Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Trung Lương như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 43 nhà thầu.
- Đã công bố 26 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 2 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 43 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 161 gói thầu, trong đó có 5 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 4 gói (với 4 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 95 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 92 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 58 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 57 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,25 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 38.899.351.355 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 38.854.498.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,12%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Trung Lương như sau:
- Có quan hệ với 43 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,25 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 38.899.351.355 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 38.854.498.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,12%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Trung Lương như sau:
- Là chủ đầu tư của 26 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 43 KHLCNT trong đó có 43 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 21 TBMT trong đó tự mời thầu 4 TBMT, có 17 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Trung Lương đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 08: Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Trung Lương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG TRÂM ANH
07/06/2025 11:13
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH V-ARCONS VIỆT NAM đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 07: Thi công xây lắp (bao gồm cả đảm bảo ATGT) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Trung Lương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP XÂY DỰNG DỊCH VỤ THƯƠNG MẠI HÀ NAM
26/05/2025 10:20
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH V-ARCONS VIỆT NAM đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 07: Thi công xây lắp (bao gồm cả đảm bảo ATGT) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Trung Lương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG ĐIỆN LIMECO
14/05/2025 16:34
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG PHÚC THỊNH HN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Thi công xây dựng (bao gồm cả đảm bảo giao thông) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Trung Lương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG ĐÔNG A
07/05/2025 11:32
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG PHÚC THỊNH HN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Thi công xây dựng (bao gồm cả đảm bảo giao thông) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Trung Lương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG MINH PHÚ HƯNG
05/05/2025 19:28
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH V-ARCONS VIỆT NAM đã đăng tải TBMT Gói thầu số 07: Thi công xây lắp (bao gồm cả đảm bảo ATGT) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Trung Lương với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
05/05/2025 15:13
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH V-ARCONS VIỆT NAM đã đăng tải TBMT Gói thầu số 07: Thi công xây lắp (bao gồm cả đảm bảo ATGT) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Trung Lương với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
29/04/2025 16:06
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Trung Lương đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Trung Lương.
28/04/2025 11:52
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Trung Lương đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Thẩm định E-HSMT, kết quả LCNT của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Trung Lương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ CÔNG NGHỆ (TECHCONS)
28/04/2025 11:49
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Trung Lương đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Quản lý dự án của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Trung Lương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ – TƯ VẤN – XÂY DỰNG NADACO
28/04/2025 11:47
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ủy ban nhân dân xã Trung Lương công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 08: Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG TRÂM ANH
07/06/2025 11:13
Ủy ban nhân dân xã Trung Lương công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH V-ARCONS VIỆT NAM
28/04/2025 11:52
Ủy ban nhân dân xã Trung Lương công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Thẩm định E-HSMT, kết quả LCNT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ CÔNG NGHỆ (TECHCONS)
28/04/2025 11:49
Ủy ban nhân dân xã Trung Lương công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ – TƯ VẤN – XÂY DỰNG NADACO
28/04/2025 11:47
Ủy ban nhân dân xã Trung Lương đăng tải KHLCNT Cải tạo, nâng cấp tuyến đường ĐX.05 xã Trung Lương, đoạn từ QL21A đến trạm bơm HTX Mai Lương và một số tuyến nhánh với 6 gói thầu.
28/04/2025 11:44
Ủy ban nhân dân xã Trung Lương công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 08: Giám sát thi công.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH V-ARCONS VIỆT NAM
23/04/2025 11:31
Ủy ban nhân dân xã Trung Lương công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Thẩm định E-HSMT, kết quả LCNT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ CÔNG NGHỆ (TECHCONS)
23/04/2025 11:29
Ủy ban nhân dân xã Trung Lương công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH V-ARCONS VIỆT NAM
23/04/2025 11:25
Ủy ban nhân dân xã Trung Lương công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn QLDA.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ – TƯ VẤN – XÂY DỰNG NADACO
23/04/2025 11:22
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Trung Lương đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 08: Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Trung Lương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG TRÂM ANH
07/06/2025 11:13
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH V-ARCONS VIỆT NAM đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 07: Thi công xây lắp (bao gồm cả đảm bảo ATGT) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Trung Lương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP XÂY DỰNG DỊCH VỤ THƯƠNG MẠI HÀ NAM
26/05/2025 10:20
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH V-ARCONS VIỆT NAM đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 07: Thi công xây lắp (bao gồm cả đảm bảo ATGT) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Trung Lương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG ĐIỆN LIMECO
14/05/2025 16:34
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG PHÚC THỊNH HN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Thi công xây dựng (bao gồm cả đảm bảo giao thông) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Trung Lương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG ĐÔNG A
07/05/2025 11:32
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG PHÚC THỊNH HN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Thi công xây dựng (bao gồm cả đảm bảo giao thông) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Trung Lương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG MINH PHÚ HƯNG
05/05/2025 19:28
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH V-ARCONS VIỆT NAM đã đăng tải TBMT Gói thầu số 07: Thi công xây lắp (bao gồm cả đảm bảo ATGT) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Trung Lương với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
05/05/2025 15:13
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH V-ARCONS VIỆT NAM đã đăng tải TBMT Gói thầu số 07: Thi công xây lắp (bao gồm cả đảm bảo ATGT) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Trung Lương với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
29/04/2025 16:06
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Trung Lương đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Trung Lương.
28/04/2025 11:52
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Trung Lương đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Thẩm định E-HSMT, kết quả LCNT của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Trung Lương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ CÔNG NGHỆ (TECHCONS)
28/04/2025 11:49
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Trung Lương đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Quản lý dự án của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Trung Lương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ – TƯ VẤN – XÂY DỰNG NADACO
28/04/2025 11:47
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Trung Lương đã đăng tải 43 KHLCNT, trong đó có 161 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Trung Lương đã đăng tải 4 TBMT trong 4 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 4 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Trung Lương đã đăng tải 95 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 95 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 92 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Trung Lương có quan hệ với 43 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Trung Lương có quan hệ với 8 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Trung Lương có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Danh tiếng là gì? Lợi thế vì được biết tới bởi những người mà bạn chẳng biết gì nhiều, và bởi những người mà bạn chẳng quan tâm gì mấy. "
Lord Byron