuyến 1: Từ khu 7 xã Tiên Kiên đi khu tái định cư xã Hy Cương; Tuyến 2: Từ nhà văn hóa khu 7 đi xóm Cầu Nhân xã Tiên Kiên) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tiên Kiên với 3 gói thầu.
01/03/2022 14:59
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tiên Kiên đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng, thuế tài nguyên, phí bảo vệ MT của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tiên Kiên.
16/02/2022 16:55
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tiên Kiên đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng, thuế tài nguyên, phí bảo vệ MT của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tiên Kiên.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần đầu tư và xây dựng Hải Vân
16/02/2022 16:26
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tiên Kiên đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng, thuế tài nguyên, phí bảo vệ MT của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tiên Kiên với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
12/01/2022 10:11
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tiên Kiên đã đăng tải KHLCNT Đường giao thông nông thôn xã Tiên Kiên, huyện Lâm Thao (đoạn từ TL325B đi thao trường BCH Quân sự huyện) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tiên Kiên với 4 gói thầu.
10/01/2022 16:08
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tiên Kiên đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Đường GTNT xã Tiên Kiên, huyện Lâm Thao (đoạn từ TL325B đi thao trường BCH Quân sự huyện).
10/01/2022 07:00
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tiên Kiên đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng, thuế tài nguyên, phí bảo vệ MT của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tiên Kiên với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
31/12/2021 09:59
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ủy ban nhân dân xã Tiên Kiên công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây lắp công trình: Nâng cấp, cải tạo đường GTNT liên xã Tiên Kiên - Hy Cương - Xuân Lũng; Giai đoạn 2: Tuyến từ khu 2, xã Tiên Kiên đi Xuân Lũng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Việt Yên
15/09/2022 16:16
Ủy ban nhân dân xã Tiên Kiên đăng tải KHLCNT Cải tạo, nâng cấp đường giao thông nông thôn từ khu 11 đi khu 12 xã Tiên Kiên với 4 gói thầu.
15/09/2022 11:32
Ủy ban nhân dân xã Tiên Kiên công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 02: Thi công xây dựng công trình với 1 nhà thầu tham gia.
31/05/2022 10:50
Ủy ban nhân dân xã Tiên Kiên đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Thi công xây dựng công trình theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
19/05/2022 11:31
Ủy ban nhân dân xã Tiên Kiên đăng tải KHLCNT Tuyến đường đi từ tỉnh lộ 325B đi khu 5, khu 11 xã Tiên Kiên, huyện Lâm Thao với 6 gói thầu.
19/05/2022 08:53
Ủy ban nhân dân xã Tiên Kiên công bố kết quả gói thầu Gói thầu 02: Thi công xây dựng, thuế tài nguyên, phí bảo vệ MT.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Đăng Vũ Phú Thọ
29/03/2022 16:44
Ủy ban nhân dân xã Tiên Kiên công bố KQMT gói thầu Gói thầu 02: Thi công xây dựng, thuế tài nguyên, phí bảo vệ MT với 2 nhà thầu tham gia.
18/03/2022 14:44
Ủy ban nhân dân xã Tiên Kiên đăng tải TBMT Gói thầu 02: Thi công xây dựng, thuế tài nguyên, phí bảo vệ MT theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
08/03/2022 14:33
Ủy ban nhân dân xã Tiên Kiên đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Cải tạo, nâng cấp đường giao thông nông thôn xã Tiên Kiên, huyện Lâm Thao (tuyến 1: Từ khu 7 xã Tiên Kiên đi khu tái định cư xã Hy Cương; Tuyến 2: Từ nhà văn hóa khu 7 đi xóm Cầu Nhân xã Tiên Kiên) với 3 gói thầu.
01/03/2022 14:59
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tiên Kiên đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây lắp công trình: Nâng cấp, cải tạo đường GTNT liên xã Tiên Kiên - Hy Cương - Xuân Lũng; Giai đoạn 2: Tuyến từ khu 2, xã Tiên Kiên đi Xuân Lũng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tiên Kiên.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Việt Yên
15/09/2022 16:16
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tiên Kiên đã đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tiên Kiên với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
19/05/2022 11:31
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tiên Kiên đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 02: Thi công xây dựng, thuế tài nguyên, phí bảo vệ MT của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tiên Kiên.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Đăng Vũ Phú Thọ
29/03/2022 16:44
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tiên Kiên đã đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Cải tạo, nâng cấp đường giao thông nông thôn xã Tiên Kiên, huyện Lâm Thao (tuyến 1: Từ khu 7 xã Tiên Kiên đi khu tái định cư xã Hy Cương; Tuyến 2: Từ nhà văn hóa khu 7 đi xóm Cầu Nhân xã Tiên Kiên) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tiên Kiên với 3 gói thầu.
01/03/2022 14:59
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tiên Kiên đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng, thuế tài nguyên, phí bảo vệ MT của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tiên Kiên.
16/02/2022 16:55
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tiên Kiên đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng, thuế tài nguyên, phí bảo vệ MT của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tiên Kiên.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần đầu tư và xây dựng Hải Vân
16/02/2022 16:26
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tiên Kiên đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng, thuế tài nguyên, phí bảo vệ MT của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tiên Kiên với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
12/01/2022 10:11
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tiên Kiên đã đăng tải KHLCNT Đường giao thông nông thôn xã Tiên Kiên, huyện Lâm Thao (đoạn từ TL325B đi thao trường BCH Quân sự huyện) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tiên Kiên với 4 gói thầu.
10/01/2022 16:08
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tiên Kiên đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Đường GTNT xã Tiên Kiên, huyện Lâm Thao (đoạn từ TL325B đi thao trường BCH Quân sự huyện).
10/01/2022 07:00
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tiên Kiên đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng, thuế tài nguyên, phí bảo vệ MT của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tiên Kiên với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
31/12/2021 09:59
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tiên Kiên đã đăng tải 19 KHLCNT, trong đó có 70 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tiên Kiên đã đăng tải 18 TBMT trong 16 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 12 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 6 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tiên Kiên đã đăng tải 16 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 16 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 2 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tiên Kiên có quan hệ với 12 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tiên Kiên có quan hệ với 11 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tiên Kiên có quan hệ với 3 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Sở thích không nhất định phải là những thứ hữu hình, ví dụ, lợi dụng thời gian nghỉ ngơi để làm tình nguyện hoặc làm thiện, giúp đỡ những người đang gặp khó khăn, như giặt quần áo, dọn dẹp vệ sinh,… đây không phải là sự tìm kiếm bên ngoài mà là sự cống hiến để bản thân tìm thấy sự thỏa mãn trong nội tâm. Khi nuôi dưỡng được sở thích giúp đỡ người khác cũng sẽ có ích cho sự tìm kiếm bình yên trong trái tim mình. "
Thích Thánh Nghiêm