Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TƯỜNG HẠ như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 22 nhà thầu.
- Đã công bố 10 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 3 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 5 gói thầu, trong đó có 1 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 2 gói (với 2 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 7 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 5 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 0 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.464.532.307 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.462.832.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,12%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TƯỜNG HẠ như sau:
- Có quan hệ với 22 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.464.532.307 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.462.832.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,12%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TƯỜNG HẠ như sau:
- Là chủ đầu tư của 10 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 21 KHLCNT trong đó có 3 KHLCNT tự đăng tải, có 18 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 2 TBMT trong đó tự mời thầu 2 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TƯỜNG HẠ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG THĂNG THÁI
17/12/2025 15:48
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TƯỜNG HẠ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH GIA PHÁT PHÙ YÊN
17/12/2025 15:42
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TƯỜNG HẠ đăng tải KHLCNT Duy tu bảo dưỡng, sửa chữa đường GTNT nội Bản Cóc 1 với 2 gói thầu.
17/12/2025 15:34
Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TƯỜNG HẠ đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Duy tu bảo dưỡng, sửa chữa đường GTNT nội Bản Cóc 1.
17/12/2025 14:14
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TƯỜNG HẠ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn thẩm tra báo cáo kinh tế kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG DN689
10/12/2025 16:49
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TƯỜNG HẠ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công xây dựng đường nội bản bản Hạ Lương.
04/12/2025 16:45
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TƯỜNG HẠ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG MÓNG SÒ
01/12/2025 09:56
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TƯỜNG HẠ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Thi công xây dựng Hạng mục đường nội bản.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN ĐỨC PHÁT PHÙ YÊN
01/12/2025 09:52
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TƯỜNG HẠ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công xây dựng Hạng mục Nước sinh hoạt.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV THÀNH HƯƠNG SƠN LA
01/12/2025 09:43
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TƯỜNG HẠ đăng tải KHLCNT Duy tu bảo dưỡng, sửa chữa NSH bản Suối Lốm và đường nội bản, bản Suối Lốm, bản Tặt, bản Thín với 3 gói thầu.
01/12/2025 09:37
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TƯỜNG HẠ công bố kết quả gói thầu Thi công xây lắp công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ HẢI NAM
23/05/2025 16:38
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TƯỜNG HẠ công bố KQMT gói thầu Thi công xây lắp công trình với 1 nhà thầu tham gia.
19/05/2025 09:53
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TƯỜNG HẠ đăng tải TBMT Thi công xây lắp công trình theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
09/05/2025 15:11
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TƯỜNG HẠ công bố kết quả gói thầu Quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG PHỤC HƯNG SƠN LA
08/05/2025 15:30
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TƯỜNG HẠ đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Duy tu bảo dưỡng các tuyến đường và sân nhà văn hóa đã bị xuống cấp, hư hỏng trên địa bàn xã Tường Hạ với 2 gói thầu.
08/05/2025 14:40
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TƯỜNG HẠ công bố kết quả gói thầu Thẩm tra thiết kế bản vẽ thi công và dự toán công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG PHỤC HƯNG SƠN LA
08/05/2025 14:35
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TƯỜNG HẠ công bố kết quả gói thầu Khảo sát lập báo cáo kinh tế - kỹ thuật xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG HOÀNG ĐÀN SƠN LA
08/05/2025 14:23
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TƯỜNG HẠ đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn chuẩn bị dự án: Duy tu bảo dưỡng các tuyến đường và sân nhà văn hóa đã bị xuống cấp, hư hỏng trên địa bàn xã Tường Hạ với 2 gói thầu.
08/05/2025 14:22
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TƯỜNG HẠ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THUẬN PHÁT PHÙ YÊN
05/11/2024 20:06
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TƯỜNG HẠ công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 01: Thi công xây dựng với 1 nhà thầu tham gia.
29/10/2024 15:50
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TƯỜNG HẠ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG THĂNG THÁI
17/12/2025 15:48
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TƯỜNG HẠ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH GIA PHÁT PHÙ YÊN
17/12/2025 15:42
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TƯỜNG HẠ đăng tải KHLCNT Duy tu bảo dưỡng, sửa chữa đường GTNT nội Bản Cóc 1 với 2 gói thầu.
17/12/2025 15:34
Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TƯỜNG HẠ đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Duy tu bảo dưỡng, sửa chữa đường GTNT nội Bản Cóc 1.
17/12/2025 14:14
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TƯỜNG HẠ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn thẩm tra báo cáo kinh tế kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG DN689
10/12/2025 16:49
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TƯỜNG HẠ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công xây dựng đường nội bản bản Hạ Lương.
04/12/2025 16:45
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TƯỜNG HẠ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG MÓNG SÒ
01/12/2025 09:56
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TƯỜNG HẠ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Thi công xây dựng Hạng mục đường nội bản.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN ĐỨC PHÁT PHÙ YÊN
01/12/2025 09:52
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TƯỜNG HẠ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công xây dựng Hạng mục Nước sinh hoạt.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV THÀNH HƯƠNG SƠN LA
01/12/2025 09:43
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TƯỜNG HẠ đăng tải KHLCNT Duy tu bảo dưỡng, sửa chữa NSH bản Suối Lốm và đường nội bản, bản Suối Lốm, bản Tặt, bản Thín với 3 gói thầu.
01/12/2025 09:37
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TƯỜNG HẠ đã đăng tải 3 KHLCNT, trong đó có 5 gói thầu. Xem đầy đủ danh sách tại đây
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TƯỜNG HẠ đã đăng tải 2 TBMT trong 2 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 2 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TƯỜNG HẠ đã đăng tải 7 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 7 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 5 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TƯỜNG HẠ có quan hệ với 22 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TƯỜNG HẠ có quan hệ với 4 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TƯỜNG HẠ có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Người nào có chí, làm việc hay nên. "
Hậu Hán Thư