Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy Ban Nhân Dân xã Trà Hiệp như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 11 nhà thầu.
- Đã công bố 6 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 34 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 55 gói thầu, trong đó có 26 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 15 gói (với 24 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 16 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 1 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 34 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 34 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,33 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 6.025.628.729 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 5.269.588.500 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 12,55%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy Ban Nhân Dân xã Trà Hiệp như sau:
- Có quan hệ với 11 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,33 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 6.025.628.729 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 5.269.588.500 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 12,55%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Ủy Ban Nhân Dân xã Trà Hiệp như sau:
- Là chủ đầu tư của 6 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 27 KHLCNT trong đó có 27 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 31 TBMT trong đó tự mời thầu 24 TBMT, có 7 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Ủy Ban Nhân Dân xã Trà Hiệp đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01 của chủ đầu tư Ủy Ban Nhân Dân xã Trà Hiệp.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH ĐỖ THỊ THU HIỀN
06/05/2025 07:56
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG ĐÔNG ĐÔ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy Ban Nhân Dân xã Trà Hiệp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TM XÂY DỰNG TỔNG HỢP LONG SƠN
24/02/2025 10:00
Bên mời thầu Ủy Ban Nhân Dân xã Trà Hiệp đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01 của chủ đầu tư Ủy Ban Nhân Dân xã Trà Hiệp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN SƠN CHÀ
30/10/2024 21:16
Bên mời thầu Ủy Ban Nhân Dân xã Trà Hiệp đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01 của chủ đầu tư Ủy Ban Nhân Dân xã Trà Hiệp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN SƠN CHÀ
17/10/2024 06:15
Bên mời thầu Ủy Ban Nhân Dân xã Trà Hiệp đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01 của chủ đầu tư Ủy Ban Nhân Dân xã Trà Hiệp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN SƠN CHÀ
17/10/2024 06:12
Bên mời thầu Ủy Ban Nhân Dân xã Trà Hiệp đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01 của chủ đầu tư Ủy Ban Nhân Dân xã Trà Hiệp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN GIỐNG CÂY TRỒNG VẬT NUÔI HỒNG VÂN
17/10/2024 06:07
Bên mời thầu Ủy Ban Nhân Dân xã Trà Hiệp đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01 của chủ đầu tư Ủy Ban Nhân Dân xã Trà Hiệp với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
10/10/2024 21:38
Bên mời thầu Ủy Ban Nhân Dân xã Trà Hiệp đã đăng tải KHLCNT Dự án giống cây quế ươm trong túi bầu của nhóm cộng đồng thôn Băng và thôn Cả, xã Trà Hiệp (Thuộc nguồn vốn Chương trình mục tiêu quốc gia giảm nghèo bền vững năm 2024); của chủ đầu tư Ủy Ban Nhân Dân xã Trà Hiệp với 1 gói thầu.
10/10/2024 21:01
Bên mời thầu Ủy Ban Nhân Dân xã Trà Hiệp đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01 của chủ đầu tư Ủy Ban Nhân Dân xã Trà Hiệp với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
10/10/2024 20:54
Bên mời thầu Ủy Ban Nhân Dân xã Trà Hiệp đã đăng tải KHLCNT Dự án giống Bò nội sinh sản của nhóm cộng đồng thôn Nguyên và thôn Băng, xã Trà Hiệp (Thuộc nguồn vốn Chương trình mục tiêu quốc gia giảm nghèo bền vững năm 2024); của chủ đầu tư Ủy Ban Nhân Dân xã Trà Hiệp với 2 gói thầu.
08/10/2024 21:50
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ủy Ban Nhân Dân xã Trà Hiệp công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH ĐỖ THỊ THU HIỀN
06/05/2025 07:56
Ủy Ban Nhân Dân xã Trà Hiệp công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN SƠN CHÀ
30/10/2024 21:16
Ủy Ban Nhân Dân xã Trà Hiệp công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 01 với 4 nhà thầu tham gia.
17/10/2024 12:40
Ủy Ban Nhân Dân xã Trà Hiệp công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 01 với 4 nhà thầu tham gia.
17/10/2024 12:40
Ủy Ban Nhân Dân xã Trà Hiệp công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN SƠN CHÀ
17/10/2024 06:15
Ủy Ban Nhân Dân xã Trà Hiệp công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN SƠN CHÀ
17/10/2024 06:12
Ủy Ban Nhân Dân xã Trà Hiệp công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN GIỐNG CÂY TRỒNG VẬT NUÔI HỒNG VÂN
17/10/2024 06:07
Ủy Ban Nhân Dân xã Trà Hiệp đăng tải TBMT Gói thầu số 01 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
10/10/2024 21:38
Ủy Ban Nhân Dân xã Trà Hiệp đăng tải TBMT Gói thầu số 01 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
10/10/2024 20:54
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Ủy Ban Nhân Dân xã Trà Hiệp đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01 của chủ đầu tư Ủy Ban Nhân Dân xã Trà Hiệp.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH ĐỖ THỊ THU HIỀN
06/05/2025 07:56
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG ĐÔNG ĐÔ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy Ban Nhân Dân xã Trà Hiệp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TM XÂY DỰNG TỔNG HỢP LONG SƠN
24/02/2025 10:00
Bên mời thầu Ủy Ban Nhân Dân xã Trà Hiệp đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01 của chủ đầu tư Ủy Ban Nhân Dân xã Trà Hiệp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN SƠN CHÀ
30/10/2024 21:16
Bên mời thầu Ủy Ban Nhân Dân xã Trà Hiệp đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01 của chủ đầu tư Ủy Ban Nhân Dân xã Trà Hiệp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN SƠN CHÀ
17/10/2024 06:15
Bên mời thầu Ủy Ban Nhân Dân xã Trà Hiệp đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01 của chủ đầu tư Ủy Ban Nhân Dân xã Trà Hiệp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN SƠN CHÀ
17/10/2024 06:12
Bên mời thầu Ủy Ban Nhân Dân xã Trà Hiệp đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01 của chủ đầu tư Ủy Ban Nhân Dân xã Trà Hiệp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN GIỐNG CÂY TRỒNG VẬT NUÔI HỒNG VÂN
17/10/2024 06:07
Bên mời thầu Ủy Ban Nhân Dân xã Trà Hiệp đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01 của chủ đầu tư Ủy Ban Nhân Dân xã Trà Hiệp với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
10/10/2024 21:38
Bên mời thầu Ủy Ban Nhân Dân xã Trà Hiệp đã đăng tải KHLCNT Dự án giống cây quế ươm trong túi bầu của nhóm cộng đồng thôn Băng và thôn Cả, xã Trà Hiệp (Thuộc nguồn vốn Chương trình mục tiêu quốc gia giảm nghèo bền vững năm 2024); của chủ đầu tư Ủy Ban Nhân Dân xã Trà Hiệp với 1 gói thầu.
10/10/2024 21:01
Bên mời thầu Ủy Ban Nhân Dân xã Trà Hiệp đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01 của chủ đầu tư Ủy Ban Nhân Dân xã Trà Hiệp với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
10/10/2024 20:54
Bên mời thầu Ủy Ban Nhân Dân xã Trà Hiệp đã đăng tải KHLCNT Dự án giống Bò nội sinh sản của nhóm cộng đồng thôn Nguyên và thôn Băng, xã Trà Hiệp (Thuộc nguồn vốn Chương trình mục tiêu quốc gia giảm nghèo bền vững năm 2024); của chủ đầu tư Ủy Ban Nhân Dân xã Trà Hiệp với 2 gói thầu.
08/10/2024 21:50
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy Ban Nhân Dân xã Trà Hiệp đã đăng tải 34 KHLCNT, trong đó có 55 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy Ban Nhân Dân xã Trà Hiệp đã đăng tải 24 TBMT trong 15 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 24 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy Ban Nhân Dân xã Trà Hiệp đã đăng tải 16 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 16 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 1 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy Ban Nhân Dân xã Trà Hiệp có quan hệ với 11 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy Ban Nhân Dân xã Trà Hiệp có quan hệ với 4 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy Ban Nhân Dân xã Trà Hiệp có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Sứ mệnh của người phụ nữ không phải để cường hóa tinh thần nam tính, mà để thể hiện nữ tính; sứ mệnh của người phụ nữ không phải là duy trì thế giới nam tôn, mà là xây dựng thế giới con người bằng việc đưa yếu tố nữ tính của mình vào mọi hoạt động của nó. "
Margaret Thatcher