Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Vân Từ như sau:
- Có quan hệ với 2 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 11 nhà thầu.
- Đã công bố 6 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 24 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 86 gói thầu, trong đó có 8 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 18 gói (với 18 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 19 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 4 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 58 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 58 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 40.987.476.355 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 40.267.675.813 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,76%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Vân Từ như sau:
- Có quan hệ với 11 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 40.987.476.355 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 40.267.675.813 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,76%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Vân Từ như sau:
- Là chủ đầu tư của 6 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 12 KHLCNT trong đó có 11 KHLCNT tự đăng tải, có 1 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 9 TBMT trong đó tự mời thầu 4 TBMT, có 5 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Vân Từ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 08: Chi phí xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Vân Từ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI MINH PHÚ
30/06/2025 10:40
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Vân Từ đã đăng tải KHLCNT Lắp đặt hệ thống điều hòa của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Vân Từ với 1 gói thầu.
24/06/2025 22:25
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Vân Từ đã đăng tải TBMT Gói thầu số 08: Chi phí xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Vân Từ với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
18/06/2025 14:31
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Vân Từ đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, sửa chữa trụ sở Đảng ủy, HĐND, UBND xã Vân Từ của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Vân Từ với 10 gói thầu.
18/06/2025 09:29
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Vân Từ đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, sửa chữa trụ sở Đảng ủy, HĐND, UBND xã Vân Từ.
18/06/2025 09:09
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Vân Từ đã đăng tải kết quả gói thầu Mua trang phục đại biểu Hội đồng nhân dân xã của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Vân Từ.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Nguyễn Minh Thắng
18/03/2025 08:29
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Vân Từ đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu May, mua trang phục cho Đại biểu HĐND xã Vân Từ khóa XXII, nhiệm kỳ 2021-2026 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Vân Từ với 1 gói thầu.
18/03/2025 08:22
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Vân Từ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Chi phí xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Vân Từ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THANH MẠNH
27/12/2024 11:52
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Vân Từ đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Chi phí xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Vân Từ với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
16/12/2024 11:01
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Vân Từ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Chi phí thẩm định HSMT, kết quả LCNT gói thầu thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Vân Từ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI TRÚC XANH
14/12/2024 15:55
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ủy ban nhân dân xã Vân Từ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 08: Chi phí xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI MINH PHÚ
30/06/2025 10:40
Ủy ban nhân dân xã Vân Từ công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 08: Chi phí xây dựng với 1 nhà thầu tham gia.
27/06/2025 15:13
Ủy ban nhân dân xã Vân Từ đăng tải KHLCNT Lắp đặt hệ thống điều hòa với 1 gói thầu.
24/06/2025 22:25
Ủy ban nhân dân xã Vân Từ đăng tải TBMT Gói thầu số 08: Chi phí xây dựng theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
18/06/2025 14:31
Ủy ban nhân dân xã Vân Từ đăng tải KHLCNT Cải tạo, sửa chữa trụ sở Đảng ủy, HĐND, UBND xã Vân Từ với 10 gói thầu.
18/06/2025 09:29
Ủy ban nhân dân xã Vân Từ công bố kết quả gói thầu Mua trang phục đại biểu Hội đồng nhân dân xã.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Nguyễn Minh Thắng
18/03/2025 08:29
Ủy ban nhân dân xã Vân Từ đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu May, mua trang phục cho Đại biểu HĐND xã Vân Từ khóa XXII, nhiệm kỳ 2021-2026 với 1 gói thầu.
18/03/2025 08:22
Ủy ban nhân dân xã Vân Từ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Chi phí xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV THÀNH NGỌC, CÔNG TY CỔ PHẦN THANH MẠNH
27/12/2024 11:52
Ủy ban nhân dân xã Vân Từ công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 01: Chi phí xây dựng với 1 nhà thầu tham gia.
25/12/2024 11:08
Ủy ban nhân dân xã Vân Từ đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Chi phí xây dựng theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
16/12/2024 11:01
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Vân Từ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 08: Chi phí xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Vân Từ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI MINH PHÚ
30/06/2025 10:40
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Vân Từ đã đăng tải KHLCNT Lắp đặt hệ thống điều hòa của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Vân Từ với 1 gói thầu.
24/06/2025 22:25
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Vân Từ đã đăng tải TBMT Gói thầu số 08: Chi phí xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Vân Từ với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
18/06/2025 14:31
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Vân Từ đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, sửa chữa trụ sở Đảng ủy, HĐND, UBND xã Vân Từ của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Vân Từ với 10 gói thầu.
18/06/2025 09:29
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Vân Từ đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, sửa chữa trụ sở Đảng ủy, HĐND, UBND xã Vân Từ.
18/06/2025 09:09
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Vân Từ đã đăng tải kết quả gói thầu Mua trang phục đại biểu Hội đồng nhân dân xã của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Vân Từ.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Nguyễn Minh Thắng
18/03/2025 08:29
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Vân Từ đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu May, mua trang phục cho Đại biểu HĐND xã Vân Từ khóa XXII, nhiệm kỳ 2021-2026 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Vân Từ với 1 gói thầu.
18/03/2025 08:22
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Vân Từ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Chi phí xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Vân Từ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THANH MẠNH
27/12/2024 11:52
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Vân Từ đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Chi phí xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Vân Từ với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
16/12/2024 11:01
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Vân Từ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Chi phí thẩm định HSMT, kết quả LCNT gói thầu thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Vân Từ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI TRÚC XANH
14/12/2024 15:55
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Vân Từ đã đăng tải 24 KHLCNT, trong đó có 86 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Vân Từ đã đăng tải 18 TBMT trong 18 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 4 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 14 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Vân Từ đã đăng tải 19 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 19 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 4 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Vân Từ có quan hệ với 11 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Vân Từ có quan hệ với 12 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Vân Từ có quan hệ với 3 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Hãy nhớ rằng không có thời điểm hoàn hảo cho bất cứ việc gì. Chỉ có lúc này. "
Jack Canfield
Sự kiện trong nước: Ngày 3-9-1945, Hồ Chủ tịch đã chủ toạ phiên họp đầu tiên của Chính phủ Lâm thời nước Việt Nam Dân chủ Cộng hoà. Người đề ra những nhiệm vụ cấp bách để ổn định tình hình trong nước, giữ vững và củng cố chính quyền dân chủ nhân dân. Nội dung cụ thể là: 1. Phát động phong trào tăng gia sản xuất để chống nạn đói, mở ngay cuộc lạc quyên gạo để giúp đỡ người nghèo. 2. Mở chiến dịch chống nạn mù chữ. 3. Tổ chức càng sớm càng hay cuộc tổng tuyển cử với chế độ phổ thông đầu phiếu, soạn thảo Hiến pháp dân chủ. 4. Mở chiến dịch giáo dục cần, kiệm, liêm, chính để bài trừ những thói hư tật xấu của chế độ thực dân để lại. 5. Bỏ ngay thuế thân, thuế chợ, thuế đò, tuyệt đối cấm hút thuốc phiện. 6. Ra tuyên bố tự do tín ngưỡng và đoàn kết lương giáo.