Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tứ Xã như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 30 nhà thầu.
- Đã công bố 23 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 29 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 127 gói thầu, trong đó có 0 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 24 gói (với 27 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 2 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 57 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 35 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 68 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 66 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,13 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 167.017.089.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 166.022.712.200 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,60%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tứ Xã như sau:
- Có quan hệ với 30 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,13 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 167.017.089.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 166.022.712.200 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,60%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tứ Xã như sau:
- Là chủ đầu tư của 23 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 25 KHLCNT trong đó có 24 KHLCNT tự đăng tải, có 1 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 30 TBMT trong đó tự mời thầu 27 TBMT, có 3 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tứ Xã đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 09: Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tứ Xã.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG CÔNG TRÌNH 8
27/06/2025 16:44
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tứ Xã đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 08: Thi công xây dựng và thuế tài nguyên, phí bảo vệ môi trường của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tứ Xã.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN LÂM SẢN XÂY DỰNG THANH SƠN
24/06/2025 14:58
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tứ Xã đã đăng tải TBMT Gói thầu số 08: Thi công xây dựng và thuế tài nguyên, phí bảo vệ môi trường của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tứ Xã với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
10/06/2025 21:27
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tứ Xã đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 07: Tư vấn thẩm định E-HSMT, thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tứ Xã.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MINH THẨM
10/06/2025 14:50
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tứ Xã đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tứ Xã.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG MINH PHÚC
10/06/2025 14:47
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tứ Xã đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 08: Thi công xây dựng và mua sắm, lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tứ Xã.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN LÂM SẢN XÂY DỰNG THANH SƠN
10/06/2025 14:14
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tứ Xã đã đăng tải KHLCNT KHLCNT các gói thầu công trình: Cải tạo, nâng cấp đường giao thông nội đồng kết hợp kênh tưới tiêu vùng rau sạch khu 9, khu 10, xã Tứ Xã (giai đoạn 2) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tứ Xã với 5 gói thầu.
07/06/2025 11:16
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tứ Xã đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, nâng cấp đường giao thông nội đồng kết hợp kênh tưới tiêu vùng rau sạch khu 9, khu 10, xã Tứ Xã (giai đoạn 2).
07/06/2025 11:11
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tứ Xã đã đăng tải TBMT Gói thầu số 08: Thi công xây dựng và mua sắm, lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tứ Xã với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
26/05/2025 08:01
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tứ Xã đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Thi công xây dựng, thuế phí TNMT của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tứ Xã.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI ÁNH SAO
25/05/2025 22:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ủy ban nhân dân xã Tứ Xã công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 09: Tư vấn giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG CÔNG TRÌNH 8
27/06/2025 16:44
Ủy ban nhân dân xã Tứ Xã công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 08: Thi công xây dựng và thuế tài nguyên, phí bảo vệ môi trường.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN LÂM SẢN XÂY DỰNG THANH SƠN
24/06/2025 14:58
Ủy ban nhân dân xã Tứ Xã công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 08: Thi công xây dựng và thuế tài nguyên, phí bảo vệ môi trường với 1 nhà thầu tham gia.
19/06/2025 09:29
Ủy ban nhân dân xã Tứ Xã đăng tải TBMT Gói thầu số 08: Thi công xây dựng và thuế tài nguyên, phí bảo vệ môi trường theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
10/06/2025 21:27
Ủy ban nhân dân xã Tứ Xã công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 07: Tư vấn thẩm định E-HSMT, thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MINH THẨM
10/06/2025 14:50
Ủy ban nhân dân xã Tứ Xã công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG MINH PHÚC
10/06/2025 14:47
Ủy ban nhân dân xã Tứ Xã công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 08: Thi công xây dựng và mua sắm, lắp đặt thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN LÂM SẢN XÂY DỰNG THANH SƠN
10/06/2025 14:14
Ủy ban nhân dân xã Tứ Xã đăng tải KHLCNT KHLCNT các gói thầu công trình: Cải tạo, nâng cấp đường giao thông nội đồng kết hợp kênh tưới tiêu vùng rau sạch khu 9, khu 10, xã Tứ Xã (giai đoạn 2) với 5 gói thầu.
07/06/2025 11:16
Ủy ban nhân dân xã Tứ Xã công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 08: Thi công xây dựng và mua sắm, lắp đặt thiết bị với 1 nhà thầu tham gia.
04/06/2025 08:25
Ủy ban nhân dân xã Tứ Xã đăng tải TBMT Gói thầu số 08: Thi công xây dựng và mua sắm, lắp đặt thiết bị theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
26/05/2025 08:01
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tứ Xã đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 09: Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tứ Xã.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG CÔNG TRÌNH 8
27/06/2025 16:44
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tứ Xã đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 08: Thi công xây dựng và thuế tài nguyên, phí bảo vệ môi trường của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tứ Xã.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN LÂM SẢN XÂY DỰNG THANH SƠN
24/06/2025 14:58
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tứ Xã đã đăng tải TBMT Gói thầu số 08: Thi công xây dựng và thuế tài nguyên, phí bảo vệ môi trường của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tứ Xã với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
10/06/2025 21:27
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tứ Xã đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 07: Tư vấn thẩm định E-HSMT, thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tứ Xã.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MINH THẨM
10/06/2025 14:50
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tứ Xã đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tứ Xã.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG MINH PHÚC
10/06/2025 14:47
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tứ Xã đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 08: Thi công xây dựng và mua sắm, lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tứ Xã.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN LÂM SẢN XÂY DỰNG THANH SƠN
10/06/2025 14:14
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tứ Xã đã đăng tải KHLCNT KHLCNT các gói thầu công trình: Cải tạo, nâng cấp đường giao thông nội đồng kết hợp kênh tưới tiêu vùng rau sạch khu 9, khu 10, xã Tứ Xã (giai đoạn 2) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tứ Xã với 5 gói thầu.
07/06/2025 11:16
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tứ Xã đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, nâng cấp đường giao thông nội đồng kết hợp kênh tưới tiêu vùng rau sạch khu 9, khu 10, xã Tứ Xã (giai đoạn 2).
07/06/2025 11:11
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tứ Xã đã đăng tải TBMT Gói thầu số 08: Thi công xây dựng và mua sắm, lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tứ Xã với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
26/05/2025 08:01
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tứ Xã đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Thi công xây dựng, thuế phí TNMT của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tứ Xã.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI ÁNH SAO
25/05/2025 22:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tứ Xã đã đăng tải 29 KHLCNT, trong đó có 127 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tứ Xã đã đăng tải 27 TBMT trong 24 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 27 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tứ Xã đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tứ Xã đã đăng tải 57 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 57 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 35 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tứ Xã có quan hệ với 30 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tứ Xã có quan hệ với 38 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tứ Xã có quan hệ với 3 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
"Lòng can đảm không phải là một khả năng người ta hoặc có hoặc không. Lòng can đảm là sự sẵn lòng có hành động mạo hiểm bất chấp hậu quả còn chưa biết, hoặc có thể là tiêu cực. Chúng ta có thể làm được những hành động can đảm chừng nào ta sẵn lòng thực hiện chúng. Bởi cuộc đời đem đến ít bảo đảm, mọi sự sống đều cần đến mạo hiểm. "
Alfred Adler
Sự kiện trong nước: Ngày 5-9-1954, tại Đại Từ (tỉnh Thái Nguyên), Hồ Chủ tịch đã nói chuyện với cán bộ, nhân viên, các cơ quan Trung ương, các đơn vị bộ đội, công an và thanh niên xung phong chuẩn bị về tiếp quản thủ đô Hà Nội. Người nói: "Bom đạn của địch không nguy hiểm bằng "đạn bọc đường" vì nó làm hại mình mà mình không trông thấy. Muốn giữ vững nhân cách, cán bộ chiến sĩ phải luôn luôn gương mẫu trong mọi việc, phải cần, kiệm, liêm, chính".