Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TUYÊN BÌNH TÂY như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 8 nhà thầu.
- Đã công bố 4 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 15 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 35 gói thầu, trong đó có 12 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 2 gói (với 2 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 8 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 6 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 21 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 21 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.357.371.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.331.347.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,78%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TUYÊN BÌNH TÂY như sau:
- Có quan hệ với 8 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.357.371.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.331.347.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,78%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TUYÊN BÌNH TÂY như sau:
- Là chủ đầu tư của 4 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 15 KHLCNT trong đó có 15 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 9 TBMT trong đó tự mời thầu 2 TBMT, có 7 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TUYÊN BÌNH TÂY đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm máy vi tính UBND xã Tuyên Bình Tây của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TUYÊN BÌNH TÂY.
- Nhà thầu trúng thầu: Huỳnh Tấn Xuyên
25/02/2025 16:28
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TUYÊN BÌNH TÂY đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm máy lạnh UBND xã Tuyên Bình Tây của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TUYÊN BÌNH TÂY.
- Nhà thầu trúng thầu: ĐIỆN MÁY PHONG LINH 1
25/02/2025 16:21
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TUYÊN BÌNH TÂY đã đăng tải KHLCNT Mua sắm máy lạnh UBND xã Tuyên Bình Tây của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TUYÊN BÌNH TÂY với 1 gói thầu.
19/02/2025 16:06
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TUYÊN BÌNH TÂY đã đăng tải KHLCNT Mua sắm máy vi tính UBND xã Tuyên Bình Tây của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TUYÊN BÌNH TÂY với 1 gói thầu.
19/02/2025 16:02
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ KIẾN TRÚC XÂY DỰNG NGUYỄN HƯNG đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công công trình Gia cố đê bao kênh Tên Lửa 1, xã Tuyên Bình Tây của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TUYÊN BÌNH TÂY.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG KỸ THUẬT MINH ĐĂNG
12/02/2025 15:53
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TUYÊN BÌNH TÂY đã đăng tải kết quả gói thầu Thu gom rác thải sinh hoạt của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TUYÊN BÌNH TÂY.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC VÀ DỊCH VỤ ĐÔ THỊ VĨNH HƯNG
08/01/2025 16:17
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TUYÊN BÌNH TÂY đã đăng tải kết quả gói thầu Xử lý lục bình trên địa bàn xã Tuyên Bình Tây của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TUYÊN BÌNH TÂY.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG KỸ THUẬT MINH ĐĂNG
08/01/2025 16:14
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TUYÊN BÌNH TÂY đã đăng tải KHLCNT Xử lý lục bình trên địa bàn xã Tuyên Bình Tây của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TUYÊN BÌNH TÂY với 1 gói thầu.
03/01/2025 14:26
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TUYÊN BÌNH TÂY đã đăng tải KHLCNT Thu gom vận chuyển rác thải sinh hoạt của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TUYÊN BÌNH TÂY với 1 gói thầu.
03/01/2025 14:21
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ KIẾN TRÚC XÂY DỰNG NGUYỄN HƯNG đã đăng tải TBMT Thi công công trình Gia cố đê bao kênh Tên Lửa 1, xã Tuyên Bình Tây của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TUYÊN BÌNH TÂY với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
11/12/2024 10:41
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TUYÊN BÌNH TÂY công bố kết quả gói thầu Mua sắm máy vi tính UBND xã Tuyên Bình Tây.
- Nhà thầu trúng thầu: Huỳnh Tấn Xuyên
25/02/2025 16:28
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TUYÊN BÌNH TÂY công bố kết quả gói thầu Mua sắm máy lạnh UBND xã Tuyên Bình Tây.
- Nhà thầu trúng thầu: ĐIỆN MÁY PHONG LINH 1
25/02/2025 16:21
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TUYÊN BÌNH TÂY đăng tải KHLCNT Mua sắm máy lạnh UBND xã Tuyên Bình Tây với 1 gói thầu.
19/02/2025 16:06
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TUYÊN BÌNH TÂY đăng tải KHLCNT Mua sắm máy vi tính UBND xã Tuyên Bình Tây với 1 gói thầu.
19/02/2025 16:02
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TUYÊN BÌNH TÂY công bố kết quả gói thầu Thu gom rác thải sinh hoạt.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC VÀ DỊCH VỤ ĐÔ THỊ VĨNH HƯNG
08/01/2025 16:17
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TUYÊN BÌNH TÂY công bố kết quả gói thầu Xử lý lục bình trên địa bàn xã Tuyên Bình Tây.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG KỸ THUẬT MINH ĐĂNG
08/01/2025 16:14
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TUYÊN BÌNH TÂY đăng tải KHLCNT Xử lý lục bình trên địa bàn xã Tuyên Bình Tây với 1 gói thầu.
03/01/2025 14:26
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TUYÊN BÌNH TÂY đăng tải KHLCNT Thu gom vận chuyển rác thải sinh hoạt với 1 gói thầu.
03/01/2025 14:21
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TUYÊN BÌNH TÂY công bố kết quả gói thầu Dặm vá, sửa chữa đường Đầu Sấu - 504 (đoạn từ CDC Cả Rưng đến kênh Bốn Thước).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG DANH TRIỆU VỸ
29/11/2024 13:35
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TUYÊN BÌNH TÂY đăng tải KHLCNT Dặm vá, sửa chữa đường Đầu Sấu - 504 (đoạn từ CDC Cả Rưng đến kênh Bốn Thước) với 1 gói thầu.
26/11/2024 16:02
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TUYÊN BÌNH TÂY đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm máy vi tính UBND xã Tuyên Bình Tây của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TUYÊN BÌNH TÂY.
- Nhà thầu trúng thầu: Huỳnh Tấn Xuyên
25/02/2025 16:28
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TUYÊN BÌNH TÂY đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm máy lạnh UBND xã Tuyên Bình Tây của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TUYÊN BÌNH TÂY.
- Nhà thầu trúng thầu: ĐIỆN MÁY PHONG LINH 1
25/02/2025 16:21
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TUYÊN BÌNH TÂY đã đăng tải KHLCNT Mua sắm máy lạnh UBND xã Tuyên Bình Tây của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TUYÊN BÌNH TÂY với 1 gói thầu.
19/02/2025 16:06
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TUYÊN BÌNH TÂY đã đăng tải KHLCNT Mua sắm máy vi tính UBND xã Tuyên Bình Tây của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TUYÊN BÌNH TÂY với 1 gói thầu.
19/02/2025 16:02
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ KIẾN TRÚC XÂY DỰNG NGUYỄN HƯNG đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công công trình Gia cố đê bao kênh Tên Lửa 1, xã Tuyên Bình Tây của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TUYÊN BÌNH TÂY.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG KỸ THUẬT MINH ĐĂNG
12/02/2025 15:53
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TUYÊN BÌNH TÂY đã đăng tải kết quả gói thầu Thu gom rác thải sinh hoạt của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TUYÊN BÌNH TÂY.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC VÀ DỊCH VỤ ĐÔ THỊ VĨNH HƯNG
08/01/2025 16:17
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TUYÊN BÌNH TÂY đã đăng tải kết quả gói thầu Xử lý lục bình trên địa bàn xã Tuyên Bình Tây của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TUYÊN BÌNH TÂY.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG KỸ THUẬT MINH ĐĂNG
08/01/2025 16:14
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TUYÊN BÌNH TÂY đã đăng tải KHLCNT Xử lý lục bình trên địa bàn xã Tuyên Bình Tây của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TUYÊN BÌNH TÂY với 1 gói thầu.
03/01/2025 14:26
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TUYÊN BÌNH TÂY đã đăng tải KHLCNT Thu gom vận chuyển rác thải sinh hoạt của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TUYÊN BÌNH TÂY với 1 gói thầu.
03/01/2025 14:21
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ KIẾN TRÚC XÂY DỰNG NGUYỄN HƯNG đã đăng tải TBMT Thi công công trình Gia cố đê bao kênh Tên Lửa 1, xã Tuyên Bình Tây của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TUYÊN BÌNH TÂY với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
11/12/2024 10:41
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TUYÊN BÌNH TÂY đã đăng tải 15 KHLCNT, trong đó có 35 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TUYÊN BÌNH TÂY đã đăng tải 2 TBMT trong 2 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 2 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TUYÊN BÌNH TÂY đã đăng tải 8 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 8 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 6 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TUYÊN BÌNH TÂY có quan hệ với 8 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TUYÊN BÌNH TÂY có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Đừng bao giờ chờ đợi một người thật hoàn hảo, vì rằng, không có ai hoàn hảo cả, và vì rằng chỉ khi bạn yêu họ, họ mới trở nên hoàn hảo mà thôi! "
Khuyết Danh
Sự kiện trong nước: Ngày 3-9-1945, Hồ Chủ tịch đã chủ toạ phiên họp đầu tiên của Chính phủ Lâm thời nước Việt Nam Dân chủ Cộng hoà. Người đề ra những nhiệm vụ cấp bách để ổn định tình hình trong nước, giữ vững và củng cố chính quyền dân chủ nhân dân. Nội dung cụ thể là: 1. Phát động phong trào tăng gia sản xuất để chống nạn đói, mở ngay cuộc lạc quyên gạo để giúp đỡ người nghèo. 2. Mở chiến dịch chống nạn mù chữ. 3. Tổ chức càng sớm càng hay cuộc tổng tuyển cử với chế độ phổ thông đầu phiếu, soạn thảo Hiến pháp dân chủ. 4. Mở chiến dịch giáo dục cần, kiệm, liêm, chính để bài trừ những thói hư tật xấu của chế độ thực dân để lại. 5. Bỏ ngay thuế thân, thuế chợ, thuế đò, tuyệt đối cấm hút thuốc phiện. 6. Ra tuyên bố tự do tín ngưỡng và đoàn kết lương giáo.