Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy Ban Nhân Dân Xã Tịnh Giang như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 5 nhà thầu.
- Đã công bố 5 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 8 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 18 gói thầu, trong đó có 5 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 4 gói (với 5 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 4 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 11 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 11 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,33 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 80,00%, Xây lắp 20,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.601.622.750 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.513.141.351 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 5,52%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy Ban Nhân Dân Xã Tịnh Giang như sau:
- Có quan hệ với 5 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,33 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 80,00%, Xây lắp 20,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.601.622.750 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.513.141.351 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 5,52%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Ủy Ban Nhân Dân Xã Tịnh Giang như sau:
- Là chủ đầu tư của 5 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 8 KHLCNT trong đó có 8 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 6 TBMT trong đó tự mời thầu 5 TBMT, có 1 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Ủy Ban Nhân Dân Xã Tịnh Giang đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Cung cấp giống lúa, phân bón, thuốc bảo vệ thực vật của chủ đầu tư Ủy Ban Nhân Dân Xã Tịnh Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN GIỐNG CÂY TRỒNG VẬT NUÔI HỒNG VÂN
10/02/2025 14:23
Bên mời thầu Ủy Ban Nhân Dân Xã Tịnh Giang đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Cung cấp giống lúa, phân bón, thuốc bảo vệ thực vật của chủ đầu tư Ủy Ban Nhân Dân Xã Tịnh Giang với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
19/11/2024 09:30
Bên mời thầu Ủy Ban Nhân Dân Xã Tịnh Giang đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Cung cấp giống lúa, phân bón, thuốc bảo vệ thực vật của chủ đầu tư Ủy Ban Nhân Dân Xã Tịnh Giang với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
18/11/2024 17:04
Bên mời thầu Ủy Ban Nhân Dân Xã Tịnh Giang đã đăng tải KHLCNT Dự toán mua sắm thực hiện Mô hình áp dụng giống mới, tiến bộ kỹ thuật, công nghệ mới trong sản xuất lúa vụ Đông Xuân năm 2024-2025 trên địa bàn xã Tịnh Giang của chủ đầu tư Ủy Ban Nhân Dân Xã Tịnh Giang với 1 gói thầu.
18/11/2024 01:27
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG ĐÔNG ĐÔ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 07: Thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy Ban Nhân Dân Xã Tịnh Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY LẮP GIA KHÁNH
17/10/2024 12:44
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG ĐÔNG ĐÔ đã đăng tải TBMT Gói thầu số 07: Thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy Ban Nhân Dân Xã Tịnh Giang với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
19/09/2024 14:16
Bên mời thầu Ủy Ban Nhân Dân Xã Tịnh Giang đã đăng tải KHLCNT Công trình: Lắp đặt hệ thống điện chiếu sáng tại các tuyến đường xã; đường thôn trên địa bàn xã thực hiện Phương án “Hỗ trợ và nhân rộng các mô hình thôn, xóm Sáng - Xanh - Sạch - Đẹp - An toàn - Khu dân cư kiểu mẫu ” năm 2024 trên địa bàn xã Tịnh Giang, huyện Sơn Tịnh, tỉnh Quảng Ngãi của chủ đầu tư Ủy Ban Nhân Dân Xã Tịnh Giang với 1 gói thầu.
12/09/2024 14:00
Bên mời thầu Ủy Ban Nhân Dân Xã Tịnh Giang đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Cung cấp giống lúa, phân bón, thuốc bảo vệ thực vật của chủ đầu tư Ủy Ban Nhân Dân Xã Tịnh Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THAIBINH SEED - MIỀN TRUNG - TÂY NGUYÊN
28/05/2024 11:00
Bên mời thầu Ủy Ban Nhân Dân Xã Tịnh Giang đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Cung cấp giống lúa, phân bón, thuốc bảo vệ thực vật của chủ đầu tư Ủy Ban Nhân Dân Xã Tịnh Giang với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
11/05/2024 10:44
Bên mời thầu Ủy Ban Nhân Dân Xã Tịnh Giang đã đăng tải KHLCNT Mô hình trình diễn áp dụng giống mới, tiến bộ kỹ thuật, công nghệ mới trong sản xuất lúa vụ Hè Thu năm 2024 thuộc nguồn kinh phí bảo vệ, phát triển đất trồng lúa trên địa bàn xã Tịnh Giang của chủ đầu tư Ủy Ban Nhân Dân Xã Tịnh Giang với 3 gói thầu.
11/05/2024 10:18
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ủy Ban Nhân Dân Xã Tịnh Giang công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Cung cấp giống lúa, phân bón, thuốc bảo vệ thực vật.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN GIỐNG CÂY TRỒNG VẬT NUÔI HỒNG VÂN
10/02/2025 14:23
Ủy Ban Nhân Dân Xã Tịnh Giang công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 03: Cung cấp giống lúa, phân bón, thuốc bảo vệ thực vật với 1 nhà thầu tham gia.
23/11/2024 08:39
Ủy Ban Nhân Dân Xã Tịnh Giang đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Cung cấp giống lúa, phân bón, thuốc bảo vệ thực vật theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
19/11/2024 09:30
Ủy Ban Nhân Dân Xã Tịnh Giang đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Cung cấp giống lúa, phân bón, thuốc bảo vệ thực vật theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
18/11/2024 17:04
Ủy Ban Nhân Dân Xã Tịnh Giang đăng tải KHLCNT Dự toán mua sắm thực hiện Mô hình áp dụng giống mới, tiến bộ kỹ thuật, công nghệ mới trong sản xuất lúa vụ Đông Xuân năm 2024-2025 trên địa bàn xã Tịnh Giang với 1 gói thầu.
18/11/2024 01:27
Ủy Ban Nhân Dân Xã Tịnh Giang đăng tải KHLCNT Công trình: Lắp đặt hệ thống điện chiếu sáng tại các tuyến đường xã; đường thôn trên địa bàn xã thực hiện Phương án “Hỗ trợ và nhân rộng các mô hình thôn, xóm Sáng - Xanh - Sạch - Đẹp - An toàn - Khu dân cư kiểu mẫu ” năm 2024 trên địa bàn xã Tịnh Giang, huyện Sơn Tịnh, tỉnh Quảng Ngãi với 1 gói thầu.
12/09/2024 14:00
Ủy Ban Nhân Dân Xã Tịnh Giang công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Cung cấp giống lúa, phân bón, thuốc bảo vệ thực vật.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THAIBINH SEED - MIỀN TRUNG - TÂY NGUYÊN
28/05/2024 11:00
Ủy Ban Nhân Dân Xã Tịnh Giang công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 03: Cung cấp giống lúa, phân bón, thuốc bảo vệ thực vật với 2 nhà thầu tham gia.
20/05/2024 08:37
Ủy Ban Nhân Dân Xã Tịnh Giang đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Cung cấp giống lúa, phân bón, thuốc bảo vệ thực vật theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
11/05/2024 10:44
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Ủy Ban Nhân Dân Xã Tịnh Giang đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Cung cấp giống lúa, phân bón, thuốc bảo vệ thực vật của chủ đầu tư Ủy Ban Nhân Dân Xã Tịnh Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN GIỐNG CÂY TRỒNG VẬT NUÔI HỒNG VÂN
10/02/2025 14:23
Bên mời thầu Ủy Ban Nhân Dân Xã Tịnh Giang đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Cung cấp giống lúa, phân bón, thuốc bảo vệ thực vật của chủ đầu tư Ủy Ban Nhân Dân Xã Tịnh Giang với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
19/11/2024 09:30
Bên mời thầu Ủy Ban Nhân Dân Xã Tịnh Giang đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Cung cấp giống lúa, phân bón, thuốc bảo vệ thực vật của chủ đầu tư Ủy Ban Nhân Dân Xã Tịnh Giang với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
18/11/2024 17:04
Bên mời thầu Ủy Ban Nhân Dân Xã Tịnh Giang đã đăng tải KHLCNT Dự toán mua sắm thực hiện Mô hình áp dụng giống mới, tiến bộ kỹ thuật, công nghệ mới trong sản xuất lúa vụ Đông Xuân năm 2024-2025 trên địa bàn xã Tịnh Giang của chủ đầu tư Ủy Ban Nhân Dân Xã Tịnh Giang với 1 gói thầu.
18/11/2024 01:27
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG ĐÔNG ĐÔ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 07: Thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy Ban Nhân Dân Xã Tịnh Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY LẮP GIA KHÁNH
17/10/2024 12:44
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG ĐÔNG ĐÔ đã đăng tải TBMT Gói thầu số 07: Thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy Ban Nhân Dân Xã Tịnh Giang với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
19/09/2024 14:16
Bên mời thầu Ủy Ban Nhân Dân Xã Tịnh Giang đã đăng tải KHLCNT Công trình: Lắp đặt hệ thống điện chiếu sáng tại các tuyến đường xã; đường thôn trên địa bàn xã thực hiện Phương án “Hỗ trợ và nhân rộng các mô hình thôn, xóm Sáng - Xanh - Sạch - Đẹp - An toàn - Khu dân cư kiểu mẫu ” năm 2024 trên địa bàn xã Tịnh Giang, huyện Sơn Tịnh, tỉnh Quảng Ngãi của chủ đầu tư Ủy Ban Nhân Dân Xã Tịnh Giang với 1 gói thầu.
12/09/2024 14:00
Bên mời thầu Ủy Ban Nhân Dân Xã Tịnh Giang đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Cung cấp giống lúa, phân bón, thuốc bảo vệ thực vật của chủ đầu tư Ủy Ban Nhân Dân Xã Tịnh Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THAIBINH SEED - MIỀN TRUNG - TÂY NGUYÊN
28/05/2024 11:00
Bên mời thầu Ủy Ban Nhân Dân Xã Tịnh Giang đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Cung cấp giống lúa, phân bón, thuốc bảo vệ thực vật của chủ đầu tư Ủy Ban Nhân Dân Xã Tịnh Giang với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
11/05/2024 10:44
Bên mời thầu Ủy Ban Nhân Dân Xã Tịnh Giang đã đăng tải KHLCNT Mô hình trình diễn áp dụng giống mới, tiến bộ kỹ thuật, công nghệ mới trong sản xuất lúa vụ Hè Thu năm 2024 thuộc nguồn kinh phí bảo vệ, phát triển đất trồng lúa trên địa bàn xã Tịnh Giang của chủ đầu tư Ủy Ban Nhân Dân Xã Tịnh Giang với 3 gói thầu.
11/05/2024 10:18
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy Ban Nhân Dân Xã Tịnh Giang đã đăng tải 8 KHLCNT, trong đó có 18 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy Ban Nhân Dân Xã Tịnh Giang đã đăng tải 5 TBMT trong 4 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 5 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy Ban Nhân Dân Xã Tịnh Giang đã đăng tải 4 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 4 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy Ban Nhân Dân Xã Tịnh Giang có quan hệ với 5 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy Ban Nhân Dân Xã Tịnh Giang có quan hệ với 8 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy Ban Nhân Dân Xã Tịnh Giang có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Người ta nói, con ong, độc nhất ở cái đuôi, còn đàn bà độc nhất là ở tấm lòng. Không sai đâu, nhưng cậu nghĩ kĩ đi, nếu cậu không chọc phá con ong, nó sẽ chẳng chích, cũng như đàn bà, nếu không đẩy họ vào đường cùng, họ sẽ không bao giờ thâm độc. "
Toboso Yana