Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tiền Tiến như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 14 nhà thầu.
- Đã công bố 5 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 17 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 46 gói thầu, trong đó có 12 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 2 gói (với 2 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 27 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 25 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 22 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 22 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 50,00%, Xây lắp 50,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 34.950.226.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 34.847.678.200 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,29%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tiền Tiến như sau:
- Có quan hệ với 14 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 50,00%, Xây lắp 50,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 34.950.226.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 34.847.678.200 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,29%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tiền Tiến như sau:
- Là chủ đầu tư của 5 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 17 KHLCNT trong đó có 17 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 6 TBMT trong đó tự mời thầu 2 TBMT, có 4 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tiền Tiến đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tiền Tiến.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thang máy và Thiết bị TITAN
28/06/2025 20:30
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tiền Tiến đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tiền Tiến.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ TƯ VẤN XÂY DỰNG TH
28/06/2025 20:21
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tiền Tiến đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, sửa chữa trụ sở Đảng ủy - HĐND - UBND xã Tiền Tiến, TP. Hải Dương.
28/06/2025 20:20
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tiền Tiến đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tiền Tiến.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH tư vấn đầu tư xây dựng HBC New Group
28/06/2025 20:18
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tiền Tiến đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, sửa chữa trụ sở Đảng ủy - HĐND - UBND xã Tiền Tiến, TP. Hải Dương của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tiền Tiến với 5 gói thầu.
28/06/2025 20:17
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tiền Tiến đã đăng tải kết quả gói thầu Thẩm tra báo cáo KTKT của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tiền Tiến.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH tư vấn đầu tư xây dựng HBC New Group
28/06/2025 20:03
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tiền Tiến đã đăng tải kết quả gói thầu Khảo sát, lập báo cáo KTKT của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tiền Tiến.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH tư vấn đầu tư xây dựng và thương mại BG Group
28/06/2025 20:01
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tiền Tiến đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn chuẩn bị đầu tư công trình: Cải tạo, sửa chữa trụ sở Đảng ủy - HĐND - UBND xã Tiền Tiến, TP. Hải Dương của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tiền Tiến với 3 gói thầu.
28/06/2025 19:58
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tiền Tiến đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tiền Tiến.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Đầu tư xây dựng Bách Khải
02/06/2025 17:42
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tiền Tiến đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tiền Tiến.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Đầu tư xây dựng Bách Khải
02/06/2025 17:40
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ủy ban nhân dân xã Tiền Tiến công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Tư vấn quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thang máy và Thiết bị TITAN
28/06/2025 20:30
Ủy ban nhân dân xã Tiền Tiến công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ TƯ VẤN XÂY DỰNG TH
28/06/2025 20:21
Ủy ban nhân dân xã Tiền Tiến công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Tư vấn giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH tư vấn đầu tư xây dựng HBC New Group
28/06/2025 20:18
Ủy ban nhân dân xã Tiền Tiến đăng tải KHLCNT Cải tạo, sửa chữa trụ sở Đảng ủy - HĐND - UBND xã Tiền Tiến, TP. Hải Dương với 5 gói thầu.
28/06/2025 20:17
Ủy ban nhân dân xã Tiền Tiến công bố kết quả gói thầu Thẩm tra báo cáo KTKT.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH tư vấn đầu tư xây dựng HBC New Group
28/06/2025 20:03
Ủy ban nhân dân xã Tiền Tiến công bố kết quả gói thầu Khảo sát, lập báo cáo KTKT.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH tư vấn đầu tư xây dựng và thương mại BG Group
28/06/2025 20:01
Ủy ban nhân dân xã Tiền Tiến đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn chuẩn bị đầu tư công trình: Cải tạo, sửa chữa trụ sở Đảng ủy - HĐND - UBND xã Tiền Tiến, TP. Hải Dương với 3 gói thầu.
28/06/2025 19:58
Ủy ban nhân dân xã Tiền Tiến công bố kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Đầu tư xây dựng Bách Khải
02/06/2025 17:42
Ủy ban nhân dân xã Tiền Tiến công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Đầu tư xây dựng Bách Khải
02/06/2025 17:40
Ủy ban nhân dân xã Tiền Tiến công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HẢI SƠN
02/06/2025 17:04
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tiền Tiến đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tiền Tiến.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thang máy và Thiết bị TITAN
28/06/2025 20:30
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tiền Tiến đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tiền Tiến.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ TƯ VẤN XÂY DỰNG TH
28/06/2025 20:21
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tiền Tiến đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, sửa chữa trụ sở Đảng ủy - HĐND - UBND xã Tiền Tiến, TP. Hải Dương.
28/06/2025 20:20
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tiền Tiến đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tiền Tiến.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH tư vấn đầu tư xây dựng HBC New Group
28/06/2025 20:18
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tiền Tiến đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, sửa chữa trụ sở Đảng ủy - HĐND - UBND xã Tiền Tiến, TP. Hải Dương của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tiền Tiến với 5 gói thầu.
28/06/2025 20:17
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tiền Tiến đã đăng tải kết quả gói thầu Thẩm tra báo cáo KTKT của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tiền Tiến.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH tư vấn đầu tư xây dựng HBC New Group
28/06/2025 20:03
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tiền Tiến đã đăng tải kết quả gói thầu Khảo sát, lập báo cáo KTKT của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tiền Tiến.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH tư vấn đầu tư xây dựng và thương mại BG Group
28/06/2025 20:01
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tiền Tiến đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn chuẩn bị đầu tư công trình: Cải tạo, sửa chữa trụ sở Đảng ủy - HĐND - UBND xã Tiền Tiến, TP. Hải Dương của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tiền Tiến với 3 gói thầu.
28/06/2025 19:58
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tiền Tiến đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tiền Tiến.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Đầu tư xây dựng Bách Khải
02/06/2025 17:42
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tiền Tiến đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tiền Tiến.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Đầu tư xây dựng Bách Khải
02/06/2025 17:40
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tiền Tiến đã đăng tải 17 KHLCNT, trong đó có 46 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tiền Tiến đã đăng tải 2 TBMT trong 2 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 2 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tiền Tiến đã đăng tải 27 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 27 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 25 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tiền Tiến có quan hệ với 14 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tiền Tiến có quan hệ với 6 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tiền Tiến có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Giàu là cội nguồn của lo âu vô tận. "
BlackLock