Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tiên Tiến như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 11 nhà thầu.
- Đã công bố 20 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 10 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 44 gói thầu, trong đó có 3 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 1 gói (với 1 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 13 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 12 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 32 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 32 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 4.617.305.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 4.601.556.494 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,34%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tiên Tiến như sau:
- Có quan hệ với 11 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 4.617.305.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 4.601.556.494 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,34%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tiên Tiến như sau:
- Là chủ đầu tư của 20 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 10 KHLCNT trong đó có 10 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 12 TBMT trong đó tự mời thầu 1 TBMT, có 11 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ VIC đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tiên Tiến.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HOÀNG NHUNG
29/04/2025 16:59
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ VIC đã đăng tải TBMT Gói thầu: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tiên Tiến với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
20/04/2025 08:00
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tiên Tiến đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu xây dựng công trình Sửa chữa đường giao thông nội đồng xã Tiên Tiến (đoạn từ cống Tràng Cày đến cống ao Láng thôn Phạm Xá) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tiên Tiến với 7 gói thầu.
16/04/2025 09:15
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tiên Tiến đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sửa chữa đường giao thông nội đồng xã Tiên Tiến (đoạn từ cống Tràng Cày đến cống ao Láng thôn Phạm Xá).
16/04/2025 09:09
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tiên Tiến đã đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Cải tạo, nâng cấp đường giao thông nông thôn thôn Kim Phương, xã Tiên Tiến đoạn từ quán nhà ông Thắng đến ruộng nhà ông Phạm Hưởng. của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tiên Tiến với 5 gói thầu.
20/03/2025 15:36
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tiên Tiến đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Cải tạo, nâng cấp đường giao thông nội đồng cánh đồng thôn Hoàng Xá, xã Tiên Tiến (đoạn 1 từ trang trại nhà ông Sóng nối vào đường trang trại Bống Vàng; đoạn 2 từ trang trại nhà ông Triển nối liền đường vào trang trại Bống Vàng) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tiên Tiến với 5 gói thầu.
20/03/2025 15:22
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tiên Tiến đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, nâng cấp đường giao thông nội đồng cánh đồng thôn Hoàng Xá, xã Tiên Tiến (đoạn 1 từ trang trại nhà ông Sóng nối vào đường trang trại Bống Vàng; đoạn 2 từ trang trại nhà ông Triển nối liền đường vào trang trại Bống Vàng).
20/03/2025 15:15
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tiên Tiến đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, nâng cấp đường giao thông nông thôn thôn Kim Phương, xã Tiên Tiến đoạn từ quán nhà ông Thắng đến ruộng nhà ông Phạm Hưởng.
20/03/2025 15:15
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tiên Tiến đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, nâng cấp đường giao thông nông thôn thôn Kim Phương, xã Tiên Tiến đoạn từ quán nhà ông Thắng đến ruộng nhà ông Phạm Hưởng.
20/03/2025 15:15
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tiên Tiến đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp bàn hội trường nhà văn hóa thôn xã Tiến Tiến của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tiên Tiến.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH TRUNG TÂM THIẾT BỊ VĂN PHÒNG MOSA
15/03/2025 17:35
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ủy ban nhân dân xã Tiên Tiến đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu xây dựng công trình Sửa chữa đường giao thông nội đồng xã Tiên Tiến (đoạn từ cống Tràng Cày đến cống ao Láng thôn Phạm Xá) với 7 gói thầu.
16/04/2025 09:15
Ủy ban nhân dân xã Tiên Tiến đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Cải tạo, nâng cấp đường giao thông nội đồng cánh đồng thôn Hoàng Xá, xã Tiên Tiến (đoạn 1 từ trang trại nhà ông Sóng nối vào đường trang trại Bống Vàng; đoạn 2 từ trang trại nhà ông Triển nối liền đường vào trang trại Bống Vàng) với 5 gói thầu.
20/03/2025 15:22
Ủy ban nhân dân xã Tiên Tiến công bố kết quả gói thầu Cung cấp bàn hội trường nhà văn hóa thôn xã Tiến Tiến.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH TRUNG TÂM THIẾT BỊ VĂN PHÒNG MOSA
15/03/2025 17:35
Ủy ban nhân dân xã Tiên Tiến công bố kết quả gói thầu Cung cấp màn hình LED trình chiếu hội trường nhà văn hóa xã Tiên Tiến.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh thiết bị nội thất 289
15/03/2025 17:31
Ủy ban nhân dân xã Tiên Tiến đăng tải KHLCNT Cung cấp màn hình LED trình chiếu hội trường nhà văn hóa xã Tiên Tiến với 1 gói thầu.
15/03/2025 17:26
Ủy ban nhân dân xã Tiên Tiến đăng tải KHLCNT Cung cấp bàn hội trường nhà văn hóa thôn xã Tiến Tiến với 1 gói thầu.
15/03/2025 17:22
Ủy ban nhân dân xã Tiên Tiến công bố kết quả gói thầu Gói thầu 1: Dịch vụ tổ chức thực hiện cuộc đấu giá QSDĐ.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Đấu giá Hợp danh Lạc Việt
10/03/2025 11:05
Ủy ban nhân dân xã Tiên Tiến đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu: Tổ chức thực hiện đấu giá quyền sử dụng đất cho nhân dân làm nhà ở tại Khu dân cư mới
xã Tiên Tiến, huyện Phù Cừ, tỉnh Hưng Yên với 1 gói thầu.
03/03/2025 17:20
Ủy ban nhân dân xã Tiên Tiến đăng tải KHLCNT Nâng cấp, cải tạo đường GTNT từ đường ĐT.386 đến nhà ông Dược thôn Hoàng Xá, xã Tiên Tiến (đoạn từ đường ĐT.386 đến nhà ông Bùi Quang Phục) với 5 gói thầu.
14/11/2024 10:27
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ VIC đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tiên Tiến.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HOÀNG NHUNG
29/04/2025 16:59
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ VIC đã đăng tải TBMT Gói thầu: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tiên Tiến với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
20/04/2025 08:00
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tiên Tiến đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu xây dựng công trình Sửa chữa đường giao thông nội đồng xã Tiên Tiến (đoạn từ cống Tràng Cày đến cống ao Láng thôn Phạm Xá) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tiên Tiến với 7 gói thầu.
16/04/2025 09:15
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tiên Tiến đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sửa chữa đường giao thông nội đồng xã Tiên Tiến (đoạn từ cống Tràng Cày đến cống ao Láng thôn Phạm Xá).
16/04/2025 09:09
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tiên Tiến đã đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Cải tạo, nâng cấp đường giao thông nông thôn thôn Kim Phương, xã Tiên Tiến đoạn từ quán nhà ông Thắng đến ruộng nhà ông Phạm Hưởng. của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tiên Tiến với 5 gói thầu.
20/03/2025 15:36
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tiên Tiến đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Cải tạo, nâng cấp đường giao thông nội đồng cánh đồng thôn Hoàng Xá, xã Tiên Tiến (đoạn 1 từ trang trại nhà ông Sóng nối vào đường trang trại Bống Vàng; đoạn 2 từ trang trại nhà ông Triển nối liền đường vào trang trại Bống Vàng) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tiên Tiến với 5 gói thầu.
20/03/2025 15:22
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tiên Tiến đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, nâng cấp đường giao thông nội đồng cánh đồng thôn Hoàng Xá, xã Tiên Tiến (đoạn 1 từ trang trại nhà ông Sóng nối vào đường trang trại Bống Vàng; đoạn 2 từ trang trại nhà ông Triển nối liền đường vào trang trại Bống Vàng).
20/03/2025 15:15
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tiên Tiến đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, nâng cấp đường giao thông nông thôn thôn Kim Phương, xã Tiên Tiến đoạn từ quán nhà ông Thắng đến ruộng nhà ông Phạm Hưởng.
20/03/2025 15:15
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tiên Tiến đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, nâng cấp đường giao thông nông thôn thôn Kim Phương, xã Tiên Tiến đoạn từ quán nhà ông Thắng đến ruộng nhà ông Phạm Hưởng.
20/03/2025 15:15
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tiên Tiến đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp bàn hội trường nhà văn hóa thôn xã Tiến Tiến của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tiên Tiến.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH TRUNG TÂM THIẾT BỊ VĂN PHÒNG MOSA
15/03/2025 17:35
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tiên Tiến đã đăng tải 10 KHLCNT, trong đó có 44 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tiên Tiến đã đăng tải 1 TBMT trong 1 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 1 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tiên Tiến đã đăng tải 13 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 13 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 12 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tiên Tiến có quan hệ với 11 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tiên Tiến có quan hệ với 4 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tiên Tiến có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Bạn không cần phải xác định rõ mọi thứ mới có thể bắt đầu bước về hướng đúng. "
Katrina Mayer