Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Trung Lập Thượng như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 27 nhà thầu.
- Đã công bố 13 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 35 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 83 gói thầu, trong đó có 8 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 1 gói (với 1 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 1 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 75 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 74 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 3 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 3 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 10.261.411.645 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 10.115.831.807 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,42%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Trung Lập Thượng như sau:
- Có quan hệ với 27 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 10.261.411.645 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 10.115.831.807 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,42%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Trung Lập Thượng như sau:
- Là chủ đầu tư của 13 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 35 KHLCNT trong đó có 35 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 7 TBMT trong đó tự mời thầu 1 TBMT, có 6 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Trung Lập Thượng đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây lắp và lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Trung Lập Thượng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TƯ VẤN - XÂY DỰNG HOÀNG NGÂN
12/05/2025 11:35
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Trung Lập Thượng đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp và thiết bị của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Trung Lập Thượng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TỔNG HỢP VĨNH THẠNH
24/04/2025 15:17
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Trung Lập Thượng đã đăng tải TBMT Xây lắp và thiết bị của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Trung Lập Thượng với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
18/03/2025 15:11
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Trung Lập Thượng đã đăng tải KHLCNT KH LCNT công trình Đầu tư đài truyền thanh ứng dụng công nghệ thông tin - viễn thông và hệ thống loa đến các ấp của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Trung Lập Thượng với 5 gói thầu.
17/03/2025 14:13
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Trung Lập Thượng đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định giá thiết bị của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Trung Lập Thượng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Thẩm định giá và Dịch vụ tài sản Toàn Cầu
26/02/2025 20:44
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Trung Lập Thượng đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu và thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu gói thầu xây lắp và thiết bị của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Trung Lập Thượng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG - THUẾ ĐẠI NAM VIỆT
26/02/2025 20:38
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Trung Lập Thượng đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập hồ sơ mời thầu và đánh giá hồ sơ dự thầu gói thầu xây lắp và thiết bị của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Trung Lập Thượng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI THẢO NGHI
26/02/2025 20:33
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Trung Lập Thượng đã đăng tải KHLCNT KH LCNT công trình Đầu tư đài truyền thanh ứng dụng công nghệ thông tin - viễn thông và hệ thống loa đến các ấp của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Trung Lập Thượng với 5 gói thầu.
26/02/2025 20:28
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Trung Lập Thượng đã đăng tải kết quả gói thầu Lập đồ án quy hoạch của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Trung Lập Thượng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN QUY HOẠCH - PHÁT TRIỂN ĐÔ THỊ H.C.M.C
17/02/2025 18:18
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Trung Lập Thượng đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu đồ án: Điều chỉnh cục bộ Đồ án quy hoạch chi tiết xây dựng tỷ lệ 1/2000- điểm dân cư nông thôn số 6, xã Trung Lập Thượng, huyện Củ Chi, thành phố Hồ Chí Minh (Quy mô: 0,67 ha) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Trung Lập Thượng với 1 gói thầu.
17/02/2025 18:09
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ủy ban nhân dân xã Trung Lập Thượng công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây lắp và lắp đặt thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TƯ VẤN - XÂY DỰNG HOÀNG NGÂN
12/05/2025 11:35
Ủy ban nhân dân xã Trung Lập Thượng công bố kết quả gói thầu Xây lắp và thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TỔNG HỢP VĨNH THẠNH
24/04/2025 15:17
Ủy ban nhân dân xã Trung Lập Thượng công bố KQMT gói thầu Xây lắp và thiết bị với 3 nhà thầu tham gia.
27/03/2025 08:07
Ủy ban nhân dân xã Trung Lập Thượng đăng tải TBMT Xây lắp và thiết bị theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
18/03/2025 15:11
Ủy ban nhân dân xã Trung Lập Thượng đăng tải KHLCNT KH LCNT công trình Đầu tư đài truyền thanh ứng dụng công nghệ thông tin - viễn thông và hệ thống loa đến các ấp với 5 gói thầu.
17/03/2025 14:13
Ủy ban nhân dân xã Trung Lập Thượng công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định giá thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Thẩm định giá và Dịch vụ tài sản Toàn Cầu
26/02/2025 20:44
Ủy ban nhân dân xã Trung Lập Thượng công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu và thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu gói thầu xây lắp và thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG - THUẾ ĐẠI NAM VIỆT
26/02/2025 20:38
Ủy ban nhân dân xã Trung Lập Thượng công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập hồ sơ mời thầu và đánh giá hồ sơ dự thầu gói thầu xây lắp và thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI THẢO NGHI
26/02/2025 20:33
Ủy ban nhân dân xã Trung Lập Thượng đăng tải KHLCNT KH LCNT công trình Đầu tư đài truyền thanh ứng dụng công nghệ thông tin - viễn thông và hệ thống loa đến các ấp với 5 gói thầu.
26/02/2025 20:28
Ủy ban nhân dân xã Trung Lập Thượng công bố kết quả gói thầu Lập đồ án quy hoạch.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN QUY HOẠCH - PHÁT TRIỂN ĐÔ THỊ H.C.M.C
17/02/2025 18:18
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Trung Lập Thượng đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây lắp và lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Trung Lập Thượng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TƯ VẤN - XÂY DỰNG HOÀNG NGÂN
12/05/2025 11:35
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Trung Lập Thượng đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp và thiết bị của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Trung Lập Thượng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TỔNG HỢP VĨNH THẠNH
24/04/2025 15:17
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Trung Lập Thượng đã đăng tải TBMT Xây lắp và thiết bị của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Trung Lập Thượng với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
18/03/2025 15:11
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Trung Lập Thượng đã đăng tải KHLCNT KH LCNT công trình Đầu tư đài truyền thanh ứng dụng công nghệ thông tin - viễn thông và hệ thống loa đến các ấp của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Trung Lập Thượng với 5 gói thầu.
17/03/2025 14:13
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Trung Lập Thượng đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định giá thiết bị của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Trung Lập Thượng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Thẩm định giá và Dịch vụ tài sản Toàn Cầu
26/02/2025 20:44
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Trung Lập Thượng đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu và thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu gói thầu xây lắp và thiết bị của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Trung Lập Thượng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG - THUẾ ĐẠI NAM VIỆT
26/02/2025 20:38
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Trung Lập Thượng đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập hồ sơ mời thầu và đánh giá hồ sơ dự thầu gói thầu xây lắp và thiết bị của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Trung Lập Thượng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI THẢO NGHI
26/02/2025 20:33
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Trung Lập Thượng đã đăng tải KHLCNT KH LCNT công trình Đầu tư đài truyền thanh ứng dụng công nghệ thông tin - viễn thông và hệ thống loa đến các ấp của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Trung Lập Thượng với 5 gói thầu.
26/02/2025 20:28
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Trung Lập Thượng đã đăng tải kết quả gói thầu Lập đồ án quy hoạch của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Trung Lập Thượng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN QUY HOẠCH - PHÁT TRIỂN ĐÔ THỊ H.C.M.C
17/02/2025 18:18
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Trung Lập Thượng đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu đồ án: Điều chỉnh cục bộ Đồ án quy hoạch chi tiết xây dựng tỷ lệ 1/2000- điểm dân cư nông thôn số 6, xã Trung Lập Thượng, huyện Củ Chi, thành phố Hồ Chí Minh (Quy mô: 0,67 ha) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Trung Lập Thượng với 1 gói thầu.
17/02/2025 18:09
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Trung Lập Thượng đã đăng tải 35 KHLCNT, trong đó có 83 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Trung Lập Thượng đã đăng tải 1 TBMT trong 1 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 1 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Trung Lập Thượng đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Trung Lập Thượng đã đăng tải 75 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 75 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 74 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Trung Lập Thượng có quan hệ với 27 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Trung Lập Thượng có quan hệ với 2 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Trung Lập Thượng có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Không có cách nào khác để bảo vệ mình khỏi lời xu nịnh ngoài việc khiến người ta hiểu rằng nói với bạn sự thật sẽ không xúc phạm bạn. "
Niccolo Machiavelli